Guest viewing is limited

hiep

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
mong các cao thủ nhận xét giúp em với ,em nó là đực hay cái.Làm thế nào để cho em nó ăn cám?hiện giờ em nó chỉ ăn sâu superworm thôi.em này em mói mua hôm qua.lúc không có người em nó hay nhảy lên cóng đựng đồ ăn đứng lắm,thấy người ra là ngảy xuống chạy.....
đây là hình em nó....

Hieutc

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Con này theo mình có khả năng là mái cao đó.Nhưng bạn chờ em nó thay lông rồi xem sao đã.Chim đang thay lông tơ mà.

tranquoclap

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
uk hình như lài mái lông trên người nó sắp sếp ko dc như con trống con trống long trên mình sếp rất khác chứ ko lưa thưa lộn xộn như vậy . Nếu bạn muốn bik chắc thì vào chổ dành cho sơn ca đó có trong đó có chỉ cách phân biệt đó

hiep

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
giúp mình với từ hôm mua về đến giờ nó không chịu ăn cám,hôm nay thấy hơi lù đù mình bắt ra thấy gầy hơn hôm mới về nhiều lắm.các bạn giúp mình tìm cách cho nó ăn cám với chứ mình sợ em nó đi lắm.Hiện giờ mình mới mua dế về cho nó ăn từ sáng nay thôi,mình chỉ yên tâm khi thấy em nó ăn được cám ......giúp mình với.....

hocmoi_qtdh

Thành viên mới
SVC$
0
con này khả năng mái cao quá trên cánh của nó hoa văn không được đẹp. Nếu là con trống thì nó có những đường hoa văn rất đẹp cánh bên này đối xứng với cánh bên kia. Ở trên lưng nó còn có những đốm hoa giống như da của con kim long. bạn thử để ý xem em nó có dựng mủ không. Có gì không đúng mông bỏ qua.

thanhbonsai9x

"mãnh hổ vờn mây"
SVC$
0
sc này non hok thi % mái thì rất cao.hok bít bạn nuôi sao chứ mình bắt về bỏ cám ăn liền ah. bạn thử bỏ cám ở dưới rồi bỏ sâu lên trên chim ăn hết sâu rồi ăn cám luôn ah, bạn làm thử nha

linhHCM

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chào bạn chú chim này của ban chắc chắn là chim mai rồi, ban cu cho cam đói là nó ăn thôi

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom