Guest viewing is limited

dinhthai152

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Anh em bói dùm xem trống mái thế nào nhé.Cả 2 gáy lai rai;khá êm lồng

Anh em nào có cu gáy đẹp thì qua mình giao lưu nhé. mình ở gần Sôi Tiên

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

HoHoHa

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chim đẹp nhìn lạ mắt ghê cơ. Bác chủ khéo sưu tấm quá. Nhìn con thứ 2 tuy trắng nhiều nhưng vẫn rõ khổ cườm. Có điều mắt ko thấy đỏ nhỉ? Chúc mừng !

chao mao con

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chim đẹp nhìn lạ mắt ghê cơ. Bác chủ khéo sưu tấm quá. Nhìn con thứ 2 tuy trắng nhiều nhưng vẫn rõ khổ cườm. Có điều mắt ko thấy đỏ nhỉ? Chúc mừng !

uh bạn nói mình mới để ý ko lẽ công nghệ ta còn chim cu thì chân đỏ mỏ hồng là lẽ đương nhiên rùi

phchuongdiscuss

Thành viên tích cực
SVC$
0
Hàng cực độc đây mà. 2 con cu gáy bông trắng đẹp quá. Rất là đắt tiền đây. Chúc mừng chủ nhân của 2 chú gáy này nhé. Chim quá đẹp chúc mừng chúc mừng ! Thân !

mrphuc

Thành viên tích cực
SVC$
0
Không phải độc gì đâu bác. Gần nhà em có 1 của hàng có khoảng 4 em như này. Còn đẹp hơn 2 em này, em ko biết lai tạo kiểu gì nhưng chắc chắn là lai tạo, chứ ko phải đột biến của Cu Gáy chính gốc. Nhà em ở Gia Lâm HN. Bác nào ko tin em có thể đưa đến xem.

Lộc 2010

Thành viên tích cực
SVC$
0
Hai con chim này là hạng xịn 100%
Chỉ có điều em nó sinh sản theo phương pháp công nghiệp tại Thái Lan.
Giá một em chim này ở Hà Nội hiện khoảng 8 triệu đồng.
Riêng cu gáy mà các bạn hỏi mỏ hồng chân hồng mà sao mắt không đỏ chứng tỏ còn ít kinh nghiệm. Nếu chơi cu gáy dù là trắng tinh mà mắt đỏ thì chỉ có là gáy Pháp-rẻ như cho.
Ông chú mình có một con đực khá đẹp, bạn nào chẳng may mua phải mái để lại cho mình để ông chú ghép đôi cho đẻ.
Dù sao thì mang được mấy con gáy này từ Thái về VN cũng khá mất công, thường là phải đi đường bộ qua nước bạn Lào.

hjpd0ng

Thành viên tích cực
SVC$
0
em có nhiêu lông mơ chắc là đực còn em kia lông trắng nhiều nhưng chắc là mái chút ít kinh nghiệm

uwhitecat

Thành viên mới
SVC$
0
CHim này là chim lai giữa cu gáy ta và chim cu pháp. Nhưng ở thế hệ F mấy vậy bác.

truongsinh76

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chim này chỉ để làm cảnh cho đẹp thôi chứ gáy, gù chắc binh thường...

longngahn

"một người vì mọi người..."
SVC$
0
...2 chú chim này là sản phẩm của sự lai giống giữa cu pháp(xịn) với chú cu lai(pháp+cườm)...nói sai các bạn đừng cười nhé...cám ơn a Dinhthai152 đã chia sẻ

kenken

Thành viên tích cực
SVC$
0
mấy em này giống em chổ...mình quá, o bit là cu cườm+pháp ra hay là 1 loại mới do thái lan đưa về nhỉ.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom