nguoidaugio

Thành viên mới
SVC$
0
ok đã đọc rất kỷ và rõ. và đọc rất là lâu rồi. Trước là thành viên chính thức mang tên vuhuynh nhưng tự nhiên không vào được nữa đành phải đăng ký làm thành viên mới lại. hôm nào ra tòa án binh kiện mới hả dạ.....

H

huyhoangmobile

Guest
Xin chào mọi người mình la thành viên mới,mọi người có tiếng chim cút kêu ko cho mình xin file với

mr nguyen

Thành viên mới
SVC$
0
tôi đã đọc những quy định và nội quy của ban quản trị diễn đàn, xin hoàn toàn đồng ý và chấp hành nghiêm chỉnh.

langthang

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
OK, Tks em đã đọc kĩ rồi ạ, em sẽ tuân thủ theo qui định của diễn đàn.

nguyenkhaiph

Thành viên mới
SVC$
0
tôi:a14: đã đọc và hiểu rỏ nội quy cua diển đàn tôi rất thành thật cám ơn diễn đàn đã cho tôi nhiều điều bổ ích một lần nữa cám ơn svcvietnam

thtungevn

Thành viên mới
SVC$
0
Rất vui đựoc tham gia diễn đàn. Tôi sé chấp hành đúng nội quy - quy định của diễn đàn. Mong diễn đàn ngày một lớn mạnh.

love4u

Thành viên mới
SVC$
0
Đã đọc và rõ nội quy. Tôi đã đọc và hiểu nội quy, xin cảm ơn BQT svcvietnam, tôi sẽ chấp hành theo đúng nội quy

Thanks!

pizzain

Thành viên mới
SVC$
0
Tôi đã đọc và hiểu nội quy, xin cảm ơn BQT svcvietnam, tôi sẽ chấp hành theo đúng nội quy

l.prince

Thành viên mới
SVC$
0
tôi đã đọc và thấy rất hiểu , tôi sẽ đóg góp nhiều hơn.cảm ơn

tuhai2000z

Thành viên mới
SVC$
0
Vâng phải tuân thủ luật lệ là nếp sống vân hoá .Tiện đây cho hỏi xem làm sao để upload hinh lên svcvietnam vậy dù đã đăng nhập chọn đường dẫn kích thước file ko hạn chế mà vẫn ko chia sẻ hình anh cho anh em diễn đàn xem đc .Kính mong Mod kiểm tra sớm mang ra tinh năng tốt phục vụ cộng đồng dân mạng yêu thich sinh vật cảnh thank .. đoc hiểu thank giúp nhé:a01:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom