Guest viewing is limited

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
:105: Alo alo......

Còn tầm cở 24h nữa là... cuộc vui Xuân bốc thăm cu cu sẽ kết thúc các bạn nhé!
Ai Gáy thì nhảy vào nào.... nhớ đọc kỷ "cách hướng dẫn sử dụng" trước khi nhảy vào nhé hihi

thân,

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
Xin được thống kê danh số như sau:

-treofan #2
Tuấn_Hn #3
alias_no_13 #4
chipxinh2609 #5
nqdung #6
manhhungss #7
vietanhcao #8
khongtuoc3# 9
thienthe_na #10
ducduy1 #11
habird #12
chao mao con #13
xanh_tim #14
Phưong Biên Hòa #15
thangquinho #16
Ta Trung #17
Sturnus #18
manhhung102 #19
notstop9406 #20

Như vậy tổng cộng là gần 20 thành viên tham dự... hihi chỉ có 1 người rinh về thôi nhé!
Chúc quý cụ may mắn!

Hy vọng vào sáng thứ 7 cụ Dơi đọc được sẽ tiến hành và có kết quả sớm để em ấy về nhà đúng chủ.

thân mến,

Bạch Đề

BatmanV

Riding
Thành viên BQT
SVC$
0
Mấy hôm nay cập rập sau Tết nên chưa bốc được, hy vọng tối nay sẽ có kết quả:a44:

tnlk

Thành viên tích cực
SVC$
0
không biết bro nào được may mắn đầu năm của 4r nữa đây, hồi hộp quá.

BatmanV

Riding
Thành viên BQT
SVC$
0
Chúc mừng người may mắn đầu năm :a44:

<iframe width="640" height="480" src="//www.youtube.com/embed/L1B6WCtGsYQ" frameborder="0" allowfullscreen=""></iframe>

Tuấn_Hn

"Để nhớ 1 thời ta đã yêu"
SVC$
0
Chúc mừng cụ manhhung _ss nhé..chúc cụ sở hữu 1 em cu cu hay và cụ nhớ chăm tốt cho em nó thành tài nhé..Mà sao em nhìn mãi mà ko biết cụ dơi quay vào số 7 thế mà các cụ nhìn cái là biết:a22::a22::a22:..Cụ nào chỉ cho em biết được ko? em nhìn mãi vẫn thấy đó là số 10 chỗ tay bấm đỏ ạ :a24::a24::a24: !
Thân chào !!

thienthe_na

"Ngửa mặt nhìn trời nghe chim hót"
SVC$
0
Chúc mừng cụ manhhung_ss làm chủ nhân mới của em nó! Hì hì, mặc dù ko trúng nhưng đọc đoạn này của cụ Tuấn_Hn: "Mà sao em nhìn mãi mà ko biết cụ dơi quay vào số 7 thế mà các cụ nhìn cái là biết:a22::a22::a22:..Cụ nào chỉ cho em biết được ko? em nhìn mãi vẫn thấy đó là số 10 chỗ tay bấm đỏ ạ :a24::a24::a24: !" mà Em vẫn thấy sướng á:a15:

manhhung102

"Quảng ái chi vị nhân"
SVC$
0
Ðề: Bốc thăm Cu Gáy &quot;giọng thổ bài bản&quot; mừng Xuân!!!

Cụ Bạch Đề thấy em dự có chuẩn không!? Em tham gia là rất ít khi đc mà! Nhưng chính vì thế em lại mừng vì em đang mong 1 con chim...khác năm nay! Cầu trời...! Chúc mừng cụ manhhungss! Có vẻ năm nay tên Hùng ko may mặt này thì may mặt khác nhẩy! Hy vọng!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

manhhungss

Làng lúa làng hoa
SVC$
0
HIHI..e xin lỗi cả nhà vì mấy hôm nay nhà có việc bận nên không online được.
Đầu năm mà e đã may mắn quá các cụ.
E xin cảm ơn cụ Bạch Đề đã mang chú gáy đủ bài này ra bốc thăm để a/e SVC có dịp khai xuân may mán và Cảm ơn toàn thể các cụ đã tham gia. E may măn và có duyên với chim của cụ Đề quá hehe..e sẽ liên lạc với cụ Dơi để chuyển chim ra Bắc vào 1 dịp nào hợp lý nhất.

BatmanV

Riding
Thành viên BQT
SVC$
0
Thật lòng luôn là khi ghi số em không để ý số nào của ai, còn lúc thả tay khỏi nút đỏ cho vòng quay sổ xố ngừng lại thì em khấn vái cho nó rớt vô cụ nào ở trong SG để em cu gáy đỡ phải lặn lội đường xa :a43:. Nhưng hình như đúng là năm nay mấy cụ tên Hùng sẽ gặp nhiều may mắn đấy ạ :a44:. Khi nào thời tiết ngoài Bắc ổn định thì 2 cụ Hùng báo để em mua vé tàu cho 2 đứa đi ra 1 lượt luôn nhé. Chúc 2 cụ năm mới đi đâu cũng gặp may mắn, phát tài phát lộc như ở svcvietnam :a31:

manhhung102

"Quảng ái chi vị nhân"
SVC$
0
Cảm ơn cụ Dơi đã vất vả vì mấy người tên Hùng chúng tui! Nhờ cụ chăm các em nó thêm ít bữa nữa vì ngoài Bắc đang lạnh quá! Lúc nào thời tiết đẹp hơn sẽ xin cụ gửi hộ! Thanks cụ nhiều! Năm mới cũng xin chúc cụ và gia đình một năm vạn sự như ý, an khang, thịnh vượng!

xanh_tim

"Mê chim Hút Mật"
SVC$
0
Chúc mừng anh hùng nhé . Công nhận bác nào làm cái bảng danh sách chia sao mà đều thế , đúng là cũng lắm công phu đây , cảm ơn bác nhiều nhé .

vietanhcao

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Sao ko cố 2 số nữa là tới e rồi anh :a08: ... Lần sau lại hi vọng ^^ ... Chúc mừng a manghung102 ... năm mới đc lộc thì còn gì bằng nữa ^^

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom