Guest viewing is limited
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

cadn

"Chào Mào Việt Nam"
SVC$
0
Ðề: Tặng CM 3 mùa

Danh sách cụ thể sau :
1. vuongvu
2. haiphateco
3. xxxbopy
4. vetxinh@1986
5. Rongbien
6. thd
7. chào mào BL
8. vanhkhuyen1983
9. nganhuynh
10. batmanV
11. dung_nhi
12. acmonica

13. cafesaid
14...

Tiếp pà con ui

SVC$
0

em tham gia luôn muốn thử xem vận may có tốt không hii Thân !!!

songoku234

Thành viên tích cực
SVC$
0

ui ui ui cho em 1 vé với hy vọng may mắn sẽ đến với em ihihihi

satria

Thành viên tích cực
SVC$
0

cho e xin 1 vé thử xem mình có duyên với e nó k.:a27:

khongbietgi

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

số mình thì đen lắm nhưng mình cũng muốn làm một phiếu các bác nhé. Thanks

Chào Mào Bl

"Đam mê Chào mào"
SVC$
0

Anh Cand ơi em chỉ post bài góp ý với chủ topic thôi chứ cũng không tham gia bốc thăm đâu, em không muốn dành dật, em xin nhường phần cho các Bạn khác thôi, nếu có cơ hội sẽ kiếm cm Huế sau.Chỉ mong chú chim sẽ kiếm được chủ mới như ý và đúng theo ý của chủ của nó.

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0

em tham gia luôn muốn thử xem vận may có tốt không hii Thân !!!

Ui Đất Bạch nghe nói mấy hôm bán chim mà vì lý do gia đình mà sao giờ đăng vậy nè?
Được nuôi chim lại rồi sao em?

Vâng, thưa quý thành viên! Theo lời chủ nhân của chú chim này có nói với Bạch Đề thì tặng cho người có lòng chăm em nuôi hót và thật lòng nuôi Và nhất nhất là không vì vụ lợi trao đổi mua bán.
Nếu người nhận nuôi cảm thấy không thích nữa có thể thả nó về trời hoặc tặng lại cho người có lòng chăm chú CM.

hihi một vài thông điệp từ chủ nhân con chim!

@cadn: hihi thank đã tạo cái list khá vui!

thachthung

"Minh Nguyệt Tâm"
SVC$
0

Tình hình là rất tình hình á!:a28:
Em vẫn còn cay mũi cái vụ Sinh nhật SVC.Bốc 2 lần mà không đc lấy 1 cái giải an ủi :(:a23:
Nay cũng xin mạnh dạn đăng kí 1 phiếu bốc thăm để gọi là phục thù:a06:
Lần thứ 3 em có mặt thì chắc sẽ đc phần các bác nhể.Thế nên theo em các bác đã đăng kí rùi xin cứ tự động mà rút lui cho lành :a39:
THACHTHUNG 1 phiếu!!:a04:
Thanks các bác đã nhường nhịn:a03::a14:

cuongrau

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

nhà nghèo cũng phải cho thằng tèo đi học :a24: e cũng xin 1 vé xổ số :a06:

nganhuynh

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

hihi trước hết xin chào nganhuynh và thứ đến là xin tỏ bầy cùng bạn sơ về vụ này.
Vâng, sáng này mình vào đã thấy hai trang post xin nhận em chim này về làm cục cưng!
Đọc thấy bạn viết đoạn "nhờ ban quản trị thì.....có thiên vị không?" thì quả thật khiến tôi là người trong BQT hơi buồn! Vì nếu davang giao cho chúng tôi. Chúng tôi cũng khó xử là khác, nhưng quyết! Tìm cách công bằng mà giao cho một người mê CM có lòng thật sự. Cách có thể là: nhờ bác hội trưởng DTH giám hộ cho cuộc bốc thăm thì ổn cả. Tôi nghĩ chỉ có con chim vậy thôi đâu có gì làm khó. Có sự giám sát của bác hội trưởng cùng các anh em thành viên hội quán vào ngày CN thì làm sao mà thiên vị?
anh Bạch Đề đừng có buồn nganhuynh, tại cái tính nganhuynh là hay ăn ngay nói thẳng, nên nhiều khi người mới nghe thì thấy bị shock, nhưng nghĩ kỉ thì không có chi đáng bận tâm, ý nganhuynh là ở ngay câu của anh đó ,"Vì nếu davang giao cho chúng tôi. Chúng tôi cũng khó xử là khác !" thật sự là đúng như vậy !nhận sự phó thác của người khác rất là khó xử, mà nhất là việc liên quan đến tình cảm thì càng khó hơn, làm sao và bằng tiêu chí gì để xác định chình xác thành viên này yêu chim hơn thành viên kia, tâm huyết hơn thành viên kia, kỷ thuật chăm sóc thì có thể không bằng nhau nhưng củng có thể học, hôm nay vì điều kiện khó khăn nhưng ngày mai đâu phải củng khó, biết đâu nhận được chim thì người chủ mới càng thấy yêu chim mãnh liệt hơn vì là quà tặng....., cho nên quyết định giao lại cho ai rất khó, và khi giao rồi mà lở có sự cố xảy ra thì BQT trành sau khỏi tiếng " thiên vị " đó .
hôm nay, BQT quyết định không "đấu giá trùng thầu" mà "bốc thăm trúng thưởng" để tôn trọng ý của anh davang là không buôn bán đổi chác, thì nganhuynh củng hết mình ủng hộ,
mong là với cách rất công bằng này con chim của anh Davang sẽ "tìm cho mình một người chủ có lòng mê CM thật sự" một cách hên xui.

nhân đây nganhuynh củng đăng kí một phiếu nhé.

chichchoe35

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

Mình mới sắm được một em mồi từ ĐÔNG HÀ. Mình xin đăng ký bốc thăm chú Chào Mào Huế này nhé cho nó có đồng hương ( Bình Trị Thiên mà). Nếu được khoảng 15/10/08 tôi đi công tác qua Huế sẽ chuyển luôn. Nếu không được thì cũng vui và sẵn lòng chuyển giúp ra Hà Nội cho bạn nào ở Hà Nội có may mắn bốc thăm trúng. ĐT: 0913522366 - gặp Thắng.

cadn

"Chào Mào Việt Nam"
SVC$
0

Danh sách đăng ký tham gia :
1. vuongvu
2. haiphateco
3. xxxbopy
4. vetxinh@1986
5. Rongbien
6. thd
7. Chào Mào BL
8. vanhkhuyen1983
9. nganhuynh
10. batmanV
11. dung_nhi
12. acmonica
13. cafesaid
14. Ngọc Quyên
15. Genta
16. Đất bạch
17. Songoku234
18. Satria
19. khongbietgi
20. thachthung
21. cuongrau
22. nganhuynh
23. chichchoe35.
24........tiếp đê..........=))

p/s : số phiếu bốc thăm sẽ trùng với số thứ tự trong danh sách, để thể hiện được thành viên nào đăng ký trước.

@Chào Mào BL : chủ yếu vui là chính em à, chứ không tranh giành chi ở đây :D, cứ để vậy cho vui em.

Chỉnh sửa lần cuối:

QSy

Thành viên tích cực
SVC$
0
Một chú CM 3 mùa ai mà chẳng muốn sở hữu và nhất là CM Huế, mong chúng ta tìm ra 1 cách giải quyết hợp lý và mình cũng mong chú chim tìm đc 1 người chủ xứng tầm.
Hiện nay mình cũng đang nuôi 2 chú CM hót khá nhưng chưa có mùa, dù sao mình cũng tham gia cho vui nhà cửa.
Thanks all

Squallthukhoa

Thành viên tích cực
SVC$
0
Cho em bon chen 1 vé luôn nha,lấy hên thôi,chứ trước h ít nuôi Chào Mào

locabc

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hì hì, mới tập nuôi Chào Mào, có cơ hội sở hữu con cm Huế lại của 1 cao thủ tuyển lựa thì thật là hiếm có cơ hội. Em cũng đặt 1 cục gạch biết đâu may mắn rơi trúng vào đầu:D

anhtraixaydung

"Hạnh phúc trong tầm tay..."
SVC$
0
các anh ơi em chưa có chim Chào Mào, cho em đăng ký với. em là thái 0983322848. cám ơn!

Hải dế

Thành viên tích cực
SVC$
0
Anh CADN ơi khi nào thì tiến hành bốc thăm vậy. Hồi hộp quá anh em à. Mắt trái cứ nháy nháy he he. Hi vọng Chào Mào Huế sẽ nhập hộ tịch Hải Phòng.

trangbangboy

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Cho em một chân nữa nhé.Em cũng mê cm Huế lắm.:a15:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom