Guest viewing is limited

tiendung282

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
em này mới bẫy về được 3 tháng em nuôi cũng tương đối thuần rồi.hôm nay trời hửng nắng tí em lôi em ấy ra cho tắm táp tí. Các bác nhận xét xem em Mi của em có tương lai ko ah?:a01:

<iframe width="640" height="480" src="http://www.youtube.com/embed/NPPB-GeSPGM" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

ngohoctri

Thành viên mới
SVC$
0
trời bác cho chim tắm kiểu này hư lồng hết em muốn có cái lồng như bác mà kiếm hoài chẳng ra bác phí thật

TRUNG SVC

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
em này mới bẫy về được 3 tháng em nuôi cũng tương đối thuần rồi.hôm nay trời hửng nắng tí em lôi em ấy ra cho tắm táp tí. Các bác nhận xét xem em mi của em có tương lai ko ah?:a01:

<iframe width="640" height="480" src="http://www.youtube.com/embed/nppb-gespgm" frameborder="0" allowfullscreen=""></iframe>
tắm xong nhớ thay bột không bị mốc đấy. Theo mình bạn nên cho em nó một cái lồng tắm riêng .thay vì tháng sau ban j mua lồng mới

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
đây là cách tắm mà tôi rất thích dùng cho chim tắm hồi nhỏ và hiện nay do nhiều chim chớ ít chim tôi vẫn ưa dùng cách này.

Nhưng nếu được bạn có thể tìm cái lồng sắt sang chim qua rồi thả chim vào thao nước thì tốt hơn.

thân mến,

Bạch Đề

binouvo90

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
nếu tắm kiểu này thì nên dùm loại lồng sắt đi bro...tắm vậy hư lồng , nước văng vào cóng thức ăn hư hết.........tương lai em này thì đang ở phía trc ...hii

vungoclam79

Thành viên mới
SVC$
0
Nên tậu cho e nó cái lồng tắm đi thôi.

tiendung282

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
thank các bác.em mua cái lồng khác,giờ cái lồng này chuyên dùng để tắm cho mới em chim ở nhà.em này cũng đang theo nghiệp võ sĩ rồi các bác ah.

trong11

Thành viên cống hiến
SVC$
0
tắm như thế cũng tốt nhưng hy sinh cho e nó một cái lồng riêng chuyên để tắm như thế và ko để đồ ăn trong đó ko khéo thì bột bị ẩm nước móc thì ko hay

thân

tiendung282

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
bác trong11 này cũng ở lào cai ah.em cũng ở lào cai này.bác ở đâu thế?em ở tp hôm nào a e mình giao lưu tí nhỉ

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom