Guest viewing is limited

manhhung102

"Quảng ái chi vị nhân"
SVC$
0
Chào anh em,

Mình nghĩ, đạo chơi chim chính là nằm ở đây, ở chỗ CHIA SẺ! Cảm ơn cụ Dơi, cụ Bạch Đề và nhiều cụ nữa trên diễn đàn, vừa giỏi Nghề vừa có Tâm!

Thân!

Ta Trung

Moderator
SVC$
0
Hihi....sáng nay mình nhận đc tin nhắn của người bạn báo tin mình rất vui, xin cám ơn cụ Dơi, cụ Bạch Đề, món quà cuối năm rất ý nghĩa, các cụ khác lỡ hẹn dịp này đừng buồn nhé, từ từ rồi ai cũng sẽ có..hihi.

Chúc các cụ ngày mới vui vẻ, phần e sẽ cố gắng chăm sóc món quà ý nghĩa này.. :)

wit wiu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mình thấy ngón cái chỉ 14 mà cụ Dơi ? Chúc Bác Tạ Trung được chú chim đẹp. Chúc cả nhà Chơi Chim vui vẽ kaka.

secrethung

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
huhu chuc mừng cụ ta trung thank anh anh batmanv và anh đề
Ko cần hu hu đâu bác, em ấy có duyên với bác Ta Trung đấy, chắc gì về tay ae mình đã là hay nào. Báo cho các bác tin vui là bác Bạch Đề cũng sắp tổ chức vòng quay may mắn tặng chim cho ae, có phạm vi rộng hơn lần này của cụ Dơi đấy, ae Bắc, Trung, Nam ai cũng có phần thăm gia hết, hi hi... Em quăng bom quá, ngày bom nổ ngay mộng thì gay.:a11:

dangbao0409

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Biết ở mục mục này không hợp lý lắm, nhưng nhân tiện đây mình nhờ cụ BatmanV hôm nào rãnh rỗi đi chọn giúp mình một em cm tương đối tí được không? Mình ở Hóc môn, vì không biết bác nào ở gần nên mình mạo muội nhờ cụ Dơi (vì mình được biết cụ ở Gò vấp). Cảm ơn các cụ nhé.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom