MTCHIP

"Black and white"
SVC$
0
Mùng 1 Than đến, mùng 3 Mi về...
Làm cái clip bon chen gửi bà con xem giúp.

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/5SwT6AmsBVU&hl=en&fs=1"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/5SwT6AmsBVU&hl=en&fs=1" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/zbQB8OW_g40&hl=en&fs=1"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/zbQB8OW_g40&hl=en&fs=1" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

Ồn lắm, át cả Than, trùm lại!

Thân.

Chỉnh sửa lần cuối:

ếch cốm

Minh Hải
SVC$
0
Chú chim hót hay quá anh MTCHIP ơi!:a01: :a01::a01:Nhưng thấy tội cho em bên cạnh quá,đứng làm vì để cho em này hót,chắc đứng kế bên im thin thít thế thì đầu xù lắm anh nhỉ?nếu bên cạnh mà là mái thì em nó không bao giờ hót xung thế đc,mà chỉ búng cánh tán tỉnh thôi anh MTCHIP nhỉ?:a21:.
Em này của bác hơi nhỏ con,chân và mỏ đen(không đc đẹp lắm),bù lại em nó có giọng hót trong và dền,đôi khi hứng lên còn múa đuôi đẹp lắm anh ạ.

xanh_tim

"Mê chim Hút Mật"
SVC$
0
Chim của anh MTCHIP đúng là không thể chê vào đâu được , toàn chim sung không ak , con than lần trước cũng rất tuyệt giờ lại thêm em mi nửa . Con mi này nuôi máy năm rồi anh MTCHIP , anh cho nó ăn thức ăn gì chia sẽ tý anh nhé ! :a01:
Tuy chim hót sung nhưng em nghe không nhiều giọng lắm không biết có đúng không anh .

ruacon80

Thành viên tích cực
SVC$
0
Con chim khá quá CHip ơi. :D rất phù hợp với phong cách đó, rất được

DươngQ11

Thành viên tích cực
SVC$
0
những lời em muốn nói bị mấy AE trc nói hết rồi :a24:
anh Chip cho em hỏi thêm là bình thường nếu ko kè , em nó có hót thế này ko , nếu hót thế nguyên ngày , mấy loài còn lại sao chịu nổi :a02:
tóm lại sau khi coi 2 cái clip : ƯỚC GÌ MÌNH DC NHƯ ANH ẤY :a01:
Thanks for 2 clip , so cool
Thân

Overstar

Thành viên cống hiến
SVC$
0
anh chip ơi.anh chip àh.sao mấy con chim của anh toàn là xòe đuôi xòe cánh lúc hót thế.bí quyết sao anh.:a32:.cái này thèm lắm này.:a21:.báo cáo anh.(nghe bạn gái em nói).con chòe của anh đã hót giọng rồi.khi vắng người.thấy người là đâm rầm rầm.:a09:

manfuture9000

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
như anh ếch cốm nói trước, con mi của bác MTChip mỏ đen và chân đen, nhưng bù lại được cái giọng dài, em cung có 1 em như của anh Chip nhưng mà không sung chim như của anh wm đã cho thằng bạn rùi, những con như trên em không thích......nhung mà mấy em Chòe của bác MTChip làm em thèm chảy nước miếng ra hjjh .....:a44::a44::a32::a32:... bác MTChip là số nhất về Chòe còn Mi thì theo em là bác Tansuphi... không biết bao giờ em có được con chim hay như: Chòe của bác Chíp và 1 con Mi của bác Tansuphi nhỉ hy vọng ngày đấy sắp rùi...... Chúc bác MTChip và chim của bác luôn căng nha......à chít quên, chúc bác MTChip mạnh khỏe và những chú chim của bác luôn luôn sung .....

dungdavang2000

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Ai nói sao thì nói, chứ con Mi này mình thấy hay quá chừng, hót liên tục lại nhiều giọng nữa. Mình nghe di nghe lại mấy chục lần mà vẩn còn phê nè. Nếu khi nào anh CHIP không chơi nửa thì hú mình tiếng nha. Nuôi chim mấy chục năm nay mà sao chẳng kiếm dduoc em như vầy. Cám ơn anh chia xẻ cùng anh em.

Cám ơn nhiều

zNavy

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Đúng là chuyên gia chòe chơi my. Vừa hót vừa xòe. Đẹp lắm bác ạ!!!!:173:

MTCHIP

"Black and white"
SVC$
0
nếu bên cạnh mà là mái thì em nó không bao giờ hót xung thế đc,mà chỉ búng cánh tán tỉnh thôi anh MTCHIP nhỉ?:a21:.
.

Bên cạnh nó là con mái đấy bạn ạ.Nó thiếu hơi lâu ngày với lại giống chủ(hổng biết chủ trước hay chủ sau) dê lắm:))

Con mi này nuôi máy năm rồi anh MTCHIP , anh cho nó ăn thức ăn gì chia sẽ tý anh nhé ! :a01:

Con này là chim Mộc 6 tháng lồng đấy bạn(đúng là lạ), mình nuôi Mi gà lắm,cứ gạo trứng và cào cào thôi!

anh Chip cho em hỏi thêm là bình thường nếu ko kè , em nó có hót thế này ko , nếu hót thế nguyên ngày , mấy loài còn lại sao chịu nổi :a02:

Thân

Không kè thì dáng nó đứng khi hót sẽ cao hơn chứ không tục gù thế!Ở nhà mình phải trùm hết lồng lại, tách xa mái, trùm cả áo con mái cho nó bớt xuỳ, nhà bé mà nó thì ồn lắm.hic

anh chip ơi.anh chip àh.sao mấy con chim của anh toàn là xòe đuôi xòe cánh lúc hót thế.bí quyết sao anh.:a32:.cái này thèm lắm này.:a21:.báo cáo anh.(nghe bạn gái em nói).con chòe của anh đã hót giọng rồi.khi vắng người.thấy người là đâm rầm rầm.:a09:

Ơ hay!Con đó bên mình nó dạn như gà mà. chắc qu đó có 1 mình với thêm phần không hiểu ý nên thế.Ơ, thế bạn chưa mang ra ngoài đó à?

Ai nói sao thì nói, chứ con Mi này mình thấy hay quá chừng, hót liên tục lại nhiều giọng nữa. Mình nghe di nghe lại mấy chục lần mà vẩn còn phê nè. Nếu khi nào anh CHIP không chơi nửa thì hú mình tiếng nha. Nuôi chim mấy chục năm nay mà sao chẳng kiếm dduoc em như vầy. Cám ơn anh chia xẻ cùng anh em.
Cám ơn nhiều

Em bon chen, ba xàm ba láp nuôi thêm con này chứ em có biết gì về Mi đâu anh, khen em nở mũi nè.

Thân.

theboylikefish

Thành viên tích cực
SVC$
0
con mi của anh chip đẹp quá nhỉ! Vừa hót vừa xòe kinh quá! Hihihihihihihihihihihih:a36::a36:

ndnhuy

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Con này hình như anh Chip lấy của bác Tân thì phải? Chim đẹp quá, vừa hót vừa xòe đẹp quá.

toancanfly

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

MTCHIP

"Black and white"
SVC$
0
Lông mới thay xong, còn sót vài cọng lông cánh.
Sáng nay ra vừa phơi nắng lại vừa tự sướng, múa lân, múa quạt. Hư lắm

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/SMRAR90BHs8&hl=en&fs=1"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/SMRAR90BHs8&hl=en&fs=1" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

Chỉnh sửa lần cuối:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom