Guest viewing is limited

chaomaonui

Moderator
SVC$
0
Ðề: sản phẩm đầu tay

như đã hứa.chiếc lồng thứ 2 vừa làm xong vào dầu là đưa lên khoe mọi người ngay.hjhj
tổng thể chiếc lồng

cận cảnh tí nào
bộ chao và móc

và tiếp là phần đáy

và cuối cùng là họa tiết chiếc cửa.

longngahn

"một người vì mọi người..."
SVC$
0

a quá khéo tay,a làm rất đẹp ,a xứng đáng được 10+ cám ơn a chaomaonui đã chia sẻ

cutidangyeu

"Em Đang Dưỡng Tính"
SVC$
0

Chiếc lồng thứ 2 đúng là tuyệt tác rồi.Khâm phục tài của bác đó.Bác có sản xuất hàng loạt ko vậy, Nếu bác có ý định làm hàng sản xuất đại trà thì em xin đăng kí 1 chiếc ah.
Lông 1 đã đẹp nay lồng 2 càng đẹp hơn.Mỗi chiếc một vẻ, ko thể nào chê đc.hoa văn họa tiết tinh thế, đơn giản.
Chúc bạn vui và có thêm nhiều chiếc lồng đẹp ra lò nữa !
P/s : bác ơi em nhờ bác vẻ giúp em mấy cái hoa văn họa tiết với dc ko ah,em thì cả bàn tay ko có có hoa tay nào nên vẽ chẳng ra cái chi chi .Nếu đc thì bác vẻ giúp em mấy cái ở góc và 1 cái ở giữa lồng nữa à,như kiểu họa tiết cửa của chiếc lục giác đo.bác Vẽ rồi chụp anh vuông góc lại giúp em, chụp trên nền 1 màu như kiểu người ta chụp ảnh thẻ ấy, rồi em dùng photto shop tách ra, in lại vào giấy nhờ maays bác thợ mộc cưa cưa cắt cắt giúp thôi chứ em thì...
hihi cám ơn bác nhiều

chaomaonui

Moderator
SVC$
0

Chiếc lồng thứ 2 đúng là tuyệt tác rồi.Khâm phục tài của bác đó.Bác có sản xuất hàng loạt ko vậy, Nếu bác có ý định làm hàng sản xuất đại trà thì em xin đăng kí 1 chiếc ah.
Lông 1 đã đẹp nay lồng 2 càng đẹp hơn.Mỗi chiếc một vẻ, ko thể nào chê đc.hoa văn họa tiết tinh thế, đơn giản.
Chúc bạn vui và có thêm nhiều chiếc lồng đẹp ra lò nữa !
P/s : bác ơi em nhờ bác vẻ giúp em mấy cái hoa văn họa tiết với dc ko ah,em thì cả bàn tay ko có có hoa tay nào nên vẽ chẳng ra cái chi chi .Nếu đc thì bác vẻ giúp em mấy cái ở góc và 1 cái ở giữa lồng nữa à,như kiểu họa tiết cửa của chiếc lục giác đo.bác Vẽ rồi chụp anh vuông góc lại giúp em, chụp trên nền 1 màu như kiểu người ta chụp ảnh thẻ ấy, rồi em dùng photto shop tách ra, in lại vào giấy nhờ maays bác thợ mộc cưa cưa cắt cắt giúp thôi chứ em thì...
hihi cám ơn bác nhiều
thank bạn đã có những lơi khen.còn các họa tiết mình sẽ vẽ và gởi qua hộp thư cho bạn

cuong01

Thành viên cống hiến
SVC$
0

lồng thứ 2 này nhìn đc đó bác ạ, chúc mừng bác chủ nhá!:a01::a01::a01:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom