ko&co

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
59/anh006a.th.jpg[/IMG][/URL]

Chỉnh sửa lần cuối:

trunghn

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Bác này chụp hình nghệ thuật quá, Xem đau hết cả cổ

tanthanh555

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chủ topic muốn bẻ cổ anh em nên đưa hình như vậy đó mà :D

thaicntn

Thành viên tích cực
SVC$
0
trơi ui đưa hình kiểu nầy thì anh em xem làm sao được khó nhận xét quá.:a22::a28:

ndnhuy

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hahahhaa, chủ chim muốn anh em làm giàu cho thuốc dán Salonpas đó ạ. Chắc là có kí hợp đồng quá :a21::a21::a21:. Đùa tí cho vui, đừng giận nha bác.:a43::a43::a43:

ko&co

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hi hi mình chụp em nó bằng điện thoại nên ko biết cánh chỉnh thông cảm nhé lần sau mình chụp lại cho anh em có bài mới coi đỡ nhảm

Chỉnh sửa lần cuối:

tran_huu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hi hi mình chụp em nó bằng điện thoại nên ko biết cánh chỉnh thông cảm nhé lần sau mình chụp lại cho anh em có bài mới coi đỡ nhảm
chim non phải không bạn? mình cũng có 2 con non nuôi được một tháng nhưng chỉ thấy kêu chiu chiu..., nản quá :(

ko&co

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
ko phải chim non đâu bạn àh chim mồi của mình đấy luôi lâu nó dạn người như vậy đấy.em này mình hay nhốt vào lồng bẫy đem đi bẫy chim gặp chim rừng căng quá rứt hết lông đuôi lên lúc nào lông đuôi cũng chụi hỉu em này mình luôi được 3 năm rồi chim tơ rừng chứ ko phải chim luôi non lên

tran_huu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
ko phải chim non đâu bạn àh chim mồi của mình đấy luôi lâu nó dạn người như vậy đấy.em này mình hay nhốt vào lồng bẫy đem đi bẫy chim gặp chim rừng căng quá rứt hết lông đuôi lên lúc nào lông đuôi cũng chụi hỉu em này mình luôi được 3 năm rồi chim tơ rừng chứ ko phải chim luôi non lên
vậy thích nhỉ, mình thích một em rạn người như vậy nên bắt chim non về nuôi nhưng toàn mái thôi, h qua lên hoàng hoa thám chơi nói chuyện với bà hàng chim bà ấy bảo chim non thì 99% là mái, trống bị lựa hết đem sang tàu rồi, chán thật:a33:

ko&co

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
nếu cậu thích thì mua một em thuần rồi mà chơi giá dù có đắt một chút nhưng được theo ý mình.em này của mình có người trả 3t rồi nhưng mình ko bán vì em này đi rừng có duyên lắm đang thay lông cũng đi rừng được

ruacon80

Thành viên tích cực
SVC$
0
Hihihi lại thêm thông tin Mi non đa phần là mái. Hình như thông tin này khá chính xác vì thấy mấy bác ở cội bi sắt tpHCM có nói. Cội này 10 người nuôi 10 con thì đến 8-9 con là mái. Cả cội mùa này nghe đâu có vài người nuôi được mi con trống thôi. Quả thật 1 xác xuất chim mái quá cao, gần như là 100% rồi. Mấy con trống chắc cũng đa phần ko ổn :(

ko&co

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Hihihi lại thêm thông tin Mi non đa phần là mái. Hình như thông tin này khá chính xác vì thấy mấy bác ở cội bi sắt tpHCM có nói. Cội này 10 người nuôi 10 con thì đến 8-9 con là mái. Cả cội mùa này nghe đâu có vài người nuôi được mi con trống thôi. Quả thật 1 xác xuất chim mái quá cao, gần như là 100% rồi. Mấy con trống chắc cũng đa phần ko ổn :(
cũng ko ngại đâu bạn àh bây giờ chim mái khó kiếm hơn mi đực vì khi đi bẫy mi mái khó bắt hơn mi đực mà nhu cầu ngừơi chơi mi mái lại rất nhiều gần như bây giờ ai chơi mi cũng có một đến hai em mi mái lên ai mua phải mi mái thì đừng có lản nha...

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom