White Wolf

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chào các bác, tình hình là 6h sáng nay mỏ vàng cũng đã đến Tp.HCM, đây là 1 số hình của e nó, e chụp bằng Đt cùi của e nên hơi mờ. Vừa về đến nhà e nó nghe con Chào Mào hót, e nó cũng đã hót sổng được vài câu rồi.

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

songoku234

Thành viên tích cực
SVC$
0
hihi chúc mừng bác nhé em nó khoẻ chứ bác,nhà bác ở đâu bữa nào giao lưu chơi bác ơi hihihi

White Wolf

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hihi chúc mừng bác nhé em nó khoẻ chứ bác,nhà bác ở đâu bữa nào giao lưu chơi bác ơi hihihi
Hehe , cám ơn bác, e nó khoẻ, sáng vừa về nhà bỏ cào cào vào là e nó quất mấy con liền, nghe con Chào Mào hót, e nó ngứa mỏ cũng hót sổng mấy câu nghe được rồi, mà chưa tìm được cái lồng cho e nó nữa, bác có biết ai có lồng mi đẹp đẹp tương đối không, chỉ hộ mình với để sắm cho e nó cái nhà mới, chứ để ở nhà cũ thì tội quá.

songoku234

Thành viên tích cực
SVC$
0
hihihi bác ra mấy chỗ bán lồng chim tậu 1 cái cỡ 250k là ngon goy` hihi,bữa nào cho mỏ vàng với mặt tối giao lưu nhé hihi:a32:

ruacon80

Thành viên tích cực
SVC$
0
Kiếm chỗ nào giao lưu đi các bác. Thứ 7 hoặc chủ nhật kiếm cái quán cafe mát mẻ anh em ngồi nhâm nhi giao lưu hót hét cũng hay phết. Độ 10 em thì đã hơn là ra cội. Vì ra cội đông quá, chẳng biết đường nào mà lần
Nhà mình ở Gò Vấp, phía đường Phan Huy Ích. Các bác ở đâu thế :D

White Wolf

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Kiếm chỗ nào giao lưu đi các bác. Thứ 7 hoặc chủ nhật kiếm cái quán cafe mát mẻ anh em ngồi nhâm nhi giao lưu hót hét cũng hay phết. Độ 10 em thì đã hơn là ra cội. Vì ra cội đông quá, chẳng biết đường nào mà lần
Nhà mình ở Gò Vấp, phía đường Phan Huy Ích. Các bác ở đâu thế :D
Mình ở Bình Thạnh nè, đường Hoàng Hoa Thám, ko biết là bác Songoku234 ở đâu thế, tìm chỗ nào sáng thứ 7 giao lưu cho vui.

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
Chim đẹp thật, chúc mừng bác chủ thớt. Chúc bác có nhiều niềm vui với em nó!

Mr.Râu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chim đẹp đó
khi nào bác tìm dc lô`ng mơí
bán rẻ lai em cái lô`ng này đi nhá
đang tìm lô`ng thư' này mà ko có

tanthanh555

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hình hơi mờ nhỉ, nhưng cũng chúc mừng bạn đã có được 1 em Mi từ Bắc chuyển vào

Cang_tanbinh

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Ui, các bác máu xắm chim quá! Tình hình này thì anh Tân làm ăn khá quá! hihi... Chúc mừng anh.
K đây bác Log ơi. hihi.... Qua nhà K mà lấy cái lồng cùi về cho em nó ở vài hôm. Lồng Thủ Đức thì phải tìm à.
hihi

begblood

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chim của pác đẹp đấy. xắm nhà mới xong cho a,e giao lưu ti nhé. hihi.mình ở đường Trường Sơn_ Tân Bình nè. kiếm 1 chỗ chung a,e giao lưu chơi.hihi:a08:

Cang_tanbinh

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Nếu các bác ở Tân Bình hay gần sân bay thì ra cội Thiên Ân chơi cho hoành tráng!
T7, CN nào cũng có đấm đá ra trò. Nếu được thì mọi người giao lưu đi nào.

boy_nhietdoi

Thành viên tích cực
SVC$
0
bộ mỏ nhìn đẹp đó bác!!!chưa biết đá đấm thế nào nhưng như vậy thì quá tuyệt rồi

White Wolf

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Hihi, mình chỉ thích mi hót thôi chứ không chơi đá, nên mình hy vọng nuôi cho e nó thành ca sĩ chứ không cho thành đấu sĩ.

ruacon80

Thành viên tích cực
SVC$
0
Nếu các bác ở Tân Bình hay gần sân bay thì ra cội Thiên Ân chơi cho hoành tráng!
T7, CN nào cũng có đấm đá ra trò. Nếu được thì mọi người giao lưu đi nào.

Thiên Ân thì quá được nhưng đông lắm. Thích hợp cho bác nào máu chơi đá và độ thôi. Bác nào thích văn nghệ, văn gừng thì ra đó vài buổi là chán ah.
Có bác nào khoái lập hội Mi hót như mấy anh em quận 8 hay Hà Đông ngoài Hà Nội không? Mình cũng chỉ khoái cuối tuần cafe, cà pháo làm vài điếu thuốc ngồi nghe vài con mi hót cho đã thôi. Mình thấy công viên Hoàng Văn Thụ rất được đó. Nhiều cây cối treo chim khá tiện, chỉ ko biết bảo vệ công viên có đuổi ko thôi, cafe thì chưa thấy bán sẵn ở đó nhưng có cầu thì ắt có cung thôi.
Có bác nào hưởng ứng ko? Em ra ngoài lập cái pic mới là okie thôi.

toanhht

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
cho 1 vé luôn chỗ hoàng văn thụ được đó .......................

White Wolf

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
ok đó bác, nhưng không biết là ở đấy có cho dợt chim không nữa, đang ngồi nghe chim hót thì bảo vệ đến đuổi thì quế lắm đấy.sáng T7 là ok nhất đấy bác.

ruacon80

Thành viên tích cực
SVC$
0
Nói chung theo mình đi xe máy đến đó, xách theo 1 cái lồng chim, tại đó có chị bán cào cào luôn. Gửi xe rồi vào công viên treo lên cành cây là ổn. Như người tập thể dục thôi. bảo vệ làm sao đuổi được.

ndnhuy

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Nói thật, mình rất khoái em mỏ vàng này của bạn. Nếu có dịp bạn post hình em nó chơi ở cội lên cho anh em xem với nha bro...:a35::a43::a31::a20:

boy_nhietdoi

Thành viên tích cực
SVC$
0
nhìn em mặt tối thấy sướng hơn em này đó bác ah!!!hi hi hi !!!chim Bác em nào nhìn cũng ghê!!!

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom