Mechimrung

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Những người bận ko đến nhận kịp chim thì giải quyết như nào hả bác.Em đi học từ sáng đến chiều.Mai lại có tiết kiểm tra nữa hic hic ko biết có nhận kịp chim ko nữa:a36::a36::a36:

Đơn giản thôi, bạn đưa điện thoại, sim điện thoại của bạn cho người bạn nào đấy và nhờ đến nhận chim, chúng mình chơi chim thì kiểu gì chẳng có bạn bè chơi chim cùng.
Còn nếu không nhờ được ai và tin tưởng Mechimrung thì để Mechimrung chọn hộ, đánh dấu riêng :a43: chiều về lấy.

---------- Post added at 08:05 PM ---------- Previous post was at 08:03 PM ----------

Bác Mạnh cho em nói nhé.Chắc là phải chiều mai hoặc ngày khác em mới sang lấy chim được nhà em ở tận bên Gia Lâm ko biết bác có biết ko.Hay bác gửi theo địa chỉ cho em em xin nhận mọi khoản chi phí.Mong bác giúp đỡ:a36::a36:

Bạn tin tưởng mình thì để mình chọn giúp cho, oke chưa?
Nhưng phải cố gắng chiều sang lấy vì nhà mình đã quá nhiều chim roài, ngoài chim của mình thì mình còn phải nuội hộ mấy anh em CLB Chim Hót HN nữa mà.

hieukhongem

Thành viên tích cực
SVC$
0
CHáu áy náy quá nhà cháu ở tận bên Gia Lâm ko biết chú có biết Gia Lâm ko Cháu cũng chưa quen ai ở SVC.Chú chọn cho cháu 1 con vậy có gửi chuyển phát nhanh được ko chú.Cháu xin nhận mọi khoản chi phí:a36::a36::a36:

vip_ha_thanh

Thành viên tích cực
SVC$
0
Đơn giản thôi, bạn đưa điện thoại, sim điện thoại của bạn cho người bạn nào đấy và nhờ đến nhận chim, chúng mình chơi chim thì kiểu gì chẳng có bạn bè chơi chim cùng.
Còn nếu không nhờ được ai và tin tưởng Mechimrung thì để Mechimrung chọn hộ, đánh dấu riêng :a43: chiều về lấy.

---------- Post added at 08:05 PM ---------- Previous post was at 08:03 PM ----------

Bạn tin tưởng mình thì để mình chọn giúp cho, oke chưa?
Nhưng phải cố gắng chiều sang lấy vì nhà mình đã quá nhiều chim roài, ngoài chim của mình thì mình còn phải nuội hộ mấy anh em CLB Chim Hót HN nữa mà.
hay wa hay là bác mạnh cũng chọn hộ cho em luôn.em vẫn chưa tin tưởng về tay nghề chọn chim của em lém.nói về chọn chim thì chích Chòe Lửa thì em rành nhất.họa my thi sơ sơ thui.còn Chào Mào thì cũng chọn chim kém lém.em xuống bác chọn giúp e nha

Mechimrung

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
CHáu áy náy quá nhà cháu ở tận bên Gia Lâm ko biết chú có biết Gia Lâm ko Cháu cũng chưa quen ai ở SVC.Chú chọn cho cháu 1 con vậy có gửi chuyển phát nhanh được ko chú.Cháu xin nhận mọi khoản chi phí:a36::a36::a36:
Từ Gia Lâm sang quận Đống Đa rất gần, Duy gửi chim từ Hội An ra, mình phải xin nghỉ, đi rất xa ra bến xe để lấy về chia cho anh em. Thiết nghĩ nếu bạn đã đam mê và lại có may mắn được chọn chim thì 10km không đáng gì.
Nói thêm với bạn Chim cảnh tuy không phải là hàng Cấm nhưng Bưu điện, Hàng không, Tàu hỏa, Ô tô không nhận chuyển những đồ này (ô tô và tàu hỏa có dễ hơn vì chỉ phải thông qua bác Tài, nhân viên nhà tàu), còn qua Hàng Không và Bưu điện thì rất nhiều thủ tục. Vì nếu chiếu theo quy định hiện hành thì vận chuyển gia súc, gia cầm, chim cảnh.... thì thủ tục rất phức tạp và khó khăn, không đơn gian như bạn nghĩ!

Zjp_0

Thành viên tích cực
SVC$
0
Uh nhỉ, mình không nghĩ ra vấn đề này, xin lỗi anh em mình xin công bố luôn địa chỉ nhận chim nhé:
Mình ở ngõ Kiến Thiết phố Khâm Thiên - quận Đống Đa, Hà Nội.
Ngõ nhà mình cuối phố Khâm Thiên (gần Ô Chợ Dừa), các bạn đi thẳng vào ngõ đúng 150m là đến nhà mình nhé!
Điện thoại thì lâu không vào trang SVC này không biết các Mod có cho đăng không nhỉ?!

a ơi có gì cho e thêm cái số di động đi anh, chả may k tìm dc e còn biết đường gọi cho a, tại e chưa bao h lên đống đa ,nhỡ có lạc......:a36:

Mechimrung

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hay wa hay là bác mạnh cũng chọn hộ cho em luôn.em vẫn chưa tin tưởng về tay nghề chọn chim của em lém.nói về chọn chim thì chích chòe lửa thì em rành nhất.họa my thi sơ sơ thui.còn chào mào thì cũng chọn chim kém lém.em xuống bác chọn giúp e nha

Oki, mình sẽ chọn cho bạn, yên tâm và đến đúng giờ nhé.
Sáng mai mình sẽ nhắn tin sớm cho các bạn nhé, mình đi ngủ đêm xem C1 đây.

vip_ha_thanh

Thành viên tích cực
SVC$
0
vâng cảm ơn anh.em đăng ký với anh đĩa bay đầu tiên.và trong diễn đàn cũng thế.vậy mà thành ra được chọn chim thứ 10.mong các bác chon sót con đẹp nhất để lại phần em.hehehehe..........
có gì không phải anh em và các bác bỏ qua cho em nhé.

Mechimrung

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
a ơi có gì cho e thêm cái số di động đi anh, chả may k tìm dc e còn biết đường gọi cho a, tại e chưa bao h lên đống đa ,nhỡ có lạc......:a36:

Hơ hơ.... chưa đăng điện thoại lên đã bị Móc nhắc nhở roài!!!
Mai mình nhắn tin sớm cho các bạn vậy!
Thank anh em và Thank Móc.

titan

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chậm chân quá, em định đăng ký thì đóng mất danh sách rồi. Mai mà bác nào ko nhận thì bác Mạnh chuyển cho em nhé. Số đt của em 0984837717, biết đâu em lại có một em QUảng Nam để nuôi thì sao

caonguyen

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Nếu không có gì thay đổi thì như kế hoạch tầm 2 tuần nữa sẽ có 10 con chim bổi quảng nam lên đường đi Hồ chí Minh, số lượng có hạn nên mong các bạn thông cảm nhường cho nhau chơi. Chắc Duy nhờ anh Phú vận chuyển giúp và tất nhiên hoàn toàn miễn phí khi nhận chim. các bạn cứ đăng kí và để lại số di động khi nào có chim thì anh Phú alo lên lấy và tất nhiên thì ai tới trước sẽ có con chim vừa ý, hiiii.

Thay mặt câu lạc bộ chào mào Trung Mang hội An
Duy xin gởi lời thăm đến tất cả các câu lạc bộ chào mào và hội sinh vật cảnh mọi miền, hứa hẹn năm sau sẽ có nhiều hoạt động phổ biến đến tất cả anh em mọi miền

Chia sẻ đam mê - Kết nối bạn bè
Cho em ĐK 1 vé với.Em tên : Phương
SĐT:0905551077
Em ở : Quận Tân Bình.Thành Phố Hồ Chí MInh.Cám ơn anh rất nhiều

caonguyen

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
cho em đang kí 1 xuất với.em tên Phương.Số điện thoại 0905551077.Em ở Quận Tân Bình.TP Hồ Chí Minh.thanks

chaomaobr

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chào duy nghe nói , duy có tặng chim cho TPHCM gởi cho Phú .Mình cũng xin đăng kí một em không biết có được không?:a01:
chaomaobr,
đt 01227688696.
Hội Chào Mào Bình Thạnh.

KtsBim

Thành viên tích cực
SVC$
0
Đây là con chim Duy thấy đẹp nên chọn riêng cho bạn KTSBIM (không biết bạn là ai, hic) chim của bạn là con chim Duy có cột dây màu vàng dưới chân. Quà tặng này cũng xuất phát từ bạn. Về hình dáng Duy rất thích mẫu chim thế này.

<object width="480" height="385">

<embed src="http://www.youtube.com/v/SkQUo-6QTfs?fs=1&hl=en_US" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="480" height="385"></object>

Duy mong anh em chơi vui vẻ, hòa thuận, đoàn kết để cùng xây dựng diễn đàn ngày một tốt đẹp hơn.
Mọi người nhường nhịn và tôn trọng lẫn nhau cũng như trong lúc nói chuyện trên diễn đàn.

Chào thân ái
Cám ơn Duy rất nhiều vì món quà của Duy và có lẽ hơi ưu tiên mình quá.:a01::a01::a01:. Đã giúp mình góp thêm bộ sưu tập của mình. Hy vọng sẽ được gặp và giao lưu với Duy trong một ngày gần nhất.
Chào thân ái!

Mechimrung

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Sáng nay Xe ô tô khách về sớm hơn so với dự kiến, mình đã đưa chim về đến nhà an toàn, tuy có hơi vất nhưng vui!
Mời anh em đến nhà mình lấy chim nhé!

duyhoian

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Các bạn nhận chim nhớ chụp ảnh show hàng khoe nha, hiii

Chúc tất cả các bạn vui vẻ.

nguoinhaque

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
cám ơn bác Duy Hội an và bác Mechimrung đã rất nhiệt tình với toàn thể anh em SVC.hy vọng sau khi anh em nhận được chim sẽ ko phụ công của bác Duy.cám ơn bác đã cho anh em thấy được cái hay của CM quảng nam!thanksssssss!

phamvannam_hd

Thành viên tích cực
SVC$
0
Hịc, biết khi nào anh em Hải Dương mới nhận được quà của anh Duy đây?????????????????????????

Inferboy

"Chào mào chẻ củi"
SVC$
0
Hy vọng con anh Duy chọn cho bác Bim là con mái trong 25con nhé hahahahahahaha đó là sự ưu ái thật đấy ^^

phamvannam_hd

Thành viên tích cực
SVC$
0
Hy vọng con anh Duy chọn cho bác Bim là con mái trong 25con nhé hahahahahahaha đó là sự ưu ái thật đấy ^^
Sao lại thù ông bạn Bim của tôi thế nhỉ :a01:, hôm trước đã suýt được tặng 1 em mái huế rồi đấy!!!

bachsauphi

Thành viên tích cực
SVC$
0
Anh Bạch Đề có nhờ Duy giúp đõ diễn đàn SVC ngày một tốt đẹp hơn nhưng Duy rất bận, bây giờ mới rãnh chút ít nên mới gởi chim tặng quà được

Để công bằng có chim chắc chắn thì ai có tên và số di động trong danh sách Duy nêu trên sẽ có chim. Duy thật không thích bốc thăm trúng thưởng cho lắm mặc dù nó rất công bằng, thật Duy không thích đỏ đen và hên xui, hiiii

Quà tặng này dành cho thành viên website diễn đàn sinh vật cảnh miền Bắc chủ yếu , anh em Hồ Chí Minh thì Duy sẽ gom chim sớm để chuyển sớm, chắc tầm 2 tuần nữa, tầm 10 con bổi sẽ lên đường đi Hồ chí Minh, sau này phát sinh Duy sẽ nói sau.

Xin lưu ý đây là quà tặng dành cho các bạn tham gia diễn đàn này và có đăng kí trước, tên và số di động. Ai cũng có thể nhận chim nếu đăng kí sớm và thông tin đầy đủ. Ai coi mình không có tên trong danh sách thì cập nhập sớm trước 12 giờ tối nay. Hiện bây giờ chim đang trên đường ra Hà Nội và tầm 9 giờ sáng mai những ai có tên trong danh sách sẽ được alo đến chọn chim. Ai đến sớm thì chọn chim đẹp.

Thủ tục nhận chim thì bạn đưa số di động và tên hoặc nick name SVC trùng với danh sách Duy list ở trên. Duy có gởi kèm theo 25 túi đựng chim bằng bao xi măng và bằng nhựa nên không cần mang theo gì cả hoặc mang lồng ép đến nhà anh Mạnh để nhận cũng tốt, chim bớt hoảng, như hình lồng chim dưới là chuẩn để nhốt chim bổi

To : Các bạn có tên trong danh sách nhận chim
Chuẩn bị lồng ép sắn như clip bên dưới, chuối, bột ba vì và nước và trùm và một chỗ treo yên tĩnh tránh mèo chuột

Đây là con chim Duy thấy đẹp nên chọn riêng cho bạn KTSBIM (không biết bạn là ai, hic) chim của bạn là con chim Duy có cột dây màu vàng dưới chân. Quà tặng này cũng xuất phát từ bạn. Về hình dáng Duy rất thích mẫu chim thế này.

<object width="480" height="385">

<embed src="http://www.youtube.com/v/SkQUo-6QTfs?fs=1&hl=en_US" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="480" height="385"></object>

Duy mong anh em chơi vui vẻ, hòa thuận, đoàn kết để cùng xây dựng diễn đàn ngày một tốt đẹp hơn.
Mọi người nhường nhịn và tôn trọng lẫn nhau cũng như trong lúc nói chuyện trên diễn đàn.

Chào thân ái
Em ở Quy Nhơn cho em đăng ký nhận chim ở miền Nam với được không anh Duy.Em mê chim của anh lắm>.<
Em tên : Nguyễn Minh Phong.
DC : 55 Trần Bình Trọng - Tp Quy Nhơn.
SDT : 093 2222 059

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom