Guest viewing is limited

ngocbaotran

Thành viên mới
SVC$
0
theo mình nên sài dầu máy may ,ta dùng 1 miếng mốt [loại mềm dùng để rửa chén đó ]thấm vào dầu máy rồi quét lên lồng ,đỡ bị văng nhớt ,dầu máy ưu điểm mau khô hơn quét nhớt nhiều 1 ngày ta có thể quét 3 lần chỉ cần 2 ngày là xong ,quét lên màu nhìn đẹp nếu lồng của bạn tre già

tuan231

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
mỗi người một cách chơi, nhưng nếu là em thì em sẽ chẳng bao giờ quét hay bôi cái gì vào lồng cả, mộc nó có nét đẹp của mộc, còn tuổi thọ của chiếc lồng nó tùy thuộc vào tính cách của người chủ chiếc lồng thôi các bác ạ:a12:

Chào Mào Bl

"Đam mê Chào mào"
SVC$
0
mỗi người một cách chơi, nhưng nếu là em thì em sẽ chẳng bao giờ quét hay bôi cái gì vào lồng cả, mộc nó có nét đẹp của mộc, còn tuổi thọ của chiếc lồng nó tùy thuộc vào tính cách của người chủ chiếc lồng thôi các bác ạ:a12:

Nếu lồng của Bác chất liệu tốt thì để mộc thì quá tuyệt... nhưng gần như nếu để mộc thì khó có chất liệu nào chịu nổi ẩm mốc và vì thế sẽ rất xấu... chứ chưa chắc lồng đã hỏng ngay....vì vậy cách ủ dầu là cách tốt nhất giữ lồng bền lâu và khá đẹp so với để mộc.

anhpleiku

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Anh cho hỏi chút xíu: Khi mình bôi dầu vào lồng, để khô rồi em đem đi rửa phải không? Nếu rửa mình có xà phòng không vây?.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom