Guest viewing is limited

aikin

"Aikin - yêu chim cảnh"
SVC$
0
Nhà Kin có mấy em tre Bắc, hnay rảnh up lên cho mọi ng chặt **** ^^

Đầu tiên là em trống 2 tuổi, đang thay lông , 550gr

Kế đến là bầy thê thiếp của em nó
Đầu tiên là em mái mini, đã đẻ 4 lứa, trọng lượng chưa bao giờ vượt quá 400gr

Em mái xám này cũng tương tự, thời gian béo tròn quay cũng chỉ đạt 450gr

Em này chính là Nữ hoàng của đàn, với thể lực 600gr , em nó đàn áp tất cả và cho ra 1 bầy gà tre đá ^^

Em nhạn này mới 6 tháng tuổi, đang đẻ lứa so, nặng 550gr

Cuối cùng là 1 em mái tàu vàng lai Tân Châu 500gr và em mái mini 400gr

paubeo

Thành viên mới
SVC$
0
mình thấy mấy e mái nhà bạn mồng lá tuy không được ưa cho lắm nhưng bù lại dòng gà khá chuẩn nhỏ con lông lá đẹp lắm,bạn nên đúc ra gà giống mào râu nhỏ gọn đi đá cho tiện nhìn cũng đẹp nữa hi, trong đấy cũng nhiều bạn thích nuôi gà tre nhỉ, nhà mình trước nuôi nhiều lắm nhưng đi học ở nhà bố mẹ thịt hết xót xa mà k cản được hic,hi h đi học về đang tìm gà giống để gây dựng lại đây nè.chúc bạn vui vnuoodducs ra nhiều gà đẹp nhé.:a21:

paubeo

Thành viên mới
SVC$
0
mình thấy mấy e mái nhà bạn mồng lá tuy không được ưa cho lắm nhưng bù lại dòng gà khá chuẩn nhỏ con lông lá đẹp lắm,bạn nên đúc ra gà giống mào râu nhỏ gọn đi đá cho tiện nhìn cũng đẹp nữa hi, trong đấy cũng nhiều bạn thích nuôi gà tre nhỉ, nhà mình trước nuôi nhiều lắm nhưng đi học ở nhà bố mẹ thịt hết xót xa mà k cản được hic,hi h đi học về đang tìm gà giống để gây dựng lại đây nè.chúc bạn vui và đúc ra nhiều gà đẹp nhé.:a21:

aikin

"Aikin - yêu chim cảnh"
SVC$
0
Hjx, mình vừa thanh lý hết bầy gà này rồi, tại sắp đi làm rùi, chẳng còn thời gian chăm sóc các e ấy nữa. Chỉ tiếc mấy em mini, hồi trước cất công mãi mới tìm đc, bjo chia lại rẻ như bèo :a09::a09:

paubeo

Thành viên mới
SVC$
0
hic sao bán nhanh vậy kết mấy e mái mini quá hic ngày trước thằng bạn mình nuôi còn được giống còn nhỏ con hơn 1 đàn mái đa số là 300-350g thui giống nhỏ nhìn đẹp lắm

aikin

"Aikin - yêu chim cảnh"
SVC$
0
Uhm, tại mình ko có thời gian chăm sóc nên đành thanh lý hết. Hum bữa rao bán, có 1 cậu đến mua, ban đầu bắt 1 đôi, sau chả biết suy nghĩ thế nào quay lại hốt nguyên bầy luôn ^^

Bây giờ mình chỉ còn 1 đôi Tân Châu tơ thôi!

thanhvien.0102

Thành viên mới
SVC$
0
Um, gà tre đá của Bạn đẹp thật, mình thích con gà xám đó đấy, với con gà điều nhỏ con!
Tiếc quá, Bạn bán hết rồi!!!!

Quan_ot

Thành viên mới
SVC$
0
mình rất thích mái nhạn của bạn va mái xám co thể để cho mình 1 nhóc không ban o đâu cho mình số ĐT

ugly_ogre

Thành viên mới
SVC$
0
Gà đẹp thế, tiếc là bán hết rồi, con trống đầu tiên nhìn màu lông đẹp nhỉ, màu đó thì gọi là màu gì các bác nhỉ?

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom