Guest viewing is limited

MTCHIP

"Black and white"
SVC$
0
Hôm nay cụ Ban chủ Cái Ban bày không hiểu giận chuyện chi.
Chip đang dự định sắp tới cho cụ đi thi giải Paragame 2009 này,hihihi.

<embed width="448" height="361" type="application/x-shockwave-flash" wmode="transparent" src="http://i296.photobucket.com/player.swf?file=http://vid296.photobucket.com/albums/mm199/MTCHIP/19052009048.flv">

Các cụ xem có khả năng gì không ợ?

Thân.

tanacoustic

Thành viên tích cực
SVC$
0
Cụ sung thế bác,đá tay luôn.Bác nuôi từ chim non lên hả?Mào dày cao nhìn rấtđẹp.Chúc mừng bác:a35:

bachlongcc2003

"người yêu chim cá cảnh"
SVC$
0
chú này sung quá đá tay lia lịa. yếm hơi mỏng,mũ dày và cao nhìn rất đẹp.giọng thì chua thưởng thức được anh chip ạ.mong anh post thêm một clip về giọng hót nha.thân

Mr.Râu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Ðề: Chào mào nhà Chip.

hj, em này vừa chơi vừa nhúng nhẩy hay sao mà cái lồng đong đưa vậy Chip ^^ ?, ít kinh nghiệm về CM nhưng thấy em này đẹp đấy,yếm chưa dc đầy mà xinh trai fết ,chúc mừng chim đẹp ^^

tieude_mechim068

"đam mê chòe lửa"
SVC$
0

chim đẹp đấy chip à. nhưng hình như lông đuôi không được mướt cho lắm phải không chip. nhà chip cũng phong phú ghê ha. nào là than,tam ca 3 con lữa. bây giờ lại thêm Chào Mào nữa.cả ngày chắc nghe dàn âm thanh hifi này sướng lắm đây.:a01:

MTCHIP

"Black and white"
SVC$
0

Vâng bạn ạ. Đuôi nó lúc đem về không sao, nay căng quá nên mỗi buổi chiều buồn tình là nó lại vuốt, cả 2 bên nhìn cứ như chòm râu ông già. Không hiểu sao chủ thì hiền thế mà nuôi 2 con Chào Mào, con thì đá tay, con thì vuốt lông đuôi, ...?
Hihi, đúng là đôi lúc nhìn tiểu đội ở nhà mình cũng phát hoảng, chim, chó, sóc, cá...:a42: hôm qua đang vi vu ngòai đường thì thấy 2 con Rái con còn đang bú, hứng chí lên lại quay đầu xe, tí nữa lại tha về nhưng nghĩ nuôi thì thích lắm, rồi chỗ đâu cho nó bơi? Chẳng lẽ lại ôm vào Hồ bơi công cộng... không khéo cả chủ và Rái bị rượt mất cả dép...

Thân.

thanh_my2009

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

chim anh chip hay quá , em nó biết quay video hay sao ấy nên làm duyên . sao anh không đi bẫy đi anh chip hay là ko có thời gian nữa . nếu không có thời gian ,thì để em làm thế cho vài ngày rồi đi bẫy he heeeee......he chứ chẳng lẽ chim hay mà để ở nhà hoài ,cũng như hoa đẹp mà không có mùi thơm ấy he.....he anh chip thấy đu'ng không nè

thân chào

thanh_my2009

MTCHIP

"Black and white"
SVC$
0
Khủng long nhà Chip!

Gửi các bạn xem và đánh giá giúp mình.Lâu lâu lấn sân một tí,hi
Chim 2 muà gốc Huế.

Thân.

zen

"Mọi thứ rồi sẽ qua đi, chỉ còn tình người ở lại"
Thành viên BQT
SVC$
0
Ðề: Chim mới.

em biết con Chào Mào này rùi?hihi.hình như là con khủng long hôm qua anh Chip đem ra HQ đây mà.nhìn bộ cóng giống cái lồng anh đem ra HQ lắm.nhìn chú ấy đẹp giai khỏe mạnh và gấu quá anh nhỉ.hihi

bemaap

Đẹp Trai Nhất Nhà
SVC$
0

thân chào mchip
đánh gía gì nữa mchip,ai dám nói chú chim này xấu thì bemaap xin khẩu chiến.hi hi
cho ace xem cái clip luôn.........thânk

ybecomine

Thành viên tích cực
SVC$
0

Chim quá tuyệt luôn, khỏi bàn cãi về em nó, nếu được clip thì quá ok

nhoxkute

Thành viên tích cực
SVC$
0

:a32: em thích chơi Chào Mào mà có cái mào như của anh vậy mà tìm mãi không có em nào cả:a17:

anh_hung908

Thành viên tích cực
SVC$
0

Con nay` gốc chim tơ nuôi lên phải ko. Được cái họng quá đẹp, mào hơi xấu. Con này hung hăng đây nhưng gặp chim già dễ bỏ đấu

tiendat916

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

Con nay` gốc chim tơ nuôi lên phải ko. Được cái họng quá đẹp, mào hơi xấu. Con này hung hăng đây nhưng gặp chim già dễ bỏ đấu

chim của anh rất đẹp không chê vào đâu được vậy mà bạn chemgiothanhthan chê cái mũ xấu :a01:

thanhgec

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

Con này thuộc vào hạng Top, song dao đen, to và kéo thẳng xuống ngực chính là chú bắt bổi nhanh.
Đầu và cổ này thì hót nhiều nhưng tướng này đấu bổi dữ lắm, có thể bắt bổi già tốt chứ bổi má trắng bẩy hơi khó.
Bạn nên cho ăn thêm mồi tươi để tăng cường sinh lực cho anh ta, nhìn đít đỏ đấy thì biết chim nuôi chưa đủ chất lắm.
Trân trọng./.

TẬPCHƠICHIM1

Thành viên mới
SVC$
0

Chào Mào đẹp quá cho em nhờ tí em thích chơi chào mào nhưng chưa biết lựa bác nào chỉ em với

bachlongcc2003

"người yêu chim cá cảnh"
SVC$
0

chú này mặt hơi bị gấu đó anh MTCHIP.dáng,mũ đều tuyệt vời cả.em thích nhất là những chú khi hót thì lông cổ căng phồng lên như thế,
thân :a27::a27:

Ku_Em

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

em cộng nhận là con chim này không chê tí nào cả luôn ... em thích nhất cái cổ họng con chim .. ôi lúc hót nó phình ra nhìn phê lắm .. :D

Redtailhawk

Thành viên tích cực
SVC$
0

CHIP, em không chơi thôi, chơi toàn là đổ ngon không à. Anh cũng vậy, ai nói em nầy sấu.....anh........khẩu chiến lun với bemaap.
Em nuôi chim sao rồi, lâu quá không thấy em lên diễn đàn.

Chào em,
RTH

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom