Guest viewing is limited

lamlaitudau0212

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
ai nuôi chim sâu đầu đỏ chỉ em vài điều với,em mới mua dc con SDD,là chim thuộc nha .nhưng nó đang thay lông nửa .e mới nuôi lần đầu nên kô rành lắm,cho em hỏi thì SDD nó ăn nhiều ko,một ngày nó ăn khoản bao nhiêu sâu,ăn dc bao nhiêu cào cào non là đủ sức,chim em biết ăn cám luôn ah,bây giờ thì sáng em cho nó ăn kèm hơn 1 muỗng cafe sâu.trưa em cho ăn 10con cào cào non (cào cào xanh nhỏ bằng cây tăm ).em thấy nó nhỏ nên ko dám cho ăn nhiều.các a cho e hỏi ăn như zay có đủ sức cho nó ko.ai biết giúp em với nha.cảm ơn trước ạh!

zugbluej

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
1 ngày bạn cho cám vô cóng để chim đủ ăn 2 ngày....còn sâu thì bỏ 1/2 cóng....1 tuần cho chim ăn từ 1-2 lần trứng kiến và cào cào là OK oy` đó bạn:a07::a41::a42:...mà bạn ở đâu z...bạn mua con sdd đó nhju tiền ak:a03::a37::a39:

lamlaitudau0212

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
ah.a cho e hỏi SDD nó ăn gián đất được ko.mình nuôi nhiều gián lắm.để cho chòe nó ăn.SDD ăn được thì mjh bắt mấy con nhỏ cho nó ăn.hi SDD thì cần phải tắm nhiều như chòe than ko a.mấy bửa nay em chưa cho nó tắm lần nào.em ở Trà Ôn.từ cầu Cần thơ xuống e khoãn 30ph:a31: .ai ở cần thơ vĩnh long nuôi SDD thì pm có j minh ghé chơi.mình hay qua Cần thơ lắm!

zugbluej

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
anh nghe già quá z...mình mới 14t àh....mình thì chưa thấy ai cho sdd ăn dán bao h.....cỡ 2 ngày bạn cho tắm 1 lần dk oy`

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom