Guest viewing is limited

Picachu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chào mọi người!
Có ai ở Hà Đông chơi chim Chào Mào không. Mình ở Hà Đông do nhiệm máu từ các cụ để lại hay sao mà minh mê chơi chim, gà chọi không kìm lại nổi.
Một thời gian dài bận học, sự nghiệp... Phải kìm hạm sở thích niềm đam mê ( Phần vì thời gian, phần vì tiền bạc) Giờ đây niềm đam mê lại chỗi dậy, Mình chỉ biết Hà Đông có hội chim khuyên con hội Chào Mào không biết co hay không.
Anh em ở Hà Đông ai chỉ giùm với!:a15::a15::a15:
THANKS!!

cuong01

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Chào bạn , mình ở HĐ đây mình cũng chỷ chơi khuyên thôi nhưng mình thấy là ơ HĐ(ở fien chợ đường nhuệ giang ấy) cũng thấy nhìu nguòi đem Chào Mào lên đó dợt lắm. chúc bạn tìm đc hội chơi chào mào co riêng mình .Thân!!!

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
Chào các bác,

Chào Mào trước đây em thấy cũng dượt ở chỗ Xanh cafe nơi bọn em dượt Mi mà. Em ko biết lịch cụ thể thế nào nhưng Xanh cafe cũng là nơi dượt chào mà. Chủ quá Xanh cafe rất máu chào mào, lúc nào cũng có khoảng 4 - 5 con để phục vụ các bác ở đó.
Mà bác có Mi ko, tham gia luôn hội Hà Đông đi cho vui, anh em có cả Mi, choè than... Nói chung cứ nhập hội, ai có gì mang đến. Bạn có thể tham khảo thêm thớt dượt Mi tại Hà Đông của mình hôm CN vừa rồi nhé.

<input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden">

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom