Guest viewing is limited

babytapchoi

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Các A E xem giúp con dấtt của e. E mới tập chơi đất nên cũng ko có kinh nghiệm gi . Mong các a e giúp đỡ.

Chúc Năm Mới Phát Tài Phát Lộc!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

thanghq

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Các A E xem giúp con dấtt của e. E mới tập chơi đất nên cũng ko có kinh nghiệm gi . Mong các a e giúp đỡ.
em này bổi hả bạn, lông dày mà sơ quá. ráng chăm sóc tốt nhe

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

huynhlong963

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chú này hay xù lông quá vậy bác xem thứ chú nó có bị lanh hay bệnh gì không nếu không có thì khi xù lông như vậy chú nó co hót ko? mình ko rành vè Đất nên chỉ nhận xét vậy thui :a39:

ccthan

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chim bổi phải ko bác,,bồi bổ cho em nó đến mùa thay lông sau se đẹp hơn.em mới tập chơi giống bác nên củng gà lém:a15:

babytapchoi

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Đúng rồi, nó rất hay xù lông, e nó ko hót lớn chỉ ríu thôi. E cũng đang thúc cào cào hang ngày cho e nó căng lửa nhung cũng chua thấy kết quả lắm. Bữa nào rãnh e úp hình của e nó lên cho ace xem. Sao e thấy enày dáng ko đẹp, chắc bữa nào phải tìm thêm 1 e khác nữa quá. :a21:

maihac

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chào ban. em này đẹp chim đấy, không xấu đâu.tướng dài, mõ mõng, chân cao thẳng.. đuôi dài.. nói chung đất mặt tiền đấy.
bạn nên kiên nhẩn chăm sóc nó nhiều hơn, nhất là phơi nắng thường xuyên, cào cào đầy đủ, nhớ tắm nữa...và tắm nhiều hơn moi khi. thực hiện đúng như trên, bạn sẽ thấy em nó đẹp hơn bạn nghĩ trong vòng2 tuần thôi.
chúc bạn thành công.

lucido79

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
bộ lông của con đất nhà bác như đang mặc áo rét ý>>>>>>>>>>>>>>>>>>>

trichim5006v

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
sao con chim của bạn trông buồn thế, chịu kho cho nó tắm nắng thi lông lá sẽ đẹp hơn đấy

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom