Guest viewing is limited

han_vip

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hehe thick was!!! sao ở chỗ em chẳng có chợ chim nào như vậy nhỉ mà có chim to to như ưng ó diều cát .... ko hở bác blinh nếu có bác pos lên cho anh em cùng xem nhé thank bác nhiều!!!!

vuongvu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
phải thừa nhận chợ rất là thôn dã . mình rất thích những phiên chợ như vậy . cảm ơn bạn đã có bài viết hay cho mọi người mở rộng kiến thức .

vành khuyên

Thành viên mới
SVC$
0
bác ơi ! cho em lại địa chỉ chính xác của chợ chim lạng sơn đi ! em tìm như thế nào được đây ?

Redtailhawk

Thành viên tích cực
SVC$
0
Thanks bạn rất là nhiều, cho coi hình chợ chim Lang Sơn tuyệt vời.....mình thích đi coi chợ chim lém, nhưng ko về vn được. huhuhu. Chăc ở ngoài đời chợ chim chắc vui lém. Nếu mình tới chợ nì chắc tới sáng mới về.....nhình mê quá, nhất là máy chú Mi và Quế Lâm mủ sắt toàn là chim mình thích ko à. Đã ghê!!!!!
Than,
RTH

timestien

Thành viên tích cực
SVC$
0
hây da nếu trong sg có 1 cái gọi là chợ chim thì hay biết mấy-cái chỗ thuận kiều plaza có thể nói là chợ chim không các bác nhỉ :a18:

topic hay quá thanks các bác nhá

ko co

Thành viên tích cực
SVC$
0
mấy chú mi này bẫy cũng được lâu rồi nhưng mình kết nhất em bìm bịp và mấy em tắc kè loại này mà đem ngâm rượu thì chỉ có mà đỉnh (một người uống hai người vui)cám ơn bác đã cho anh em được thưởng thức tận cảnh sinh hoạt chợ ls

Vànhkhuyênxanh

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chợ này ở đoạn nào nhỉ :a19: hồi tr'c em cũng đ.c đi Lạng Sơn rồi nhưng hồi đó còn bé chưa chơi chim em mới chơi gần đây
Bác cho em địa chỉ cái đoạn đó đi hi vọng thời gian nữa lại đ.c đi lạng Sơn em sách cả đống về vì ở trên đó rẻ lắm cái gì cũng rẻ hết từ đồ điện tử đến trăn màn gối đệm em nghĩ cả lồng chim cũng rẻ luôn nhưng chất lượng thì cần xem đấy :a43:

hunghtlsn1

Đang nghỉ mát
Đang nghỉ mát
SVC$
0
tui cung đi chợ suốt mà không thấy chụp trúng tui pô nào nhỉ,nhà bạn ở đâu thế khi nào chụp hình minh với nhé.:a01:

phải thừa nhận chợ rất là thôn dã . mình rất thích những phiên chợ như vậy . cảm ơn bạn đã có bài viết hay cho mọi người mở rộng kiến thức .
bạn biết là thôn dã sao?,bên cạnh toàn là nhf lẫu xe hơi đấy

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

hoshinihon

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
lần đầu tiẽn mình thấy cảnh mua bán chim đông vui như vậy, mà các bác cho em hỏi giá lồng chim ở ngoai đó có rẻ không? mình ở trong này mỗi lần mua chim về lại phải sắm thêm cái lồng 7- 8 trăm ngan ngán quá.

dj urchin

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
lồng khuyên thì rẻ thôi a ạ, dao động từ 150k đến vài triệu. còn lồng Mi, CL, Khướu....thì từ 300k trở lên:a12:

khanhbg

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
kiểu này mình phải lên làm.máy cái lồng Chào Mào .mí máy lông khuyên nhà mình dang có .máy em đang không có lông nhốt. duới nhà mình lông chim đắt hon

hiepvu

Thành viên mới
SVC$
0
Còn đây là mi mộc giá dao động từ 50k đến 150k 1 em

Các bác cho em hoi ?
Em làm 1 cái lồng nhu thế này dể nuôi Mi,Choè & Chao Mào có dươc không vậy?
Về lâu dài thì có sợ nhỏ quá không ạ?Có ảnh hưởng dến sức khoẻ của chim không ạ?
Đa tạ các bác

Thaibq2003

Thành viên tích cực
SVC$
0
Các bác cho em hoi ?
Em làm 1 cái lồng nhu thế này dể nuôi Mi,Choè & Chao Mào có dươc không vậy?
Về lâu dài thì có sợ nhỏ quá không ạ?Có ảnh hưởng dến sức khoẻ của chim không ạ?
Đa tạ các bác

Lồng này chỉ dùng để nhốt chim bổi ở các cửa hàng chim thôi không dùng nuôi chim làm cảnh được. Vì đã gọi là cảnh thì phải được ngắm nhìn chiêm ngưỡng; còn nếu nhốt con chim dù đẹp trong những lồng như thế này thì ra sao nhỉ?

tuananhsumo

Thành viên mới
SVC$
0
chợ chim này nhìn thi wa nhỉ. có cơ hội phải làm 1 chuyến

thanhtung_68703

Thành viên tích cực
SVC$
0
:a04: Cảm ơn chú Binhls đã chia sẻ những hình ảnh đẹp và rrất hay này!

The_Unborn

Thành viên tích cực
SVC$
0
Bác chủ thớt ơi cho em hỏi địa chỉ rõ ràng được không? Em chuẩn bị đi Lạng Sơn nên muốn qua đấy xem xem có tìm được em nào dẹp dẹp không để về bổ xung vào bộ sưu tập ít ỏi của mình.

tungcute

Thành viên mới
SVC$
0
chào các bác e mới đi Lạng Sơn về nên e biêt ơ Lạng sơn có môt chỗ chuyên bán mi nhà Bác này chỉ chuyên bán mi không thôi Bác ấy cũng có nuôi cả Chào Mào va Chòe Lửa nhưng để chơi ko bán mà chỉ bán mi.e co mua 2 chu mi môc của Bác ấy,Bác tư vấn rất nhiệt tình và chu đáo va đích thân Bác ấy chọn cho e 2 chu mi mộc vì đi oto khách nên khi bán chim cho e Bác ay còn khuyên mại cho e hai cái lồng vuông đóng kín rất chắc chắn có thể ngồi lên dc nên chim vân chuyển đường xa vẫn rất khỏe vê nhà e sang lồng hôm sau chim hót luôn.giá chim môc rât rẻ 150k đẹp hơn thi 200k đia chỉ nhà bác ấy là ngay cạnh cổng chợ chính chợ Đông Kinh LS ngoai ra của hàng bac ay cung bán các loai lồng thổ và cả liu diu khô nữa nếu khó tim wa các anh e cu hoi mấy chú xe ôm ở cổng chợ Đông Kinh la thây ngay

kameroko1310

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
nghe nói mi lạng sơn hay lắm hôm nào có điều kiện phải lên chơi mới được
các ơn các bác đã chia sẻ

bahung074

Thành viên tích cực
SVC$
0
chào các bác e mới đi Lạng Sơn về nên e biêt ơ Lạng sơn có môt chỗ chuyên bán mi nhà Bác này chỉ chuyên bán mi không thôi Bác ấy cũng có nuôi cả chào mào va chòe lửa nhưng để chơi ko bán mà chỉ bán mi.e co mua 2 chu mi môc của Bác ấy,Bác tư vấn rất nhiệt tình và chu đáo va đích thân Bác ấy chọn cho e 2 chu mi mộc vì đi oto khách nên khi bán chim cho e Bác ay còn khuyên mại cho e hai cái lồng vuông đóng kín rất chắc chắn có thể ngồi lên dc nên chim vân chuyển đường xa vẫn rất khỏe vê nhà e sang lồng hôm sau chim hót luôn.giá chim môc rât rẻ 150k đẹp hơn thi 200k đia chỉ nhà bác ấy là ngay cạnh cổng chợ chính chợ Đông Kinh LS ngoai ra của hàng bac ay cung bán các loai lồng thổ và cả liu diu khô nữa nếu khó tim wa các anh e cu hoi mấy chú xe ôm ở cổng chợ Đông Kinh la thây ngay

Mình đã mua 4 em từ chỗ Bác này rồi, bán chim vui vẻ, tư vấn nhiệt tình, đích thân chọn chim cho mình.
Hiện tại em em về sg chơi rất tốt.

Bên trái cổng chính Chợ ĐÔng Kinh ( Cổng Sân Vận Động) có đường nhỏ vào khoảng 50 mét, thấy bên ngoài trên vách tường xi măng ghi chữ" bán chim cảnh" là đến.

Chúc anh em tìm được Mi như ý.

Thân chào.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom