Guest viewing is limited

ConCaCanh

Thành viên mới
SVC$
0
Chỗ E rất nhiều Khuyên Líu... E thì có khuyên mồi nhưng ko căng bằng mấy kon ngoài trời nên ko bẫy đc chúng:a01:... sáng Sớm Chiều tối cả trưa bọn chim ngoài trời cứ líu tằng tằng... nghe mà thèm nhưng ko cách nào bẫy đc... Quanh cái sân bóng cạnh nhà e cóa 4>5 con.. còn những chỗ khác gần chỗ e ở thì nhiều vô kể... Các cao nhân có cách nào khác để bẫy mấy kon đó ko nhỉ? Chỉ Giáo eo với... Tks..!:a27:

chimcanhdangduong

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
có khuyên mồi má sao không bẫy được chứ . khuyên bẫy cũng dễ mà bạn . mình bẫy bằng khuyên bổi cũng được , bạn dùng loa mở file khuyên . đặt loa ngay lồng bẫy khuyên đó , khuyên về bu quanh lồng , thấy chim bạn thì nhảy vô cho bạn mang về nuôi thôi .

ConCaCanh

Thành viên mới
SVC$
0
có khuyên mồi má sao không bẫy được chứ . khuyên bẫy cũng dễ mà bạn . mình bẫy bằng khuyên bổi cũng được , bạn dùng loa mở file khuyên . đặt loa ngay lồng bẫy khuyên đó , khuyên về bu quanh lồng , thấy chim bạn thì nhảy vô cho bạn mang về nuôi thôi .
sáng nay Em cũng mở file đặt dưới đáy lồng nhưng mấy con kia đến nhìn ngó 1 lúc là bay mất tiêu luôn :a40:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom