Guest viewing is limited

saudaudo12

Thành viên mới
SVC$
0
ae trong diển đàn chỉ cho mình cách làm cám cho huyt cô đơn gian nhất với thansk ae trước nhé

zugbluej

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Ðề: ae chi cách làm cám cho huyt cô

1 bịch cám bình dương-5 quả trứng gà-nữa bịch sâu khô-2 muỗng mật ong.....tất cả chộn lại đổ lên giấy bào cho rút bớt dầu...cất hủ ăn dần:a11::a34::a01:

saudaudo1

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

chào bạn mình có 1 chút kn chia sẽ cùng bạn chim huýt cô nếu là chim đả ăn cám rồi thì bạn cho ăn trực típ tròng đỏ hột gà ta chim sẻ vàng như con bổi ở ngoài rừng tròn đỏ hột gà luột phơi khô say nhiển rồi cho ăn ........lửa dô biên luôn nếu chim bổi thì nua cám binh dương vào cám sẽ rẻ tiền khi chim ăn cứng thì hột gà 100% + tấm nắng mồi tươi chim vàng rất đẹp không tụt mào vài lời góp ý thân!

chieupham1109

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

bạn cho ăn cám ba vì cũng được.Hoặc là bạn cho ăn cám chích choè thì tốt hơn.nói chung giống chim này dễ nuôi lắm!

anhsoi

Thành viên mới
SVC$
0
Chào mọi ng !
Các bạn có kinh nghiệm bẫy loại này không, mình thấy loại này rất là khó bẩy. Nó đá lục sập rùi bay vòng vòng chơi chứ không vào. Ai có kinh nghiệm bẩy loại này share với. Thanks !

saudaudo12

Thành viên mới
SVC$
0
mình củng vừa làm cám xông theo như thế nầy ae gốp ý nhé ... 100g đậu xanh 100g đậu phộng 5 lồng đỏ trúng gà 1 bịch cám BD ae gốp ý như thế có đc ko :a07::a07::a07::a07::a07::a07:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom