ko&co

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
em này tướng tá cũng bình thường hơi nhỏ con em này chỉ mua lồng mi mái loại đẹp nhốt thì đẹp chứ mua lồng chiến nhốt thì hơi rộng ko được đẹp cho lắm em này ko biết bác mua ở đâu nhiêu k vậy?nhìn lồng trắc em này được chuyển từ hà giang về phải ko bác?em này của em mi thuần rồi

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

DECOY

Thành viên tích cực
SVC$
0
Hihi, mình chỉ thích mi hót thôi chứ không chơi đá, nên mình hy vọng nuôi cho e nó thành ca sĩ chứ không cho thành đấu sĩ.
Ko biết em nó hót hét thế nào nhỉ?????????? nếu bác chơi chim hót thì cũng giống em rùi. em biết có những con hót cả ngày và đêm nhưng chưa căng lửa hót chưa to nên em chưa lấy. nếu bác quan tâm thì cứ nt cho em.

hqhaiaka2002

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chào các bác. Mình cũng ở TP.HCM, bên Phú Nhuận đây, hay ra cội CV Lê Thị Riêng của bác Kỳ chơi đấy, nhưng mà ở đó hơi lõang, nhìu lọai chim quá. Các bác kiếm nơi nào a e mình đem mấy e nó ra chơi đi. Bình Thạnh, Gò Vấp, Phú Nhuận cũng gần nhau mà.

hqhaiaka2002

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chào các bác. Mình thấy ở CV Hoàng Văn Thụ được đấy, phía trong rất yêu tĩnh, cũng có hàng bán nước nữa, đường xá cũng đi lại dễ dàng (không phải chui mấy con hẻm nhỏ nữa). Các bác muốn thì chúng ta lập hội ở CV HVT đi nhé. Bảo vệ sẽ không nói gì đâu, ci2 cũng như mọi người tập thể dục đó mà, vào đá cầu, đánh cầu có sao đâu. Nếu đồng ý thì các bác cho số ĐT đi nhé, chúng ta sẽ liên lạc hẹn ngày nào đó ra CV HVT 1 buổi, được thì sẽ duy trì (có cầu ắt có cung). Số ĐT của mình là 0903 642 385 (Hải).

hqhaiaka2002

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chào các bác. Vài lời muốn nói thêm với các bác muốn thành lập hội mi ở CV Hoàng Văn Thụ. Mình thấy ở CV Gia Định (giáp PN, Gò Vấp, Tân Bình và cả Bình Thạnh nữa), nơi đó cũng rất yên tinh, vào sâu bên trong có nhiều cây cối mát mẻ, chim chóc nữa, cũng không lo bảo vệ chi cả (nơi đó mình đến chơi hoài). Nếu các bác đồng ý, sau này mình sẽ xung phong lập hội, miễn các bác ủng hộ là được. Có gì các bác cho ý kiến và số DT để trao đổi nhé. DT của mình là 0903 642 385 (Hải).

ruacon80

Thành viên tích cực
SVC$
0
trời, cội Hoàng Văn Thụ hoạt động cách đây vài tháng rồi bác ah. Chắc cũng phải 4 tháng hơn rồi đó.
Bác pm mình, mình đưa số điện thoại hội trưởng cho hoặc sáng chủ nhật bác cứ dạo 1 vòng công viên sẽ thấy. Hiện đang hoạt động bên phần công viên nhỏ, phần có cái gò giữa công viên đó.
Mong sớm gặp bác :)

hqhaiaka2002

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
trời, cội Hoàng Văn Thụ hoạt động cách đây vài tháng rồi bác ah. Chắc cũng phải 4 tháng hơn rồi đó.
Bác pm mình, mình đưa số điện thoại hội trưởng cho hoặc sáng chủ nhật bác cứ dạo 1 vòng công viên sẽ thấy. Hiện đang hoạt động bên phần công viên nhỏ, phần có cái gò giữa công viên đó.
Mong sớm gặp bác :)

Chào bác. Bác nói pm cho bác mà không cho số DT làm sao pm dc bác. Mà CN hàng tuần ở cội CV HVT chỉ có chơi mi ko hả bác? Có nhìu thành viên chưa? có gì bác để lại số DT hoặc pm giùm mình cái nhé. 0903 642 385 (Hải). CN này ra đó xem sao.

ruacon80

Thành viên tích cực
SVC$
0
Để số điện thoại lên đây thì ko được. Ý mình là bạn pm vào nick của mình, mình sẽ để lại thông tin cho. Thực ra trong này cũng có thread về hội họa mi Hoàng Văn Thụ rồi, bạn chịu khó tìm sẽ thấy.
Tiện thể mình thông báo luôn cho tiện.
Hội họa mi Hoàng Văn Thụ hoạt động tương đối ổn định.
Điạ điểm : Công viên Hoàng Văn Thụ, phần nhỏ công viên, bên phía có cái gò giữa công viên đó. Đi dạo 1 vòng thấy liền
Thời gian : Cố định vào sáng chủ nhật hàng tuần. Từ 7h30-10h
Bác cứ chịu khó mang chim ra đó là được ngay ấy mà.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom