anh_hung908

Thành viên tích cực
SVC$
0
tình hình là hơi bị tình hình.
em chào mà mà hem em bắt o nhà anh mạnh về" anh duy gửi tặng anh em" cách đây khoảng 5 phút em ý sổ một tràng với em CM H của em.em khas khen cho chú em này sổ giọng rất dài.theo em tính thì em này đi được 8 âm luyến láy rất hay.không biết em ý ra dọng thì hay đến mức nào nữa.không hổ danh là CM xứ quảng.

Anh không nhầm thì chú lúc định bắt con mái xong a chỉ bắt cho con chim yếu yếu a bảo là hay phải ko. Vậy mà mấy bài trước post còn đá đểu anh đấy:a43:

vip_ha_thanh

Thành viên tích cực
SVC$
0
tình hình là hơi bị tình hình.
em chào mà mà hem em bắt o nhà anh mạnh về" anh duy gửi tặng anh em" cách đây khoảng 5 phút em ý sổ một tràng với em CM H của em.em khas khen cho chú em này sổ giọng rất dài.theo em tính thì em này đi được 8 âm luyến láy rất hay.không biết em ý ra dọng thì hay đến mức nào nữa.không hổ danh là CM xứ quảng.

Anh không nhầm thì chú lúc định bắt con mái xong a chỉ bắt cho con chim yếu yếu a bảo là hay phải ko. Vậy mà mấy bài trước post còn đá đểu anh đấy:a43:

thì em nói là em đó hay mấy bài trên rùi mà.ma con anh bắt cũng phải là mái đâu.em đó là em trống nhưng lông em đó ôm gọn chim và tướng nhỏ nên nhin giống mái.nhưng em thấy em đó đang vẫn còn lửa rừng đó chứ.còn con của em lúc đó anh bảo tật chân rồi xù lông nũa,chắc do hơi bị sốc tý,bi giờ em đang trong giai đoạn chưa trị cho em nó nè anh,mà em của anh hot hét thế nào rùi.đã sổ tiêng nào chưa.

hieukhongem

Thành viên tích cực
SVC$
0
Bác nào có ảnh và Clip CM của Bác Duy tặng thì nhanh chóng post lên cho ae xem nhé:a01::a01:.Từ hôm e lấy chim về nó vẫn xù lông và mở 1 mắt 1 mắt kia nhắm tịt ko biết bị sao.Cám vẫn ăn đầy đủ hoa quả vẫn chén hic hic ko biết bị sao các bác giúp e với:a36::a36::a36::a36:

caonguyen

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Các bác ở HN có Chim hết rồi.không biết khi nào ae ở HCM mới có nhi hồi hộp quá.:a10:

vip_ha_thanh

Thành viên tích cực
SVC$
0
mình thấy anh duy bảo là mấy tuần nữa bạn ah.con CM mà anh gửi tặng cho mình đã khỏe khoắn và hót sơ sơ rùi.

zNavy

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chúc mừng bạn! Con của mình thì vẫn còn yếu lắm! Sáng nay tưởng ko qua đc. :a36:
Mặc dù rất yếu nhưng em nó đã nhắc nhở mình "tớ là chim trống đấy" để cho mình phải giáng mà chăm em nó. :a35:

quangvh

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
em cũng nhờ bác duy tuyển cho một em bổi ko bít thế nào hồi hộp quá

hieumap

Thành viên tích cực
SVC$
0
Các cụ đã chia nhau hết rồi sao ? buồn quá đi đã bị rớt bên a Bạch Đề cứ tưởng dớt được bên này ... huhuhuhuhuh:a09::a09::a09::a09:

tungden

Thành viên tích cực
SVC$
0
trúng rồi bà con ơi chia vui với mình nào:a14::a44::a44::a44:,thank you các bác nhé.ko ngủ đêm nay mất thôi,cố ngủ mơ thấy em nó nhi??

thangmk1973

Thành viên tích cực
SVC$
0
Mình mới tập chơi chim và đang rất thích Chào Mào. Chẳng biết nói sao nhỉ ? Nếu được tăng 1 em thì thật là trúng số....

hoangchanhthu

"Chơi cá dưỡng tâm, chơi chim dưỡng tính"
Thành viên BQT
SVC$
0
Mình mới tập chơi chim và đang rất thích chào mào. Chẳng biết nói sao nhỉ ? Nếu được tăng 1 em thì thật là trúng số....

mình cũng mong bạn đc tặng 1 con để bạn trúng số. nhưng phải là người đam mê thật sự thì quà tặng mới có ý nghĩa. phải là người am hiểu thì mới thấy hết giá trị của con chim. chúc bạn may mắn

teslaswat

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Tuy đam mê Chào Mào nhưng chỉ vào 4rum đọc kinh nghiệm của các tiền bối đi trước chứ vẫn chưa có đóng góp gì nhiều cho diễn đàn ^^. Mong rằng sẽ có nhiều đợt tặng chim như thế này. Và các bạn viết ít bài như mình cũng có thể được bốc thăm...:a14::a14::a14:

Chúc mừng các bác được tặng chim...

gh0st

Thành viên mới
SVC$
0
đã 2 tuần trôi qua rồi sao ko nghe anh Duy gửi chim vào sg nhỉ, em đợi từng ngày ma ko thấy gì hết trơn, em nghĩ ko những em mà anh em tp.hcm cũng mong lắm đây:a35:

nguoinhaque

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chưa thấy bác nào post ảnh và clip lên cho anh em xem nhỉ???:a36::a36::a36:

huyam-ck

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hic,có chủ rồi thì làm sao em lập được nick này hả bác!

Ông a mình chơi cùng ở bên aqua... dùng nick này cũng có chút tiếng tăm,nhưng ông ý ko thích sang Svc .Lên mình mới thắc mắc thôi.:a35::a35:

CMBG

Thành viên tích cực
SVC$
0
Xin chào a Duy!!!hôm nay mới đc đọc topic này của a.thật vui và cảm động trước suy nghĩ và việc làm đẹp của a.e có nghe Khánh ở Bắc Giang kể rất nhiều về a.mong rằng a e mình có dịp giao lưu" niềm đam mê Chào Mào" rất cảm ơn anh về tất cả!!!!

Khổng Minh

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
1 tấm lòng cao thượng nhưng tiếc là nó ko đến dc hết cho ae vì số lương chim có hạn...chim này chỉ đến tay những người wen của người nhận chim thôi...còn mấy ae ko có dk thì cứ dài cổ mà ngóng nhé vì ko đến phiên mấy bác đăng kí đâu. Có sao nói vậy mong ae thông cảm

langtu_vt

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chào bạn !
Có được 1 chú Chào Mào Trung mang la mong muốn của mình từ rất lâu nhưng chưa có điều kiện. nghe bạn nói thế mình cũng rất mong và hy vọng sẽ được 1 chú. Thank bạn nhiều . SDT mình 0988.09.39.69 rất mong nhận được tin nhắn từ bạn !

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom