Guest viewing is limited

vinhdq

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chào các bạn, hôm nay mình tập pots clip sẳn tiện mình post giọng ché của em bổi 3 mùa của mình, mời các bạn thưởng thức và bình luận. Mình bỏ clip vào mục này không biết đúng không .Nếu sai xin các mod bỏ qua.thank
<iframe title="YouTube video player" width="480" height="390" src="http://www.youtube.com/embed/zIbGWb66b-c" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Inferboy

"Chào mào chẻ củi"
SVC$
0
Anh Vinh ơi, con này chẻ ác wá, phút 1:05 tiếng chẻ của nó tới 3s lận đó, mà hình như nó chẻ nối đó, chẻ 1 hồi muốn ngưng xong bồi thêm fát nữa. Giống mấy con ngựa 2 hơi đó ^^

vinhdq

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
uhm. Chú nghe dỏi đấy, anh chịu, con này nó bị tuột lửa chứ lửa lên nó chơi vậy đó, đang bị chối nước, có đem ra cội mà không xi nhê gì hết , con này xấu xấu mà chơi ác ác . Bửa nào nó chơi được anh kể gốc gác nó cho chú nghe,thank

hoangnguyen_1712

Thành viên tích cực
SVC$
0
Con này ché hay nghe rất uy lực đó bác, em nó như vậy mà bác còn chê xấu nữa thì bó tay luôn ko biết kiếm hàng ntn thì bác mới cho là đẹp đây. Kết nhất là cái mào của em nó gốc mào dày vầ bự nữa
:a01: :a01: :a01:

vinhdq

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Vâng! xin cảm ơn lời nhận xét bạn HoangNguyen, ý mình là lúc đấu nhìn vậy đó chứ lúc không chơi thì thôi nhìn chán ghê lắm, xù 1 cục, đuôi lưa tưa, mào luơ thuơ, xấu lắm bạn ạh. Vậy mới nói, chứ em này mà không đấu như vậy nữa chắc mình cho em nó về quê rồi, Thân

AEkilua

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Ặc ặc, hàng dữ hả pa. Sao bữa h không xách nó ra cội chơi, tính che giấu làm của riêng hả. Thứ 7 này mang ra cội nha, thả con CM con ra cho nó dợt luôn.
Chim hay, nết lăng xăng, chẻ uy lực :a14:

chaomaobt

"Chào Mào Huế..."
SVC$
0
em này tướng tá nhìn cũng ok rồi đó. lông đuôi chưa xếp gọn vào thôi. chim ít ra giọng mà chỉ bu chụp khi thấy chim khác đang thả. giọng chét cũng dài và có lực. em này nếu căng lửa thì kè chim khác chỉ bu chụp và chét nhiều hơn là hót và đấu.

vinhdq

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
cu Tuấn Anh hả, con này xách ra cội hoài bán cho chú 300k chú không thèm ngó còn jì nữa:a43:

duongchulam

Thành viên tích cực
SVC$
0
trời chim giọng chét như vậy kiếm đâu ra. giọng ngắn nhỉ chắc bù cho phần ché rồi, con này 300k tốt chán

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom