Guest viewing is limited

Đỗ Quyên

Thành viên tích cực
SVC$
0
<object width="480" height="385">

<embed src="http://www.youtube.com/v/nB0K2gsKDSA?fs=1&hl=en_US" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="480" height="385"></object>

mình vô mạng thấy cái clip này hay hay nên pót nên cho anh em coi chơi có gì mong anh em thông cảm nhé :a33: phải nói rằng con này hay thiệt nha !!
chúc anh em vui vẻ với một ngày mới !! tốt đẹp
http://www.youtube.com/watch?v=ZJQpUS9eTKE&feature=related thêm em *** nữa nè hay lém mình không làm hiện ra được vậy mong anh em nào giúp mình với nha !

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

dandao08

Thành viên mới
SVC$
0
hi!các anh em trong diễn đàn:a01:,nhất là các anh em chơi cu gáy,có anh em nao biết cách làm bẫy dò(rò) không ạ?Nếu co ai biết thì chỉ em với nha (nếu có hình thì càng tốt).thank anh em trước há!

nggiang.emco

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
ngày trước lúc mình ở Đà Lạt theo mấy ông cậu gác cu thì xài lụp sau này lấy vợ ở SG xuống đây gặp mấy người bà con bên vợ họ gác cu theo kiểu trên nhưng có 2 loại
1 loại dùng lồng kẻm úp
1 loại thả trần cột dây chân giống như Thái Lan
bây giờ xài lụp đánh không bằng mồi đất , mồi đất gác nhanh bắt lắm thông thường đi gác đất người ta mang 2 con, 1 con gọi là bẹo con đó ở trong lồng tròn hoặc hột xoài treo cây ,con đó thì không cần hay chỉ cần siêng miệng gáy liên tục chiêu hoặc thúc kêu chim về thường dùng là chim giọng son hay đồng . Con ở lồng kẻm thì thường là thổ nhưng nước gù fai nhiều và chạy quanh lồng kẻm mới là chim chiến .
Hiện tại mình chỉ còn bổi không ah mồi thì bị chồn chén hết rồi ,nhưng ông bà con bên vợ còn 4 chú thuộc dạng chiến đấu mình thường xách mồi ổng đi đánh

memap

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
em naỳ hay quá cảm ơn bác nhá. em này đánh 1 mình ko cần bẹo thiì bắt bổi nhanh lắm đây

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom