Guest viewing is limited

alochaymau

Thành viên mới
SVC$
0

và 1 hình tạo dáng thiên nga giãy chết,hehehe

Chim đang thay lông mong các bác cao thủ về nuôi chòe đất xem dùm em xem em nó có tương lai không nhé, cám ơn các bác nhiều:a15:

lenhansing

Thành viên tích cực
SVC$
0
sao bắc cắt trụi lông cánh nó thế
Chim con như vậy là được rồi,.trổ hết lông thì ra dáng mà đi kua gái tốt thôi

dragon

Thành viên tích cực
SVC$
0
Sao bạn lại cắt hết cánh và đuôi như vậy, trông xấu quá. Làm như vậy trông tội nghiệp nó quá, lại nuôi lâu lên nữa

lenhansing

Thành viên tích cực
SVC$
0
nhìn nó như con dơi ấy bố......mà em này dáng cao,tương lai triễn vọng, có điều hơi bị trầy vùng mỏ...
Bác ráng dưỡng nó .sau này là ok rồi

chiquang

Thành viên tích cực
SVC$
0
Em của bạn như cái chăn ( mền )rách, chắc nó nhảy lampada và lộn cầu nên bạn mới xử như thế?. Nhưng không sao đâu bạn, thay lông xong em nó đen, trắng và vẩn đẹp nhưng các bạn của nó thôi. Còn cái tật > tài thì mình không biết trước. Chúc em của bạn bỏ cái tật không ai muốn ( nhìn cái tật nhào lộn thì ngứa mắt muốn vặt cổ nó cho rồi ).

---------- Post added at 07:15 PM ---------- Previous post was at 07:12 PM ----------

Nhìn hình cuối thì biết em nó buôn tay ( cánh ) ngửa về phía sau và bỏ chân bám cầu thì biết ngay ấy mà. Bạn gặp phải em khó trị rồi, xin chia buồn cùng bạn.:a03::a03::a03:

alochaymau

Thành viên mới
SVC$
0
Em của bạn như cái chăn ( mền )rách, chắc nó nhảy lampada và lộn cầu nên bạn mới xử như thế?. Nhưng không sao đâu bạn, thay lông xong em nó đen, trắng và vẩn đẹp nhưng các bạn của nó thôi. Còn cái tật > tài thì mình không biết trước. Chúc em của bạn bỏ cái tật không ai muốn ( nhìn cái tật nhào lộn thì ngứa mắt muốn vặt cổ nó cho rồi ).

---------- Post added at 07:15 PM ---------- Previous post was at 07:12 PM ----------

Nhìn hình cuối thì biết em nó buôn tay ( cánh ) ngửa về phía sau và bỏ chân bám cầu thì biết ngay ấy mà. Bạn gặp phải em khó trị rồi, xin chia buồn cùng bạn.:a03::a03::a03:

Con này không có tật gì đâu bạn, vì lúc mới nuôi mình đã chọn kỹ rồi mà lúc mới mang về mình lôi ra cắt lông cánh và lông đuôi cho đỡ lộn ý mà ( tiên hạ thủ vi cường),hehe. Cái ảnh mình chụp lúc đó có flash nên nó mới hoảng giang tay giang chân ra như thế bạn a:a01:

nothing1122

Thành viên tích cực
SVC$
0

và 1 hình tạo dáng thiên nga giãy chết,hehehe

Chim đang thay lông mong các bác cao thủ về nuôi chòe đất xem dùm em xem em nó có tương lai không nhé, cám ơn các bác nhiều:a15:

E đất này bác mua bn.bác ở chỗ nào.E thấy chòe này chỉ có trong Nam nên ngoài này khó mua lắm.Bác chỉ giúp e đc ko.Thanks bác nhiều.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom