Guest viewing is limited

XR-250

Thành viên tích cực
SVC$
0
các bác xem thử rồi góp ý giúp e nhé, e cám ơn nhiều,
lồng lục giác TQ

lỗng gỗ TQ, loại này hình như dùng nuôi yến, nhưng e thấy bác e cũng dùng nuôi chòe đất, nên mua một cái về chơi, mỗi tội chưa kiếm được con đất nào cho vào, tại mùa này hiếm quá

Diệp Đại Thành

Hót - Múa - Xòe
Thành viên BQT
SVC$
0
Chào bạn XR-250
.
Cái lồng thứ hai của bạn đúng là thật đẹp, bộ xương cũng rất có duyên. Phần cầu chính mình thấy hơi cao đúng kg ạ. Bạn có thể cho biết về nơi tìm mua lồng và phụ kiện thế này không. Rất nhiều anh em cũng muốn biết đặc biệt là phần xương. Xin cảm ơn.
.
Thân chào

XR-250

Thành viên tích cực
SVC$
0
dạ phần xương một phần thì e nhờ thợ trạm của bố e làm, con đâu thì có thể hỏi nhà a Tuấn cóng hỏi mua , nhà trên 190 phố Huế, còn cầu trên e cố để thế đấy , để con đất khi nó ăn không bị với quá, nhưng khổ nỗi ngoài bắc muốn mua đất đành phải chờ đến màu hè vậy

Diệp Đại Thành

Hót - Múa - Xòe
Thành viên BQT
SVC$
0
Chào bạn,
.
Ở nhà mà làm được xương như thế thì hay quá chắc thợ nhà nghề thợ bạc đúng kg nè, xương sau này khó tìm lắm. trong Nam phụ kiện hầu như rất ít có đồ đẹp và lạ + kg có thời gian tìm nên đành chịu.
Qua tham khảo một số lồng của bạn post mình nhớ hình như có từng thấy trên trang Web cá rồng và nick cũng rất quen có đúng kg ạ. Lồng thật đẹp và phong phú.
.
Thân

XR-250

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chào bạn,
.
Ở nhà mà làm được xương như thế thì hay quá chắc thợ nhà nghề thợ bạc đúng kg nè, xương sau này khó tìm lắm. trong Nam phụ kiện hầu như rất ít có đồ đẹp và lạ + kg có thời gian tìm nên đành chịu.
Qua tham khảo một số lồng của bạn post mình nhớ hình như có từng thấy trên trang Web cá rồng và nick cũng rất quen có đúng kg ạ. Lồng thật đẹp và phong phú.
.
Thân

dạ không thợ nhà là thợ trạm khắc ngà a ạ, e là thành viên hoạt động bên diễn đàn cá rồng cũng lâu rồi a ạ, nhưng mới chơi chim mà bên diễn đàn cá rồng không mạnh về mục chim cảnh nên e lập thêm nick bên dd này để tìm hiểu học hỏi thêm, nick mấy dd đều là XR-250 ạ

trong11

Thành viên cống hiến
SVC$
0
lồng kiểu này mà để cái cầu cao như thế thì ko hợp tí nào.đâu phải như kiểi lồng thái tử đâu mà để cầu như thế.
nòi chung là những phụ kiện xương có duyên nhung cách bố trí thì chưa ok lắm

cám ơnn bạn

changachien

Thành viên mới
SVC$
0
bạn ơi cho mình hỏi cái lồng lục giác bạn mua bao nhiêu vậy.mình ở tp.hcm đang tính mua 1 cái mà giá trong nay trên trời lắm nên hỏi thử

trong11

Thành viên cống hiến
SVC$
0
chúc bạn có mây cái lồng đẹp.nhưng cái lồng gổ thì hay hơn .nuôi đất là hợp lí.cầu hạ xuống thấp .

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom