Guest viewing is limited

manhlong

Quay đầu là bờ
SVC$
0

Xich-Long

Thành viên mới
SVC$
0
Loại chó bull nên nhìn ngầu quá. Chú này được chắc còn nhỏ nên mới phá phách nhiều. Lớn lên sẽ "đứng đắn" lại thôi mà. Nhà mình cũng đang nuôi 1 chú Dachshund chưa đầy năm nên cũng phá kinh. Hôm nào post hình bà con xem. À ML có cho nó đi học không ?

manhlong

Quay đầu là bờ
SVC$
0
em kg cho đi học,hehhe.nó mới nhổ trụi mấy cái cây kiểng của em

H5N1

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
các anh ơi em nhìn con này giống con sói chết đói quá nhìn nó dữ quá . Em có ông chú ở BerLin đức có 2 em , Ở bên đó cũng bán nhiều lắm tụi nó dữ lắm ko ai dám dzô nhà hết , mấy con này phải xích hay cho vào chuồng , giờ dạo này ở VN mất chó nhiều lắm , ở xóm em bắt đc 2 thằng ''bả'' chó ,đánh tụi nó túi bụi thằng nào thằng đó mắt sưng lên như mắt cú mèo vậy, cái mỏ vì chu chu ra như Trư Bát Giới dzạy, máu mũi của nó chảy ra tưởng là tương ớt kô ,em khuyên các anh là đừng cho chúng ra ngòai , chỉ cho chúng ra ngòai có người theo

huyentranglover

Hành trình đi tìm một nửa!...
SVC$
0
Trời ơi, đáng yêu quá....... Mình mà có con này ở nhà thì suốt ngày nựng - hun nó chít thui.......

huyentranglover

SVC$
0
Ui chòy..có thật hok đó? cái mẹt nó thế kia mà đòi hun nó chít thui:p Mà ôm hun nó xong thì ai chít ai sống nhể? :-" B-)

Em ước nó là chó nhà em rùi em mới hun chớ bộ. Nhìn mặt nó ngầu ngầu.. lừ đừ ... thế mới dễ iu chứ !! Cứ mỗi lần nhìn thấy chó iu là em ... không thể kiềm chế .....!!:a20:

thachthung

"Minh Nguyệt Tâm"
SVC$
0
Éc éc..đâu cần nó là chó nhà e.Nếu hok thể kiềm chế đc thì đến nhà a Long,nịnh bợ a ấy vài câu rùi a ấy cho cưng nựng,hun hít chít bỏ =)) :p

huyentranglover

SVC$
0
Éc éc..đâu cần nó là chó nhà e.Nếu hok thể kiềm chế đc thì đến nhà a Long,nịnh bợ a ấy vài câu rùi a ấy cho cưng nựng,hun hít chít bỏ =)) :p

Ặc ặc, em kêu Mod ban nick nha, phát biểu linh tinh nha !!
Mà nhớ hình như chưa bao giờ nghe nói nhà anh Long có nuôi chó, toàn chim thui, em có thích chim như chó đâu, qua đó lấy gì hun?

thachthung

"Minh Nguyệt Tâm"
SVC$
0
Đính chính nhá.A này a Mạnh Long chuyên gia cá rồng chớ hok phải ông Long Éc min đâu mà mơ tưởng nhá:p
Đến nhà a ý ngoài con bulldog còn có vô biên cá Rồng.Thích thì nhảy vô bể.Cho hun hít cá chít thui :p =))

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom