Guest viewing is limited

H5N1

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mấy anh chỉ em nuôi mấy con chích Than với nó bị cúm H5N1 rồi hay sao đấy.Em mua nó về khoảng được 1 tuần nó về ăn uống đầy đủ mà cứ gặp người nó nhảy 'tử' có nhiều lần nó bị chảy máu ngay trên đầu.Anh nào chỉ em với mail:musicbox_angelboy2008 xin đc chỉ giáo:a04:

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Crazy-GiaLai

Thành viên tích cực
SVC$
0
Ðề: Các annh em chỉ giáo dùm em nha

Chào anh muícbux , Anh phải nói rõ là Than của anh là chim Bổi hay là chim Thuần , nếu là chim Bổi nuôi vài ngày nó khỏe lại thì nhảy như vậy là đúng rồi , nuôi cả năm chưa chắc đã dạng , còn nếu chim Thuần thì có lẽ nó sợ trang phục trên người anh (màu sắc chói đặt biệt là đội mũ bảo hiểm ) .Thân

H5N1

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chào anh muícbux , Anh phải nói rõ là Than của anh là chim Bổi hay là chim Thuần , nếu là chim Bổi nuôi vài ngày nó khỏe lại thì nhảy như vậy là đúng rồi , nuôi cả năm chưa chắc đã dạng , còn nếu chim Thuần thì có lẽ nó sợ trang phục trên người anh (màu sắc chói đặt biệt là đội mũ bảo hiểm ) .Thân

anh Crazy GiaLai ơi em là musicbox em đổi qua nick H5N1 em mới làm sẩy con chích ''chuyền'' giờ em mua lại con chích ''bổi'' . giờ anh Zcary chỉ em làm sao cho con chim bổi hót đc .''nghe clip trên web nó nghe hót đc koo anh'':a24:

nhandzo

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Muốn chim nhảy ko bị tét đầu thì nên mua cái lồng nho nhỏ,nang dày kín( kiểu lồng nuôi họa mi bổi đó)...
Thân!

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom