Guest viewing is limited

TA HIEN

Quản lý
SVC$
0
Đầu tiên xin giới thiệu chiến binh mới bác thiện vừa nhập hộ khẩu về hà đông.đây là chú chim tạm gọi là ngũ đoản,đầu kg còn 1 cọng lông nhưng hót cũng ác mà ra đòncũng hiểm.

đi đâu cũng trống kèm mái là phong cách chơi chim củabác khánh. con chim mái của bác khánh nhìn đô con lắm các bác ạ.ai mới nhìn lầu đầu chắc chắn sẽ nghĩ là chim trống.

TA HIEN

Quản lý
SVC$
0
chim của thành viên mới em chưa biết tên,bác có đọc tin này thì ới một tiếng để anh em còn biết mà nhận hàng nhé.

DŨNG chợ xanh bị hai con mi biểu tình,kg hót hét gì cả.Nhìn lão ấy buồn buồn đấy các bác ạ.Cơm áo gạo tiền cứ cuốn lão ấy theo công việc nên kg có thời gian chăm mấy con chim.Thế mà chúng nó chẵng hiểu cho chủ của mình

TA HIEN

Quản lý
SVC$
0
ngồi bên cạnh DŨNG-chợ xanh trong ảnh trên là 2 thàn viên mới.hai hành viên này em cũng chưa kịp biết tên.

ốp tí mái xm nó có lên kg nào!

còn đây là ca sĩ của GÀ! hàng khủng mà lồng cũng khủng luôn.Em này thích chơi đồ hiệu,thay lồng như thay áo

Con Mi người ta biếu em gởi nhờ cobber,nó thay lông sắp xong!nhờ tay của cobber mà trông nó có vẻ mập mạp hơn trước nhieu.Hi vọng vài tuần nữa lông lá hoàn chỉnh thì lại đưa em nó ra giao lưu.

TA HIEN

Quản lý
SVC$
0
kg biết tình cờ hay là được sắp đặt mà cả 3 ông,ông nào cũng thích cho làm vài mỏ lại ngồi 1 hàng nè! người sau cùng là MR.KHÁNH có con lạng sơn cũng máu đánh nhau lắm.

thành viên mới góp mặt ở cội lần đầu tiên nhưng đã góp rất nhiều bài cho trang này!xin giới thiệu BACHMIVUONG!

Cùng nhân vật tiêu biểu cho vệc đi dợt đều đặn cũng đã tới.Hôm nay trông bác chimcodo mô đen lắm.

cho tí tửu để em nó tợp một tí sau một chặng đường dài nhịn khát!

TA HIEN

Quản lý
SVC$
0
con này của ai,vui lòng nhận đi nhé!

con mi mái của bác thiện cũng khiêm tốn như con trống.Nồi nào úp vung đó.cả hai con đều nhỏ con!

một bên thì đánh hội một bên thì tay đôi(nhưng một mái một trống)

sáng sớm chẳng có mấy ai

nhưng càng về trưa số lượng thành viên càng đông

TA HIEN

Quản lý
SVC$
0
cho mày ngửi một tí cho khỏi phải lăn tăn này!

bắt đầu mở màn "làm vài mỏ'

khán giả xem đông quá trời luôn!

chà chà!cái thú này xem ra cũng hấp dẫn thiệt.mình phải sắm một con mi mang ra đây thôi

TA HIEN

Quản lý
SVC$
0

toàn cảnh bãi dợt

Con này trông giống thầy tu thế này mà nghe tếng mái lại hét kinh nhỉ !chim mi sao nhỏ như con chòe vậy ta!

9/Picture323.jpg[/IMG]

TA HIEN

Quản lý
SVC$
0
CLIP ĐÂY CÁC BÁC ƠI.HOI MỜ MỘT TÍ XIN THỨ LỔI NHÉ
<object width="425" height="344">

<embed src="http://www.youtube.com/v/42yxMn0qNUc&hl=en&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></object>

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/d9KgmRLu2Z8&hl=en&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/d9KgmRLu2Z8&hl=en&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
Đông vui quá.

Mà sao toàn thấy các bác vào cám ơn mà ko chém gió với anh em Hà Đông đôi lời cho thớt nó đông vui nhỉ? Dù ít hay nhiều, các cụ cho đôi lời động viên hoặc góp ý để anh em mau lớn.

boyht

Thành viên tích cực
SVC$
0
Anh hoamirung ơi sao không thấy topic mi chọi CV Nguyễn Trãi ngày 22/11 vây?

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
Anh hoamirung ơi sao không thấy topic mi chọi CV Nguyễn Trãi ngày 22/11 vây?
Bọn anh cũng nhiệt tình post ảnh nhưng bên svc có vẻ ít người quan tâm em ạ. Nản rùi, bên ABV tràn ngập luôn.
<input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden">

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom