Guest viewing is limited

bean

Thành viên tích cực
SVC$
0
Lâu lâu lập cái toppic tâm sự các bác...hôn này là ngày 22/12/2012, sau ngày tận thế mà vẫn còn sống...@.@.e và các bác ở gialai choi chim với nhau,hôm nay đi vào đức cơ bẫy.đi từ sáng sớm,thấy trời gió gió,nhưng nghĩ vào đó thì không có gió(từ pleiku vào đức cơ).ai ngờ vừa vào tới nơi.gió thổi vù vù,cây bị gió thổi cong tít thò lò.nản quá,cầm lồng quay về lại...(thế là 1 ngày bẫy chim chưa móc lồng đã thất bại trờ về....:a09:

alias_no_13

Thành viên tích cực
SVC$
0
mùa này tây nguyên thì còn phải bàn. kiếm được ngày có gió ít đã khó. chia buồn cùng bác. hôm qua gió vù vù đúng ngày tận thế mà trên bmt em lại bẫy được 1 em cm đang tập chuyền cành theo mẹ.............đang me bẫy luôn con mẹ mà chưa được

alias_no_13

Thành viên tích cực
SVC$
0
hi. chào bác batmanv. chủ yếu là bẫy em bố mà có lẽ hơi khó. nói chung bẫy được cả 2 thì càng tốt. vì mình có cái avy 15m2 nên cứ bẫy được bao nhiêu em cho nó vào đó xem mùa sau sinh sôi nảy nở ra sao. hiện tại trong avy có 3 em cm, 1 trống 2 mái và 1 cu trống 2 cu mái + mấy chú rùa núi vàng nữa.

9xLazyBMT

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
tây nguyên thì chỉ có mùa mưa và mùa nắng, mùa gió (tháng 9 đến tháng 3 năm sau, không chỉ gió mà còn rất lạnh) và mùa không gió (tháng 3 đến tháng 9)

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom