Guest viewing is limited

vuducviet

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chào toàn thể Chú bác Ace Trên diễn đàn ! e mới tham ra forum hân hạnh dc làm quen với mọi ng`! chúc sức khỏe mọi ng A.
E có 1 nguyện vọng la muốn dc nuôi 1 em CM Quảng NAm hỳ hỳ có AE nào ở đó mà bẫy dc thỳ cho em xin 1 chú nuôi với ạ. Em ở quảng ninh ạ. nếu ai cho em thỳ e xin chịu phý vận chuyển. em ở quảng ninh chim mua ngoài quán đắt quá toàn 300 400 1 con hihi hok đủ điều kiện Nay nên đây viết bài xin ae nào có cho xin 1 em ạ.:a03::a03::a03::a03::a03::a03::a03::a03::a03::a03::a03::a03:

vinhbd

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Đợt năm 2012 mình có dịp di quảng ninh thấy CM rất nhiều. Khu vực núi yên tử có CM bay nhan nhãn ngoài rừng mà nay lai đắt thế à

phongQN

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chào toàn thể Chú bác Ace Trên diễn đàn ! e mới tham ra forum hân hạnh dc làm quen với mọi ng`! chúc sức khỏe mọi ng A.
E có 1 nguyện vọng la muốn dc nuôi 1 em CM Quảng NAm hỳ hỳ có AE nào ở đó mà bẫy dc thỳ cho em xin 1 chú nuôi với ạ. Em ở quảng ninh ạ. nếu ai cho em thỳ e xin chịu phý vận chuyển. em ở quảng ninh chim mua ngoài quán đắt quá toàn 300 400 1 con hihi hok đủ điều kiện Nay nên đây viết bài xin ae nào có cho xin 1 em ạ.:a03::a03::a03::a03::a03::a03::a03::a03::a03::a03::a03::a03:

Tặng một con thì dễ nhưng e tiền phí xe cộ ra đến nơi thì cũng ko còn rẻ nữa so với mua chim ở đó, nếu mà vào TPHCM thì mình gởi cho bạn rất dễ mình quen nhiều lái xe và phụ xe tuyến đường đó nhưng ra ngõ ngoài thì phải gởi tàu lửa mà phải canh giờ, rồi phải ra đến ga Đà Nẵng mới gởi được, mình có gởi ít lần ra Bắc rồi nên thấy rắc rối hơn vào nam nhiều

baothien

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
ae nào có Chào Mào mào cùi cùi thì tặng em 1 con để chơi với người ta. Em ở Cai lậy (Tiền Giang) chỗ em chào mào xấu quá mà giá thì trên trời bổi thì tầm 400, 450 một con nó nói là hàng ở Huế, Đà Nẳng mà em thấy nhỏ con quá với lại mái nhiều hơn trống nên không dám mua.Xin cám ơn
Thân

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom