Guest viewing is limited

hocnuoichimcanh

Thành viên tích cực
SVC$
0
thực ra mà nói mùa này đi đánh chim khó lắm. chim chưa tách đàn mà. hôm nay đưa người đi hái cà phê trên rẫy nhân thể cầm theo con chim mùa này (nuôi từ chim non lên nhưng hót rất xung và hay vì cho học giọng chim rừng) mang đi mồi thử, thấy chim rừng về nhiều đậu xung quanh lồng bẫy nhưng không đá, mặc dù chim nhà hót rất xung. ngồi lâu quá nản nên đi hái cà phê cùng mọi người. mãi đến chiều mới xuống thăm lồng thì.....01 em mi hồng rất đẹp đã dính rồi. sản phẩm đầu tay của chú chim non thật là oách. mừng ghê.

bach

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Hình như chú thứ 2 có mi đỏ thì phải. chú này sang năm bác nhớ pót hình lên lại cho pà con chiêm ngưỡng nhé.

hoangnguyen_1712

Thành viên tích cực
SVC$
0
Trước tiên xin chúc mừng cụ Davàng có một chuyến đi bẩy thành công và thu hoạch khấm khá đầu tiên.
Tác phẩm của họng bò :

Nhìn mặt em này ngầu wá, chắc có lẽ vẫn còn uất ức vì chưa đánh con mồi của bác một trận cho đã thì đã bị dính đòn rồi. Đề nghị bác DV chăm cho tốt em này nhá kẻo nó giận lên thì:a24: :a24: :a24::a01: :a01: :a01:
Thứ hai, tác phẩm của mũ lân :

Em này thì có vẽ đang suy nghĩ từ nay về sau với cái mã đẹp giai này sẽ ko còn cơ hội để quyến rũ mấy em mái nữa rồi. Bác cố gắng cham sóc em này cho thật tốt vào để mùa sau sẽ đẹp hơn nữa nha, nhất là 2 mi của em nó:a15: :a15: :a15:
Một lần nữa xin chúc mừng bác thu hoạch dc 2 em mà em nào nhìn cũng chẹp chẹp,thèm wá:a03: :a03: :a03:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom