Guest viewing is limited
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

ttt_quang

"Chú chim bé nhỏ"
SVC$
0
Chúc mọi người may mắn và vui vẻ trong buổi bốc thăm !:a04:
Thân !

DTH

Tại sao...!
Thành viên BQT
SVC$
0
Xin chào cả nhà!
Hôm nay vào Box này thấy nhà ta nhộn nhịp vui vẻ quá. Trước hết xin chân thành cảm ơn tình cảm bác DaVang đã ủng hộ cho SVC chúng ta. Nhất là các fan chào mào.
Tuy nhiên việc rất nhiều thành viên đăng ký cũng gay 1 chút băn khoăn cho người tặng, ngay cả bản thân DTH cũng vậy, ứơc gì có thật nhiều chim để tặng thì ......hay nhỉ!
Nhưng chỉ 1 thì nó rất ý nghĩa . DTH sẽ đại diện bốc thăm ngay tại HQ SVC TP.HCM trước sự chứng kiến của BQT cũng như thành viên tham gia HQ.
Hy vọng thành viên nào may mắn sẽ thực hiện đúng theo ý nguyện của bác DaVang.
DTH.

SVC$
0
Ðề: Tặng CM 3 mùa

Ui Đất Bạch nghe nói mấy hôm bán chim mà vì lý do gia đình mà sao giờ đăng vậy nè?
Được nuôi chim lại rồi sao em?

Hii Thấy anh em tham gia vui quá em cũng muốn thữ vận may chứ em vẫn bị cấm nuôi chim nếu bốc trúng được chú này thì coi như là cái duyên em sẽ năn nỉ ba cho em nuôi nếu ko cho thì em gởi bạn nuôi dùm hii

dammechim

Thành viên tích cực
SVC$
0
Vui quá, hôm qua mình thấy nhiều người đăng ký biết chắc là chủ nhân khó xử nên mình không dám có ý kiến gì, nhưng thời thế đã đổi thay bác DTH làm giám khảo thì mình cũng đăng ký một suất bốc thăm trúng thưởng. Biết đâu đấy một ngày không xa trong đám chim nhà mình có thêm một chú chim xuất xứ từ Huế (mình đã có sơn ca Huế).

vinh75

"Người ham vui"
Thành viên BQT
SVC$
0
Cô thủ quỹ cũa hội quán SVC TPHCM dolphin121 cũng rất mê em CM này ,nhưng không có thời gian vào DĐ nên nhờ mình đăng kí hộ 1 vé . Thân chào .Chúc các bạn may mắn .Hihi.:a04::a04::a04:

Đại linh

"Fan mê Chào Mào"
SVC$
0
HI..hi...không khí hào hứng , sôi sục của các thành viên khiến em nhớ lại hồi được tặng quà lúc Xưa quá!!! Giờ này có được đăng ký bốc thăm tiếp không các Bác .... chú Cm này nhìn mê quá đó:a04:

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
Ðề: Tặng CM 3 mùa

Thưa toàn thể các thành viên,

Theo như ý kiến của toàn thể ACE đăng ký trong topic này. Vậy dựa vào danh sách các thành viên đăng ký. Vậy, BQT kính nhờ Anh @DTH chủ trì trong đợt bốc thăm này.

Danh sách đăng ký sẽ tiếp tục được cập nhật cho đến 23h00 ngày 11/10/2008 (sau thời gian này, những thành viên đăng ký đều không hợp lệ) và thời gian bốc thăm bắt đầu từ 9h00 ngày 12/10/2008 Tại Hội Quán SVC Sài gòn, có sự tham dự của BQT SVC và các thành viên khác có mặt tại hội quán. Hình thức bốc thăm do anh @DTH quyết định; miễn răng tạo khí thế và hồi hộp anh..hehe

hihi xin được cập nhật thông tin cadn đã đưa, và đúng thế cơ hội vẫn còn để anh em nào thử vận may.

Vâng, xin thưa qúy thành viên là từ khi SVC thành lập đến giờ đã hơn 1 năm gần 2 tháng :D. Trong thời gian này đã xảy ra 3 đợt tặng chim CM. Lý do là người đã âm thầm lo lùng chim bổi mộc đẹp để tặng hỏi Bạch Đề là năm này sao im thế? Vâng, hihi năm này giá chim lên khủng khiếp đợt đó cũng chỉ 20K một em bổi giờ đã hơn 40K. Nhưng cái khó nó ló cái khôn, vì là topic này đã tạo ra cho SVC thêm bước đi mới. Hai đợt đầu tặng là: chỉ đăng và kể như ai vào SVC ngày đó giờ đó còn chim thì là hên. Sau số lượng đăng với đủ số lương chim thì kết thúc... end! Vì thấy cuộc vui nó kéo dài quá :D !!!!!!!! Cho nên sau đợt này sẽ tiến hành thêm vài em bổi đẹp, và có thể từ đây sẽ như hướng này bốc thăm trúng thưởng là công bằng nhất.

Thân mời các bạn hihi tham gia tiếp đê :200:

thân chào ACE của diễn đàn,

phuonglinh

IAM ME - Hãy tự tin vào chính mình!
SVC$
0
Ui dà.........
Nhìn thấy chủ đề thấy hay hấp dẫn muốn nhào vo roài ^_^
Tiện thể em chưa có 1 chú chim nào đẻ nuôi pác davang tặng em 1 chú để em học nuôi và đuôi đòi theo mọi người hội họp ở hội quán mang chim ra đó để luyện chứ nhỉ:a26:

cadn

"Chào Mào Việt Nam"
SVC$
0
Xin thông báo, đến thời điểm này đã có : 32 thành viên đăng ký tham gia bốc thăm.

Xin mời tiếp tục đăng ký...........................

Chúc các thành viên may mắn.

thuanthuynguyen

Ngọc Kỳ Lân
Thành viên BQT
SVC$
0
Cám ơn anh DaVang trước nhé,Em đang kiếm một chú Chào Mào Huế mà trưa được nay em xin đăng ký một phiếu bốc thăm hi vọng sẽ có được chú CM đẹp nay.xin cám ơn anh nhều................

DTH

Tại sao...!
Thành viên BQT
SVC$
0
Xin chào Quí vị, các thành viên thân mến!

DTH xin đưa ra hình thức bốc thăm trúng chim chào mào như sau:
@ Sau khi kết thúc thời hạn đăng ký, BQT( Cụ thể là nhờ bác CADN) lập danh sách tên thành viên đăng ký theo số thứ tự từ SỐ 1 ĐẾN SỐ CUỐI CÙNG.
@ Số lá thăm trong thùng bốc thăm bằng với số lượng thành viên đăng ký.( Ví dụ - có 79 thành viên đăng ký thì trong thùng bốc thăm sẽ có đúng 79 phiếu- mỗi 1 phiếu ứng với số thứ tự trong danh sách mà BQT đã lập)
@ Số lá phiếu trên được kiểm tra hợp lệ và bỏ vào thùng phiếu.
@ Đúng 9h ngày 12/10/2008 số phiếu trên được trộn đều và DTH sẽ bốc 1 lá bất kỳ.
@ Lá phiếu được bốc chính là lá phiếu người trúng quà.
@ DTH sẽ công bố số phiếu trên Diển Đàn SVC và thành viên sẽ dò vào danh sách để biết ai là người trúng quà.
@ Mọi hoat động chịu sự giám sát của BQT và thành viên tham gia, cũng như được ghi hình cụ thể đế thành viên theo dõi.

DTH:a04::a04::a04:

boy_cute

Hội chào mào Quảng Nam - Đà Nẵng
SVC$
0
em cũng xin đăng kí nữa các bác ơi , cho em đăng kí với nhá , em rất muốn được sở hữu một em CM huế .

titan

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
nhà em cũng có nhiều CM rồi, nhưng càng nhiều lại thấy càng ít nên các bác cho em đăng ký 1 phiếu nhé:a37:

BatmanV

Riding
Thành viên BQT
SVC$
0
Các bạn ơi....Ủng hộ cho số 10 đi nào :a15::a04:
Còn ai thích tham gia nữa thì đăng ký lẹ lẹ đi nha.Nếu nhiều quá chắc nhờ bác hội trưởng chia ra : Bốc thăm vòng loại...bốc thăm tứ kết, bán kết..và chung kết:a26:

nguyen van nam

SVC - Đam Mê
SVC$
0
mấy hôm nay mạng nhà e bị out nên e ko đăng ký được. hok biết giờ đăng ký được ko zay, thanks

huyentranglover

Hành trình đi tìm một nửa!...
SVC$
0
Cho em đăng ký 1 vé nha. :a07:
Em chưa nuôi Chào Mào bao giờ. Nhưng đã trót tham gia SVC thì cũng nên nuôi cho vui với anh chị em.

Bé này nếu bốc thăm hông trúng em cũng ráng tìm bé khác mang về nuôi. :a03:

genta

to be or not to be
SVC$
0
trời ạ, mấy hôm nay bận quá nên không vào svc được mà giờ đã 6 trang rồi!!! :a28: hạn cuối đăng kí là 23h ngày 11/10/2008 nha các bạn. nhanh tay đăng kí cho xôm tụ nào

chopmao1995

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chào cả nhà!
Mình đang tìm 1 em Chào Mào nuôi lại sau những ngày xa quê, nay có bác davang tặng chim thì còn gì bằng.
Cho mình tham gia 1 phiếu với.

nganhuynh

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
ý ngộ quá anh cadn ơi, nganhuynh có đến 2 phiếu, một phiếu số 9 và một phiếu số 22, vui quá vậy là cơ hội tăng hai niềm vui nhân đôi,hihi...chắc 1 phiếu cho Huỳnh còn 1 phiếu cho Ngân ...? a ha số 9 số may, số 22 số cặp , số nào củng tốt kì này Chào Mào Huế chắc phải về miền Tây thôi," em đi chuyến này, về nơi xứ xa, đêm ru điệu hát, câu hò.....miền Tây xanh sắc mây trời,phù xa nước nổi, người ơi ta về.....":a16:

hoalo_biglong

"Hoalo-thần chưởng"
SVC$
0
em nuôi Cm cũng ko tốt lắm nên muốn 1 chú 3 mùa về nuôi để thu thập kinh nghiệm
bác cho em dăng kí 1 phiếu nhé
cảm ơn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom