Guest viewing is limited

copden

Thành viên tích cực
SVC$
0
Đây là hình ảnh em nó lúc mới về với mình ngày 28/ 08/ 2012

mỏ dưới ngà chân 4 móng trắng, đỏ lên gần hết hai ngón chân phía sau, bông trước mắt và bên sau đầu. Mình đang lưởng lự em này vì có người trả giá rồi nhưg vẩn muốn thử vận may ( chới vé số ) .Anh em nào có kinh nghiệm từng nuôi và thấy những em như vậy cho mình ý kiến với. Vì thú thật bắt em này vào giá củng ko mềm chút nào

Đến nay em nó đả nói gió khá nhiều đảm bảo trống rồi. vẩn tình trạng như vậy nhưng do húc lồng nên bông trước mặt đả bi rụng

[/url][/IMG]

Quang1512

"Why so serious ???"
SVC$
0
Ðề: bông bạch đề nhờ anh emthuaamr định

má trắng bông thì e ko dám khẳng định nhưng chân cẳng thế kia thì ngon quá rồi bác ơi. E cầu hoài mà ko dc kìa. hehe. Mừng bác có hàng độc. Nhưng bác chụp hình bông khó coi quá......

zinzin_one

Thành viên tích cực
SVC$
0

Đã giám chơi thì đã liều rồi bác ạ, cứ để mà chơi cho nó thỏa cái niềm đam mê mặc dù $ ai cũng cần và không phải ai cũng dư cả. Cá nhân em thì cứ giữ lại. Biết đâu lại còn bông nhiều hơn vào vụ lông sau?

copden

Thành viên tích cực
SVC$
0

Đã giám chơi thì đã liều rồi bác ạ, cứ để mà chơi cho nó thỏa cái niềm đam mê mặc dù $ ai cũng cần và không phải ai cũng dư cả. Cá nhân em thì cứ giữ lại. Biết đâu lại còn bông nhiều hơn vào vụ lông sau?

uhm mình củng định như vậy nhưng h bông về nhiều quá sáng nay mới về thêm 2 con nửa. cơ bản là cá nhân mình ko ưng chim má trắng lắm vì nuôi tốn thời gian quá. Ở nhà củng chưa có em nào làm chim thầy tốt đc cả. Hay là cứ ôm đại đi nhỉ

zinzin_one

Thành viên tích cực
SVC$
0

uhm mình củng định như vậy nhưng h bông về nhiều quá sáng nay mới về thêm 2 con nửa. cơ bản là cá nhân mình ko ưng chim má trắng lắm vì nuôi tốn thời gian quá. Ở nhà củng chưa có em nào làm chim thầy tốt đc cả. Hay là cứ ôm đại đi nhỉ

Nhà mà buôn chim thì được giá là *** thôi - còn muốn nhiều hơn thì phải liều thôi bác.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom