Guest viewing is limited

2thanh

Thành viên mới
SVC$
0
Chuyện là vậy nhà em có người bạn của vợ tặng cho chú mi được gần 1 tuần rồi nhưng chú này hình như chưa quen nhà hay thế nào ấy mà cứ thấy chú ta buồn buồn à. em định cưới cho em nó cô vợ nhưng chẳng biết tiêu chuẩn để chọn một em mi mái thế nào à. các cao nhân chỉ giúp em với em chỉ muốn một em mi mái để kích lửa cho em nó à
cảm ơn nhà mình

Cugayphutho

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hi.. chào em, hình như anh biết em .... mà nuôi Mi cần gì mái ngay... có Gái ngay nó trả nổi dc đâu chú à... kệ nó thui... mà nuôi mình nó nổi nhanh hơn nhiều.... hi ,

beonucnich

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chào bạn,

Mi mái thì bạn nên chọn con nào thuần, siêng xùy là có thể thúc cho em nó căng đươc rồi, chú mi của bạn mới về nhà mới nên cỏn hơi lạ thôi, thêm vào đó là chế độ chăm sóc cũng như ăn uống, ví dụ như thay đổi cám có thể làm cho chim bị sốc thức ăn chẳng hạn, ... bạn cứ để 1 -2 tuần sau cho em nó quen nhà cửa rồi tính tiếp nhé. Thân

2thanh

Thành viên mới
SVC$
0
hi.. chào em, hình như anh biết em .... mà nuôi Mi cần gì mái ngay... có Gái ngay nó trả nổi dc đâu chú à... kệ nó thui... mà nuôi mình nó nổi nhanh hơn nhiều.... hi ,
Có thể quá đi chứ. a Hải à em định mua một e mi mái thuần để luyện cho e trống bọn mi là chúa "dại gái" mà a

vanhieu15

"jesus i trust in you"
SVC$
0
mua mái ngay cũng tốt. chọn em thuần thì phải nghe suỳ to. càng to càng tốt. móng sứt cũng kệ. miễn ko lộn ko ngước. còn ko vội thì ra tiệm xách 1 em mái bổi về. mi mái thì dễ lắm. ra tiệm cứ em nào nguyên vẹn nghe xuỳ rồi thì bắt thôi.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom