nhat_nguyet79

"Đất lành chim đậu"
Thành viên BQT
SVC$
0
Nội quy svc rất cụ tỷ (cụ thể và tỷ mỷ ấy mà)! Cần phải như thế để "ngôi nhà chung" luôn sạch sẽ.

cuibap209

Thành viên tích cực
SVC$
0
chào admin và các bạn thành viên nha!Mình là người mới, nên mong đc tất cả các bạn giúp đở nhiều thank!Minh rất thich chim Chào Mào ,nhưng chua biêt nuôi,thấy các bác post lên toàn chim đẹp và hót hay, nên mới tìm hiểu cách nuôi!mong các bạn ở dây và admin chiếu cố nhé!

booizme

Thành viên mới
SVC$
0
em đã đọc và xin tuân thủ các điều kiện trên ,cảm ơn các mod

anhminhhk

Thành viên mới
SVC$
0
Tôi đã đọc và xin tuân thủ đúng. Chúc cho diễn đàn ngày một phát triển.

tranquoclap1

Đang nghỉ mát
Đang nghỉ mát
SVC$
0
em đả hỉu mong các anh các chi giúp đở nhìu ,em rất mong có thể cùng các anh chi tìm hiểu về các sinh vật sin cảm ơn

hai86

Thành viên mới
SVC$
0
tôi đa hiểu, xin cam ơn BQT svcvietnam:a14:. toi sẽ làm tốt đển diễn đàn luôn là nơi học hỏi, giao lưu

hitachi_sasuke

Thành viên mới
SVC$
0
Tôi sẽ làm theo những gì quy định trên và sẽ tuân thủ tuyệt đối.:a45:

dao_duyvnn

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
tôi đã đọc và chấp hành nội quy dd , rất vui khi cùng ace xây dựng dd............

locchaomaohue

Thành viên mới
SVC$
0
Minh moi bay duoc 1 con chim Chao Mao cuc quy,Mao no dep tu nhien tuyet voi,cap Chan va Mo trang hoan toan,minh chua co thoi gian upload anh no len duoc,luc khac minh se upload len.
SDT :0914194424

thienthanpro

Thành viên mới
SVC$
0
mình là thành viên mới mình muốn hỏi mọi người về cách nuôi chim Chào Mào xin đc chỉ dáo cảm ơn hj

minhtuan1083

Thành viên mới
SVC$
0
Ðề: Nội quy diễn đàn Sinh vật cảnh Việt nam và các chủ đề HOT nhất

F. Topic dành cho việc tranh luận - kiện cáo.

Sau khi nhận được khiếu nại, BQT sẽ có nhiệm vụ cho mời cả 2 Bên liên quan vào đối chất trong topic này và sẽ được dính lên để tất cả các thành viên khác đều có thể theo dõi. Kết quả sẽ do chính việc tham gia trả lời của chính 2 Bên liên quan. BQT svcvietnam sẽ không có bất kỳ tác động nào đối với cả 2 Bên. Quy định khi tham gia gửi bài trong topic khiếu nại
  1. Khiếu nại đúng sự thật, có chứng cứ xác thực xác đáng (ảnh chụp, ghi âm, phiếu bảo hành, giấy cam đoan...)
  2. Không dùng lời lẽ quá khích, lộng ngôn trong quá trình tham gia đối chất giữa 2 Bên.
  3. Việc tham gia đối chất sẽ do 2 Bên liên quan trực tiếp tham gia, không chấp nhận các bài viết của những thành viên không phận sự. Mọi bài viết nằm ngoài 2 đối tượng trên đều coi là vi phạm và sẽ bị xử lý hình phạt cao nhất : khóa nick vĩnh viễn
  4. Trong quá trình tham gia đối chất, không được phép lập bất kỳ topic khiếu kiện nào ngoài phạm vi topic này. Mọi hành động sai quy định sẽ coi như vi phạm và xử thua ngay lập tức.
  5. Không chấp nhận việc cho mượn user để tham gia đối chất. Mọi hành động sai quy định sẽ xử lý dưới hình thức khóa user vĩnh viễn.
  6. Mọi hành vi lừa đảo, vu khống đều sẽ bị xử lý nghiêm theo khung hình phạt của svcvietnam.
Tôi đã đọc và hiểu nội quy, xin cảm ơn BQT svcvietnam

phamgroup

Thành viên mới
SVC$
0
Tôi đã đọc và hiểu nội quy của BQT_svcvietnam, xin đảm bảo thực hiện đúng nội quy nguyên tắc mà BQT_svcvietnam đã đề ra. Xin cảm ơn BQT_svcvietnam đã tạo ra sân chơi cho mọi người yêu thích các loại động thực vật.

N

nghiant1982

Guest
Chao tất cả mọi ngưới! Em là thành viên mới của diễn đàn. Em đã từng chơi chim cảnh một thờ gian khá lâu (khoảng 7 năm) nhưng sau này điều kiện không cho phép nên phải tạm ngưng một thời gian. Nay đã có điều kiện nên muốn nuôi lại, vì vậy nên em tham gia diễn đàn với mục đích giao lưu học hỏi với tất cả các thành viên.

tienchimqn

Thành viên mới
SVC$
0
Tôi đã đọc xong. Cảm ơn BQT svcvietnam. Chắc chắn tôi sẽ không vi phạm nội quy trên.

concoc12

Thành viên mới
SVC$
0
Tôi đã đọc và hiểu nội quy, xin cảm ơn BQT svcvietnam:a35:

thtrung

Thành viên mới
SVC$
0
Đã rõ toàn bộ nội quy! Cám ơn! Rất mong rằng có thể thu thập được nhiều kiến thức từ diễn đàn.

1an_rung

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
xin cảm ơn BQT, tôi đã đọc nội qui và qui định của diễn đàn, xin chấp hành đúng theo qui định !

langtuhathanh

Thành viên mới
SVC$
0
Tôi đã đọc và chấp hành mọi quy định từ BQT! Thanks

beoideptrai

Thành viên mới
SVC$
0
ok, tôi đồng ý với những điều luật ở trên, đã tham gia thì phải chấp hành thui:a04:

khanh_tls40a

Thành viên mới
SVC$
0

Tôi đã đọc và hiểu nội quy, xin cảm ơn BQT svcvietnam, tôi sẽ chấp hành theo đúng nội quy.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom