Guest viewing is limited

benben

Hội chào mào Quảng Nam - Đà Nẵng
SVC$
0
Tôi chơi chim hoạ my đá ở đà nẵng tại trường chim của anh Minh (minh tàng).Cách đây 3 tháng tôi có đá 1 trận chim đối thủ là chú my thuần đươc mua từ xa về . Chim tôi thắng sau 4 phút đá trám và 2 phút thông lồng. Sau đó tôi đã mua lại con chim thua đó với giá 2350k
Từ khi về tay tôi, chú chim mới này nói về lửa và lực phải nói là rất tốt.Chắc là tôi có duyên với nó.Sau đó tôi đã thắng 6 trận liên tiếp mà lại thắng những con chim có tiếng tăm(trận cuối cùng thắng sau 16 phút đá trám trong khi đó nó đã bị đối thủ khoá 4,5 phút mà vẫn ko chạy) và tôi chỉ còn 1đối thủ duy nhất
Chuyện gì đến phải đến.
Tôi đã hẹn đá với đối thủ cuối cùng vào ngày mai 29/8 đối thủ này rất nặng ký chưa thua trận nào được xếp loại nhất trường ở đà nẵng. Nếu thắng trận này tạm thời,tạm thời thôỉ chú chim thân yêu của tôi ở ĐN ko đối thủ . Điều này các tay chơi chim đá ko ai mà ko mơ, còn tôi thì ngủ ko được (các bạn biết ko con chim cũ của tôi sau đó lại thua đối thủ duy nhất mà ngày mai chim tôi đá)
Tôi xin chia sẻ những điều trên đây với các bạn trên diễn đàn SVC Việt nam, mong các bạn cổ vũ cho tôi và hy vọng ngày mai tôi sẻ báo tin vui đến cho các bạn
Chuyện này có thật 100%
Rất cám ơn
Gởi lời chào thân ái tất cả các thành viên SVC

cadn

"Chào Mào Việt Nam"
SVC$
0
Chào mừng anh @benben tham gia SVCVIETNAM,

Trường My của anh Minh em có ghé vài lần, có thể AE mình đã gặp :D.

Chúc anh thành công.

Thân

p/s : sáng mai trận giao hữu mấy giờ vậy anh, có chi em chạy lên góp vui.

han_vip

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Tôi chơi chim hoạ my đá ở đà nẵng tại trường chim của anh Minh (minh tàng).Cách đây 3 tháng tôi có đá 1 trận chim đối thủ là chú my thuần đươc mua từ xa về . Chim tôi thắng sau 4 phút đá trám và 2 phút thông lồng. Sau đó tôi đã mua lại con chim thua đó với giá 2350k
Từ khi về tay tôi, chú chim mới này nói về lửa và lực phải nói là rất tốt.Chắc là tôi có duyên với nó.Sau đó tôi đã thắng 6 trận liên tiếp mà lại thắng những con chim có tiếng tăm(trận cuối cùng thắng sau 16 phút đá trám trong khi đó nó đã bị đối thủ khoá 4,5 phút mà vẫn ko chạy) và tôi chỉ còn 1đối thủ duy nhất
Chuyện gì đến phải đến.
Tôi đã hẹn đá với đối thủ cuối cùng vào ngày mai 29/8 đối thủ này rất nặng ký chưa thua trận nào được xếp loại nhất trường ở đà nẵng. Nếu thắng trận này tạm thời,tạm thời thôỉ chú chim thân yêu của tôi ở ĐN ko đối thủ . Điều này các tay chơi chim đá ko ai mà ko mơ, còn tôi thì ngủ ko được (các bạn biết ko con chim cũ của tôi sau đó lại thua đối thủ duy nhất mà ngày mai chim tôi đá)
Tôi xin chia sẻ những điều trên đây với các bạn trên diễn đàn SVC Việt nam, mong các bạn cổ vũ cho tôi và hy vọng ngày mai tôi sẻ báo tin vui đến cho các bạn
Chuyện này có thật 100%
Rất cám ơn
Gởi lời chào thân ái tất cả các thành viên SVC
chúc anh may mán nhé để anh em svc được dạng danh !HªHHE!CHÚC CON CHIM THẮNG CHẬN CHỞ VỀ!!!!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

benben

SVC$
0
Chào mừng anh @benben tham gia SVCVIETNAM,

Trường My của anh Minh em có ghé vài lần, có thể AE mình đã gặp :D.

Chúc anh thành công.

Thân

p/s : sáng mai trận giao hữu mấy giờ vậy anh, có chi em chạy lên góp vui.
:a01:cám ơn CADN rất nhiều .Sáng mai khoảng 7h..................................................................................

pleikupho

Thành viên tích cực
SVC$
0
em thi rất thích mi đá nhưng ko biết cách chăm anh àh, thấy mọi người chơi mi chiến nhìn mà muốn chảy nước miếng, em nghỉ là ngày mai con mi chiến của anh nhất định sẽ thắng. "thành công, thành công, đại thành công".thân

binhls

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chúc thắng lợi nhé, sau trận này nhớ đưa ảnh nó lên cho ae thưởng thức cùng nhé.

bup

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
To: Benben
Chúc anh và cả chú mi của anh may mắn trong trận tranh đai vô địch Đà nẵng nhé.
To: Binhls & Benben
Mong chú Bìnhls và anh Benben viết bài hướng dẫn anh em về cách chăm họa mi bổi thay lông nhà lần đầu vì hiện giờ đang là mùa thay lông của mi và lần thay lông nhà đầu tiên rất quan trọng cho việc nuôi dưỡng mi sau này.

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
bạn bụp hãy xem lại các chủ đề trong chuyên mục Hoạ Mi,
đã có bài viết về chim Hoạ Mi thay lông rồi bạn à.

Chúc anh benben may mắn !!!

Chỉnh sửa lần cuối:

Filter Kings

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
ước gì mình được như anh ấy nhỉ.con mi cũ của anh thắng con mi này.mà con mi của địch thủ thắng con mi cũ của anh....==>vậy là ngày mai con mi của anh thắng lại rồi...giống như binh xập xám wé đi..

benben

SVC$
0
Chuyện gì đến sẻ đến
Trước hết cho gửi lời cám ơn tới các thành viên cúa SVC- VN . Đặt biệt fiterking-Bạch đề - Bụp - Binhls- pleycupho- Hanvip- Cadh - Đất bạch -Công minh
Con chim của tôi đã thắng 1cách rất thuyết phục . Đá trám 7,5 phút đối thủ chạy tuyẹt đối nên ko thông lồng. Cả trường chim ko ai theo mình cả.
Do quá bận nên hôm nay nên hôm nay mới có dịp thông báo cho các anh, thật là có lỗi mong các anh bỏ qua cho
Chuyện này cũng có thật 100%
Gởi lời chào thân ái tất cả các thành viên SVC ben sẻ gưi hình sau

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

trungcong

Thành viên mới
SVC$
0
Các bạn ơi Đà Nẵng là vậy đó, có mấy con HM đá đi đá lại hoài chán lắm

cadn

"Chào Mào Việt Nam"
SVC$
0

Chào anh,

Điều này cũng đơn giản vì ở Đà Nẵng, mi không được chuộng và phòng trào cũng không như Hà Nội & TP HCM. Ở Đà Nẵng thì thích hợp...chơi thứ chi cũng được và thường theo phong trào là chính.

Thân

bup

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chúc mừng anh Benben!

Quên không nói anh quay lại hình ảnh trận chiến đó cho anh em xem. Anh đưa hình chú mi đó lên sớm đi để anh em còn nhận diện mà tránh nó ra nghe anh.

benben

SVC$
0
:a02:Chắc lâu nay trungcong ko ghé thăm trường chim rồi.Yên tâm dạo này chim nhiều lắm.rất nhiều chạng để đá baibai

Công Minh

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Chúc mừng benben nhé, nỗi vui thắng trận thật không thể tả được. Đó là mơ ước của những người nuôi chim chọi.

han_vip

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
kakaka chúc mừng bác nhé vậy là svc đã có con chim vô địch dà nẵng ruj đó hà hà!!!!!!

Mi_hanoi

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Trời đất ơi! Về mặt lí thuyết thì như vậy là Mi của Anh bị yếu thế rồi...Good luck!!!!

tranduy079

Thành viên mới
SVC$
0
em cũng dân đà nẵng nè chính xác đà nẵng ít lắm có nhiêu đá lại hoài ,em nhớ không lầm chổ đó trong công viên,chim thì giá khá cao ,chúc mừng bác chiến thắng

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom