Guest viewing is limited

trung_ngvn

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
con này mới bẫy hôm 24 tết, không biết thế nào. nhờ AE nhận xét giùm

Chỉnh sửa lần cuối:

trung_ngvn

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
mình là thành viên mới. Mình còn ảnh mà không biết cách gửi lên, có ai biết chỉ giùm với

matrix2kdnl

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
con chim này đẹp đó bạn. Con này nếu làm mồi thì bắt được bổi vào nước cuối. Chúc mừng bạn có chú chim đẹp

trung_ngvn

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
cảm ơn anh, nhưng em không biết em này hay chỗ nào, nhìn giống mái quá. Con này bẫy lúc sáng sớm nghe nói gáy được lắm

huyvt77

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
mình là thành viên mới. Mình còn ảnh mà không biết cách gửi lên, có ai biết chỉ giùm với

<HR style="COLOR: #666699" SIZE=1> <!-- / icon and title --><!-- message -->
Bác vào trang photobucket.com sau đó đăng ký làm thành viên để đăng nhập. Sau khi đăng nhập song bác Upload images & Video: Chọn Choose files để up file. sau khi up song sẽ thấy hiện file video hoặc ảnh trên màn hình. nếu là video thì copy đường dẫn trong mục HTML Code vào bài viết của mình. Nếu là ảnh thì copy ở IMG code
Bác hãy để cho đến khi em nó mọc lông đầy đủ trở lại rồi bác up lên để mọi người xem cho...
Thân!

NAMNHI

Thành viên tích cực
SVC$
0
con này mới bẫy hôm 24 tết, không biết thế nào. nhờ AE nhận xét giùm

Bạn chụp hình thiếu ảnh phao chim nên khó góp vui đoán mò cho bạn được.
Tuy nhiên theomình nghĩ thì chú chim này là chú chim trống, giọng thổ bầu thì phải. Có lèo và có duyên bắt bổi nếu luyện chim mồi. Nuôi khéo thì một năm sẽ nổi, êm lồng. Chú chim này ít gù, không có gù đón, gù rước (gù phóng) mà thiên về gù hậu. Tiếc là không rõ phao nên không đoán được nó may bổi cỡ nào,..
Vài lời ngô nghê nhìn hình đoán vật nên bạn chỉ tham khảo cho vui nhé!
Nếu ngoài rừng nó hay rồi thì về nhà nuôi nó đến chết mới thôi, mọi suy đoán về tướng mạo chỉ là tham khảo cho vui thôi vậy!
Chúc bác vui!

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom