Guest viewing is limited

cutidangyeu

"Em Đang Dưỡng Tính"
SVC$
0
Chào các bậc tiền bối, chào các bạn đam mê họa mi.Hôm nay cuti vừa nhập thêm 1 em mi về chơi.Nay xin post vài kiểu lên mọi người cùng chiêm ngưỡng và đánh giá về tố chất em này giúp cuti ạ.
Hình ảnh chụp khi mới mang về còn nhốt trong lồng thổ của người bạn nên chim chưa đứng cầu lắm vì đi xe máy hơn 100km mới tới nhà cuti.
Theo các bác thì con này có tương lai ca sĩ hay võ sĩ à.Em đang phân vân không biết nên phong cho làm quan võ hay nhạc công đây.Rất mong được sự nhận xét nhiết tình từ các bác. Sau đây là hình ảnh em mi mới về :

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

chao mao con

Thành viên tích cực
SVC$
0
e này mặt *** zữ dằn có lẽ là 1 võ sĩ nhưng tướng tá lại thon gọn quá nên hơi bị lép vế so với đối thủ con này mà để làm chim mối thì rất là ok

Phương Biên Hòa

"Hội Chào Mào Biên Hòa"
SVC$
0
Nhìn mặt chi mà dzữ dzằn quá tí ơi, mau mau cho e nó đi luyện võ đi, tuy nhỏ con nhưng chưa chắc là kẻ khác ăn hiếp đc đâu nhé.. vài lời góp ý.
Thân !

anhqn

Thành viên mới
SVC$
0
cuti ơi nuôi đá thử xem em nó có chịu đá không.chịu đá thì chơi.không thì chơi hót vậy.nhưng mỏ em nó hơi yếu.
thân!

chienlc

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Em này đc cái mặt dữ nhưng mắt lại vàng. Nếu chơi đá thì không lỳ đòn mấy + đầu hơi nhỏ, 2 bên má cũng không to lắm! Vài ý kiến thôi chứ chủ thớt chơi đá hay hót là tùy bác :D

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom