Guest viewing is limited

hocnuoichimcanh

Thành viên tích cực
SVC$
0
[R
IGHT]hôm qua chủ nhật xách chú mồi đi làm vài kèo cho vui. các ace trong diễn đàn có ai đi bẫy chào mào gặp trường hợp như thế này chưa nhỉ?[/RIGHT]

nơi bẫy

treo lồng, trời hơi âm u.

kết quả hơi bị ngạc nhiên. một phát dính hai em:

một em đang nhú vài sợi tách đỏ

một em còn tơ nguyên

le_nam

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
không thấy hình bạn ơi!!còn bẫy 1 phát mà dính 2 con là bình thường mà bạn (thường xảy ra với chim má trẵng).chúc mừng thành quả của bạn nhé,cố chăm cho các em nó thành tài!!

lmkhoi

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Có lần đi chơi về thấy dính 2 em nằm chung 1 bên (loại 2 cửa sập), chắc gài chốt sâu quá nên 2 con nhảy vào mới sập được :p

thanhbinhqldt

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Bạn up lại đi. K thấy j hết cả.:a36:. hôm thứ 7 vừa rồi mih cũng bẩy được 1 e mới có 1 cọng đỏ. Nhưng về nhà nhốt lồng e nó k ăn. Mih sợ e nó chết nên thả đi rồi :a02:

Mi Thanh Xuân

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
bác up bên photobucket.com hoặc upnhanh.sieuthinhanh.com chúc bác sơm up ảnh các em nó lên

hocnuoichimcanh

Thành viên tích cực
SVC$
0
up hình mãi mà không được, chán quá.
làm lại băng photobuket.com xem sao

nơi treo lồng bẫy :a33:

kết quả :a21: :a21: :a01:

chú 1

chú 2

bean

Thành viên tích cực
SVC$
0
có e má trắng đang thây lông kìa!chúc mừng bác nhé!mấy nay chán quá!bữa nào làm vài quả như bác này lựa em bổi về thuần thôi:a21:

Tuyến - IT

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chúc mừng nhé, mình cũng đánh đc 1 con nhưng nó khá già rồi, đánh về nó ko chịu ăn 1 thứ gì cả nên sang hôm sau chết luôn, chắc nó tuyệt thực.

minhgas

Thành viên tích cực
SVC$
0
chim mồi hay gê nhỉ 1 bên má trắng 1 bên chim bổi già:a44::a44::a44:. EM má trắng này trông gấu thế

bi.kill

Thành viên mới
SVC$
0
bác hocnuoichimcanh ở chỗ nào của daklak vậy ? e cũng là dân daklak nek. Nhìn chim mồi hok đep mà bẫy đươc 2 em luôn. bái phuc, chắc ở chỗ bác nhiều chim lắm .nhìn đã thiệt. :a20:

hocnuoichimcanh

Thành viên tích cực
SVC$
0
bác hocnuoichimcanh ở chỗ nào của daklak vậy ? e cũng là dân daklak nek. Nhìn chim mồi hok đep mà bẫy đươc 2 em luôn. bái phuc, chắc ở chỗ bác nhiều chim lắm .nhìn đã thiệt. :a20:
mình ở EaH'Leo bạn à. chỗ mình trước đây Chào Mào nhiều vô kể, bây giờ họkeeos lưới gần hết rồi. trường hợp này ngày xưa thì là bình thường, nay thì hi hữu lắm mới có thôi bạn à.

Chanhdaklak

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Anh Long bẫy chim ở chỗ nào mà nhiều vậy chả bù cho em đi bẫy miết mà không có em nào về đá

hocnuoichimcanh

Thành viên tích cực
SVC$
0
Anh Long bẫy chim ở chỗ nào mà nhiều vậy chả bù cho em đi bẫy miết mà không có em nào về đá

anh bẫy ở rẫy cà phê của nhà trên khối 4. dạo này trời mưa nên chim cũng không chịu đá đâu, hôm nào nắng ráo, rảnh rảnh làm vài kèo kiếm em nào được được nuôi cho vui nhỉ.

Phương Biên Hòa

"Hội Chào Mào Biên Hòa"
SVC$
0
ui cha chúc mừng bạn đạt thánh quả tốt nhất nhé...
nhìn các bác đi bẫy chim thấy mà ham ghê ấy... hic... mình cũng muốn đc đi bẫy chim lắm nhưng còn đi học và đi làm nên ko có thời gian... huhu... nhà gần Vĩnh Cữu gần rừng Quốc gia Nam Cát Tiên thế mà ko đi bẫy thế có uổng ko chứ...
Thân !

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom