Guest viewing is limited

ktuan83

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
cá rồng của em khi bắt đèn lên thì nó bơi qua lại cây đèn và nó chui giữa bóng đèn ngâm nước cọ xát người vào đó khi ko bắt đèn nó cựa thân qua lại cái máy lọc rất nguy hiểm ,và nó cọ thân vào thành tường ,và còn cả cọ đôi râu thẳng vào thành kín làm cho râu nó bị cong lại .vả lại nó thở nhiều miệng ngớp hoài mang củng ngớp theo như vậy.cá của em có bị sao ko .và cách chửa trị ra sao:help:

genta

to be or not to be
SVC$
0
có thể cá bạn bị nấm hay gì ấy! mình nghĩ nên bỏ muối vào cỡ 100g/100l nước và tăng nhiệt độ lên 31 độ thử xem sao.

aka2410

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Ban có thẻ nói cách bạn thay nước cho CR ko.Và mõi khi thay nuoc bạn thay bao nhiêu % và co bỏ muói vào mõi làn thay nuoc ko?

Trinh Phuong An

khó nghĩ quá...
SVC$
0
cá rồng của em khi bắt đèn lên thì nó bơi qua lại cây đèn và nó chui giữa bóng đèn ngâm nước cọ xát người vào đó khi ko bắt đèn nó cựa thân qua lại cái máy lọc rất nguy hiểm ,và nó cọ thân vào thành tường ,và còn cả cọ đôi râu thẳng vào thành kín làm cho râu nó bị cong lại .vả lại nó thở nhiều miệng ngớp hoài mang củng ngớp theo như vậy.cá của em có bị sao ko .và cách chửa trị ra sao:help:
Bạn hãy nghĩ chú cá là 1 con người nhé.
Chú nhỏ ngứa ngáy quá,đứng đâu gãi đó thì ta liên tưởng đến người chú rất dơ,bị bệnh ngoài da,cần đi tắm để sát trùng = bạn nên thay nước & cho tỉ lệ muối 100gr/100 lít.
Chú nhỏ ở trong nhà mà cứ thở khò khè,biểu hiện ngộp thở là do nhà bít bùng quá,không khí ô nhiễm,ngột ngạt cần mở cửa sổ,mở quạt để thay đổi không khí = bạn thay nước,tăng sủi oxy,cải thiện gấp hệ thống lọc.

Spirit1991

Thành viên mới
SVC$
0
Các bác ơi chỉ em với;
nhà em mới mua một chú Kim Long không hiểu sao mấy bữa nay tự dưng bỏ ăn và bơi nghiêng về fia1 người xem, có cách gì không chỉ em với
Xin nói rõ là độ Ph muối lọc dèn đều ổn ạ

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom