Guest viewing is limited

quang_busadco_vt

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chờ mãi mà không thấy các Bác post hình những chú chim quý của các Bác lên để anh em cùng thưởng thức!

dangkhoa010

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mình đang o bình dương ,ngay cho mình chủ nhật nào cũng dợt chim,nhiều chú chim mê ko thể tả được,đọc o tupic này tháy ae cần hình ảnh va file của các chú cl vip,chủ nhật tuần tới mình sẽ post ảnh lên cho các bác thueoengr thức,bản thân mình cũng có 8 em ccl trong số ấy có 3 em đang căng,luôn thể sẽ post lên cho anh e dánh giá

dttvu

Thành viên tích cực
SVC$
0
tặng các bạn 1 clip chim của mình nè
27112009007.flv video by cadia4 - Photobucket

Ngưỡng mộ bạn thật,nhà bạn chắc phải có đến cả chục con lửa,mình đây mới chỉ nuôi dc có 1 con,muốn thêm con thứ 2 cũng khó khăn đây,chứ đừng nói cả chục con,hichic...
Chắc hẳn bạn là Fan mê lửa số 1,chỉ có điều...mặc dù mình thấy nhà bạn treo khá nhìu huy chương,đủ các thứ hạng,nhưng nói thật,dàn lửa của bạn,ít có con nào có chất giọng hay,xuất sắc cả. Chỉ có 1 số con có cái dáng đẹp thôi,mình đã chơi lửa và nghe rất nhìu giọng lửa,có nhìu con giọng ghê lắm,khi nó chơi mà con nào yếu yếu lửa thì chỉ có thu hình 1 cục mà phát khiếp. Nhà mình có 1 con bổi,nhưng giọng cũng tạm thôi chứ cũng ko hay.
Không biết bạn có con nào có chất giọng hay ko? có thể share cho anh em thưởng thức được ko?
Hì,có lẽ những lời nói thẳng của mình hơi khó nghe,có gì bạn bỏ quá cho,mình thấy sao,nghe sao nói vậy mà.
Chúc bạn có những chú chim đạt được nhìu giải hơn ! :)

tuan loc

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Ngưỡng mộ bạn thật,nhà bạn chắc phải có đến cả chục con lửa,mình đây mới chỉ nuôi dc có 1 con,muốn thêm con thứ 2 cũng khó khăn đây,chứ đừng nói cả chục con,hichic...
Chắc hẳn bạn là Fan mê lửa số 1,chỉ có điều...mặc dù mình thấy nhà bạn treo khá nhìu huy chương,đủ các thứ hạng,nhưng nói thật,dàn lửa của bạn,ít có con nào có chất giọng hay,xuất sắc cả. Chỉ có 1 số con có cái dáng đẹp thôi,mình đã chơi lửa và nghe rất nhìu giọng lửa,có nhìu con giọng ghê lắm,khi nó chơi mà con nào yếu yếu lửa thì chỉ có thu hình 1 cục mà phát khiếp. Nhà mình có 1 con bổi,nhưng giọng cũng tạm thôi chứ cũng ko hay.
Không biết bạn có con nào có chất giọng hay ko? có thể share cho anh em thưởng thức được ko?
Hì,có lẽ những lời nói thẳng của mình hơi khó nghe,có gì bạn bỏ quá cho,mình thấy sao,nghe sao nói vậy mà.
Chúc bạn có những chú chim đạt được nhìu giải hơn ! :)
bạn nói đúng đó dàn chim của mình ích có con nào giọng lớn lắm chỉ có 1 con đoạt giải nhất ở thiên ân hôi18/10/2009 thôi mình đã bán 26 triệu cho người bạn ở vũng tàu rồi mình nói thật mình chơi chim thi mình ko quan tâm giọng lớn hay nhỏ mà chỉ cần hót bền và đánh đuôi sàng câu suốt là ok , cám ơn bạn đã chia sẽ thân.

thaoht

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chờ mãi mà không thấy các Bác post hình những chú chim quý của các Bác lên để anh em cùng thưởng thức!:a42::a42::a42::a17::a17:

canquoc

Thành viên mới
SVC$
0
Xin chào bạn, mình là thành viên mới toanh của diễn đàn, mình đang sống tại Đà Lạt, mình rất mê Chào Mào và chích Chòe Lửa, hiện mình đang tham gia vào hội chim cảnh ĐÀ Lạt, ngày 27-28/02/2010 này hội sẽ tổ chức "Hội thi chim chào mào, chích chòe lửa hót" mình đựoc giao làm công tác tổ chức, tuy nhiên cái khó nhất hiện nay của mình là cách thức chấm điểm trong hội thi. mình thấy bạn mới đi thi CCL về, bạn có thể trao đổi kinh nghiệm chấm thi giúp mình được k? Mong bạn chỉ giúp. Cảm ơn nhiều

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom