Guest viewing is limited

thuanthuynguyen

Ngọc Kỳ Lân
Thành viên BQT
SVC$
0
Cám ơn bác Bạch Đề nhiều nhé.
Em xin đăng ký tham gia bốc thăm , hy vọng lần này may mắn sẽ mỉm cười với em

E củng xin 1 xuất nhé,mấy lần trước bốc thăm mém trúng biết đâu lần này thần may mắm sẻ mỉm cười
Tên : Phạm Nguyên Vũ
nick : nguyenvu
SDT : 0902401717

Xin lỗi Quí ACE vì đưa thông tin hơi muộn. Xin gửi lời cám ơn cụ Bạch Đề đã tặng chú chim Hòa Bắc để bốc thăm cho Quí ACE.
- Xin chúc mừng bạn nguyenvu có lá thăm may mắn được chú chim quí
- Xin chúc ban nvhung_nhong_ có lá thăm dự bị

Clip và hình ảnh sẽ đưa lên mời Quí ACE xem ngay sau đây

nguyenvu

Thành viên tích cực
SVC$
0
E rất vui mừng khi trúng giải,không biết cách thức nhận chim làm sao vậy A Bạch Đề,E xin cám ơn A Bạch Đề rất nhiều

thienthe_na

"Ngửa mặt nhìn trời nghe chim hót"
SVC$
0
Chúc mừng bạn nguyenvu đã may mắn có được chú chim yêu quý! Giờ thì chuẩn bị lồng cóng cho em nó đi. Còn nhận sẽ có người liên lạc với bạn để chuyển thôi! Mà chắc cứ ăn tết trong niềm vui đi chứ, chắc ra tết mới nhận được đó cụ à vì giờ cận tết tàu xe khó lắm!
Mình cũng tham gia cho xôm thôi, chứ cái gì nói đến chữ may mắn thì gần như ko đến với mình bao giờ. Một năm mọi việc đen đủi! Nhưng! Mình cũng có được niềm vui đã tiếp cho mình lửa của đam mê. Đó là món quà kỷ niệm của cụ Đề tặng một em Đèo:a04: và thanhvy_saker tặng cặp lồng và sào bẫy :a21: .

nqdung

"Chòe lửa đó là niềm đam mê của tôi cũng như của b
Thành viên BQT
SVC$
0
Chúc mừng bạn đã may mắn,đầu năm suôn sẻ thì cả năm thuận lợi:a20:.

alias_no_13

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chúc mừng bạn nguyenvu đã may mắn có được chú chim yêu quý! Giờ thì chuẩn bị lồng cóng cho em nó đi. Còn nhận sẽ có người liên lạc với bạn để chuyển thôi! Mà chắc cứ ăn tết trong niềm vui đi chứ, chắc ra tết mới nhận được đó cụ à vì giờ cận tết tàu xe khó lắm!
Mình cũng tham gia cho xôm thôi, chứ cái gì nói đến chữ may mắn thì gần như ko đến với mình bao giờ. Một năm mọi việc đen đủi! Nhưng! Mình cũng có được niềm vui đã tiếp cho mình lửa của đam mê. Đó là món quà kỷ niệm của cụ Đề tặng một em Đèo:a04: và thanhvy_saker tặng cặp lồng và sào bẫy :a21: .

nhất bác rồi còn gì nữa. mình mong ai tặng cho chú chim sâu còn chưa có nữa nè. nói vui thôi. qua 2 vòng quay may mắn mình chưa được cái vé dự bị nào. giờ chờ vòng quay mắn may thứ 3 là chú chim cu gáy bài bản của cụ bạch đề nữa.................bữa giờ mới cào trúng được có 3 lần 20k card mobi thôi hy vọng lần này trúng chú cu của cụ bạch đề...................chờ tiếp...........................

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
Cảm ơn quý bạn các cụ HQHP!

Bạn nguyen vu mình đã báo cho người bạn để gửi, có gì bạn gọi Dũng theo số
01202474848

thân mến,

manhhung102

"Quảng ái chi vị nhân"
SVC$
0
Chúc mưng cụ Nguyenvu, nói thật nói chúc mừng nhưng mà răng đang...nghiến kèn kẹt đây này! he he Đùa cụ một chút. Mình cũng biết câu "Giấy trắng mực đen, duyên ai phận nấy chớ ghen mà già"! Hơn nữa ra Tết mình cũng được đón em 16 của cụ BatmanV về nhà lại còn chưa kể một món quà rất đặc biệt của một cụ khác tặng nữa chứ! Năm nay tới có vẻ là một năm may mắn của cụ và tui đây! he he he

Thân!

nguyenvu

Thành viên tích cực
SVC$
0
E đả nhận được E CM,Nhân đây E xin cám ơn A Bạch đề và A Dũng.Năm hết Tết đến E xin chúc 2 A được dồi dào sức khỏe,luôn gặt hái được nhiều thành công trong cuộc sống nói chung và sự nghiệp chim cò nói riêng

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
Vâng, thanks bạn đã update thông tin!

Hôm qua nghe gọi lại bảo là chưa nhận được làm cũng lo!

Enjoy chú chim nhé... gốc thì đúng HB nhưng mần ăn ra sao thì tùy ở độ chăm của bạn. Nhìn tướng chim cũng tốt đó.

thân,

nvhung_nhong_

"Nhồng - niềm đam mê số 1"
SVC$
0
Chúc mừng bạn nguyenvu đã trở thành người thắng cuộc. Năm mới có lộc thì hên cả năm rồi. Mình cũng được chút lộc là về thứ 2 hii

ut9

"Mê Cá Dĩa"
Thành viên BQT
SVC$
0
Chúc mừng bạn nguyenvu đã trở thành người thắng cuộc. Năm mới có lộc thì hên cả năm rồi. Mình cũng được chút lộc là về thứ 2 hii

Hi hi,
Mình cũng xém chút nữa là trúng rồi, hahaha
Bác nvhung_nhong cũng có phần may mắn rồi, ví bác về nhì, hy vọng lần sau bác trúng giải nhé.

Chúc mừng bạn NguyenVu được giải, một chú chim Chào Mào HB đẹp, mình cũng mê lắm mà chưa trúng giải, hi hi.

Xin chào vá chúc cả nhà vui khỏe!

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom