khuyen&dat

Thành viên tích cực
SVC$
0
cám ơn btc rất nhiều đã tạo ra sân chơi lành mạnh cho ae yêu svc trên cả nước

binouvo90

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Tôi đã đọc và hiểu nội quy, xin cảm ơn BQT svcvietnam, tôi sẽ chấp hành theo đúng nội quy

Leo25788

"Đơn Độc Một Mình"
SVC$
0
đã hiểu nội qui rồi nghiêm chĩnh chấp hành ,,mình cũng vậy phục tùng vô điều kiện luôn

huygiadj

Thành viên mới
SVC$
0
mình đã đọc và ok mọi vấn đề diễn đàn nêu ra, xin cảm ơn BQT svcvietnam

namacthu

Thành viên mới
SVC$
0
Tôi đã xem và hiểu.....Sẽ thực hiện tốt..NQ DD.............................................................

twan

Thành viên mới
SVC$
0
Tôi đã đọc và hiểu nội quy, xin cảm ơn BQT svcvietnam, tôi sẽ chấp hành theo đúng nội quy!thân

chim_khuyen_dbp

Thành viên mới
SVC$
0
tôi đã đọc kĩ nội quy, rất cảm ơn QBT svcvietnam đã mở thêm cho chúng tôi một sân chơi mới , để chao rồi thêm kinh nghiệm.

coc

Thành viên mới
SVC$
0
tôi đã đọc và xin chấp hành nội qui của ban quản trị

ocmit87

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Em đã đọc kỷ nội quy , xin cám ơn bqt scvvietnam , em sẽ làm theo nội quy

hoaphuly

"sống vui, sống khỏe, sống có ích"
SVC$
0
vô cùng cảm ơn diễn đàn svcvietnam, đến hôm nay tôi mới đọc kỹ nội quy và quy định của diễn đàn có lỗi với các bạn quá xin đươc thông cảm vì đây là lần đầu tiên trong đời tôi mới tiếp suc với bàn phim vi tính trong độ tuỏi ngoài 60 rồi các bạn đừng cười mình nhé
có những vấn đề thông thường trong diễn đàn mình không biết hay không thao tác được mà không hỏi được ai tìm trong mục nào v/d 2 vạch 2 mầu xanh ở phần cá nhân mỗi người thì nội dung và ý nghĩa ra sao v ,v
rât cảm động khi thấy ban quản trị rồi các điều hành của mạng svcvietnam làm việc vất vả để những thành viên như chúng tôi được học hỏi đươc bàn bạc trao đổi với nhau .được hưởng những quyền lợi ấy mà chỉ có lời cảm ơn thôi mình thấy nó cư thiêu thiếu thế nào ấy đấy là tình cảm thưc của mình nên mình giãi bầy cùng các bạn
mình rất mong muốn thực hiện mọi nội qui và quy định để không làm phiền mọi người
mọi sai phạm nếu mình có nhờ các cán bộ của mạng xoá dùm và dậy bảo cho mình với nhé
thân chào các bạn (phần chữ ký mình chả biết vào như thế nào )

minhduc28k6tk

Thành viên mới
SVC$
0
tôi là thành viên mới, cũng là người mới tập tành nuôi chim hót, rất cảm ơn diễn đàn và mong được chỉ giáo.:a43:

tranbay

Thành viên mới
SVC$
0
cảm ơn diễn đàn, tôi đã đọc nội quy rất mong được chia sẽ thông tin trên diễn đàn
:a06:

huashio

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Tôi đả xem và đồng ý theo quy đinh. của BQT svcvietnam xin thân chào mình gia nhập thành viên mới

gavit29

Thành viên mới
SVC$
0
Tôi đã đọc và hiểu nội quy, xin cảm ơn BQT svcvietnam, tôi sẽ chấp hành theo đúng nội quy

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom