Guest viewing is limited

chimhoadep

Thành viên mới
SVC$
0
Hiện tại em đng sở hữu 1 chú vk cục kì gớm. Về hình dáng lẫn chất giọng. Nhưng vi một thời gian em có công việc bận nên ko chăm sóc được. Khiến cho chú vk này trở nên yếu đuối. Nhưng hiện tại em đã chăm sóc tốt. Con vk của em nuôi khoảng 3 năm rồi. Líu xòe. Líu xò mềm. Nhưng thật sự mà nói tới bây giờ em mới để ý tới cái hay của nó không chỉ ở líu xòe. Mà chú vk này líu xòe mềm + giật cánh ..... Xin các đại gia về chim vk cho ý kiến. Em ko biết pót hình + video cho các bác xem.ai muốn xem thì có thể đến nhà em. Em ở uông bí quảng ninh. Hội viên hội chim vành khuyên uông bí

nammon0401

Thành viên tích cực
SVC$
0
Anh viết thế này thì chả thể định giá nổi, bác có định giá thì bác định chứ bọn em đâu có nhìn thấy chim cò gì đâu mà định. Líu xòe là chú chim rất nhiều người muốn được sở hữu nhưng phải nghe xem nó líu thế nào mới được nữa, còn líu vỗ cánh thì bác vẫn phải đưa video lên mới biết được. Em cũng có 1 chú, căng đét líu bệt cầu vỗ cánh. Rất mong sớm được xem video khuyên của bác

Diabay

Không phải là Biết Tuốt!...
SVC$
0
Hiện tại em đng sở hữu 1 chú vk cục kì gớm. Về hình dáng lẫn chất giọng. Nhưng vi một thời gian em có công việc bận nên ko chăm sóc được. Khiến cho chú vk này trở nên yếu đuối. Nhưng hiện tại em đã chăm sóc tốt. Con vk của em nuôi khoảng 3 năm rồi. Líu xòe. Líu xò mềm. Nhưng thật sự mà nói tới bây giờ em mới để ý tới cái hay của nó không chỉ ở líu xòe. Mà chú vk này líu xòe mềm + giật cánh ..... Xin các đại gia về chim vk cho ý kiến. Em ko biết pót hình + video cho các bác xem.ai muốn xem thì có thể đến nhà em. Em ở uông bí quảng ninh. Hội viên hội chim vành khuyên uông bí

Nghe bạn mô tả thì chú chim của bạn rất hay đó. Rất mong bạn cho bạn bè các nơi được chiêm ngưỡng qua ảnh và Video.

Bạn tham gia diễn đàn, cần biết gửi ảnh và video để giao lưu cho thoải mái. Việc gửi ảnh và Video cũng dễ ợt thui mà :a01: :

Bạn vào mục "Hướng dẫn......" có phần hướng dẫn rất chi tiết và bạn thực tập post ở đó cho đến khi bằng được . Nhỡ hỏng ở đó thì.... vô tư đi :a01:.

Nếu bạn thấy quá khó khăn, không tự làm được, thì PM hẹn mình sẽ cùng vào đó trợ giúp cho bạn.

Chúc bạn toại nguyện.

Thân.

The_Unborn

Thành viên tích cực
SVC$
0
bạn phải cho mọi người chiêm ngưỡng mới có thể nhận xét được chứ! Cách post video và hình ảnh cũng đơn giản thôi mà! Rất mong được chiêm ngưỡng chú khuyên tuyệt vời của bạn! Thân....

Vànhkhuyênxanh

Thành viên tích cực
SVC$
0
Hix , bác mau mau cho xem cái clip của em nó cái , nghe bác kể đã tít mê rồi !
Mình ở HN kô thể nào mà qua nhà bạn xem đ.c :a10:

nbthanh88

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
trời ơi k biết có đáng tin không, mà post 1 bài vu vơ gần 1 tháng trời không thấy quay lại trả lời nữa. :a43:

lyden78

Thành viên tích cực
SVC$
0
:a31::a20::a20:
ông này chắc rỗi việc lên diễn đàn **** gió rồi, nếu mà ông ý có con chim như thế mà ông ý bảo nào là líu xòe líu mềm giật cách mà chẳng thấy bóng giáng chim đâu cả, bác trần ngoạn lần sau ai mà đăng bài ko có ảnh thì bác cắt ngay nhé làm loãng hết cả bài :a09::a43:

ninhtroc_7x

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
sao không là hoàng khuyên nữa cho đủ bộ nhể , mình cũng ở uông bí đây, đợt vừa rồi **** toi mấy thèng **** gió òi vẫn lọt 1 tên:a43:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom