quysangnhan

Thành viên mới
SVC$
0
Xin cảm ơn BQT svc V:a15:iệt Nam đã tạo diều kiện để những người yêu mến chim có những ý kiến giải thích thú vi.

HanPhong

Thành viên mới
SVC$
0
Ðề: Nội quy diễn đàn Sinh vật cảnh Việt nam và các chủ đề HOT nhất

lời đầu tiên tôi xin gửi lời chúc sức khỏe đến mọi người ở diễn đàn. Đây là lần đầu tôi tham gia viết bài trên diễn đàn. Tôi đã tham khảo nội quy cũng như những quy định của diễn đàn. Bản Thân tôi hoàn toàn nhất trí. và sẽ tuân thủ theo những nguyên tắc trên. Mong rằng mọi người tham gia đóng góp cho tôi và xem tôi như là một thành viên của diễn đàn. và lời cuối tôi xin chân thành cảm ơn !

---------- Post added at 11:15 AM ---------- Previous post was at 11:04 AM ----------

lời đầu tiên tôi xin gửi lời chúc sức khỏe toàn bộ anh em trên diễn đàn. Tôi đã thông qua những nội quy, cũng như quy định của diễn đàn và tôi hoàn toàn nhất trí. Tôi sẽ cố gắng thực hiện đúng những nội quy cũng như quy đinh mà diễn đàn đã đề ra.đây là lần đầu tôi tham gia bài viết của mình vậy mong mọi người tham gia giúp đỡ đóng góp ý kiến cho tôi! tôi rất vui nếu được trở thành một thành viên của diễn đàn. lời cuối tôi xin chân thành cảm ơn mọi người !

---------- Post added at 11:29 AM ---------- Previous post was at 11:15 AM ----------

chào mọi người !
Nói về vẽ đẹp của bễ thủy sinh thì không ai phải bàn cải nửa rồi. và tôi cũng không phải là ngoại lệ hì.. hì.. Ngày trước cứ mỗi lần đi ngang qua một bễ thủy sinh nào mà tôi bắt gặp ở đâu đó . ( và tôi có thể đứng ngắm hàng giờ nếu như chủ nhân không cảm thấy phiền) :D . Và bây giờ tôi đã chuyển từ chỉ biết ngắm nhìn sang Bập bẹ tự làm cho mình một cái bễ thuỷ sinh ( setup theo cách nói của người trong nghề hì.. hì.. ) Bước đầu tiên bước vào thì cũng chính là bước đầu đương đầu với muôn ngàn thử thách phía trước. vậy mong rằng anh em đã và đang cùng sỡ thích tham gia đóng góp cho mình những kinh nghiệm bỗ ích để một ngày nào đó mình có thể chiêm ngưỡng thành quả ! Cảm ơn đã xem qua bài của mình. và mong bạn cho mình những lời khuyên bỗ ích xin cảm ơn ! :a03:

kha

Thành viên mới
SVC$
0
Tôi đã đọc và xin chấp hành nội dung, quy định diễn đàn đưa ra.

Tyris

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Tôi đã đọc và hiểu nội quy, xin cảm ơn BQT svcvietnam

phi long

Thành viên mới
SVC$
0
đã đọc và hiểu, xin chấp hành các nội qui của diển đàn, cảm ơn!

comluyen

Thành viên mới
SVC$
0
Tôi đã đọc và hiểu nội quy, xin cảm ơn BQT svcvietnam, tôi sẽ chấp hành theo đúng nội quy

đung14

Thành viên mới
SVC$
0
Mình sẻ cố gắng !! theo tieu chí của 4rum ,hy vong sẻ đóng góp nhiều ..thank

huyenhai

Thành viên mới
SVC$
0
Ðề: Nội quy diễn đàn Sinh vật cảnh Việt nam và các chủ đề HOT nhất

tôi đã đọc nội quy của diễn đàn.tôi đồng ý với những yêu cầu của ban tổ chức đã đề ra.

asay

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Đã đọc & nắm thật rõ nội quy,thanks BQT svc Viet Nam.

run_dat

Thành viên mới
SVC$
0
Vâng tôi xin chấp hành mọi nội qui của ddsvc.!!!!! trân thành cảm ơn

habird

"sự sống bắt đầu từ thiên nhiên"
SVC$
0
Ok, tôi đã đọc và hiểu nội quy của diễn đàn rồi. Xin cám ơn.

TQT204

Thành viên mới
SVC$
0
Vâng! Em đã xem qua nội quy va quy định! ^&&^ quang co 1 khoảng đường dài mới được vào diễn đàn tham khảo quả là rườm rà nhưng có ý nghĩa!
Cảm ơn các ban nhiều!

mèo đen

Thành viên mới
SVC$
0
Vâng tôi đã đọc rõ nội qui của ddsvcvn tôi sẽ chấp hành mọi nội qui!!

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom