bipt

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Em này nuôi hót thôi. Đuôi xoè rất đẹp

gatre

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
quá đẹp dáng đẹp họa đẹp. em này chắc phải 3 năm tuổi lồng rồi đấy bác nhỉ?

hqhaiaka2002

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chim đẹp, tướng chắc, cân đối, đuôi xoè đẹp. Em mi này chắc già rừng rồi, vảy chân dày. Chúc mừng có chú mi hay và đẹp. Bạn có thể post clip e nó chơi được không?

ếch cốm

Minh Hải
SVC$
0
em mi này mới với bạn, nhưng tuổi của em ấy cũng tương đối rồi đây,chim đẹp và đang căng,cái mỏ củ ấu mà chọi thì nhất,hoạ dày nét,mình chắm,cổ liền...nói chung là chơi tốt,nhưng không biết em nó hót nghe có sướng cái lỗ nhĩ không bạn nhỉ?

conmalem

Thành viên tích cực
SVC$
0
mi đẹp rồi,hoạ rõ,nhưng mình thấy hơi ngắn thì phải!
ban nen tim bo cong dep cho e no,voi lai cong ban thap qua,chim an co the vang thuc an ra ngoai do !! (soy ko biett sao go ko dc)

zNavy

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chim đẹp! Lâu năm lồng rồi, chân đi ủng. Bạn nhờ bác nào có kinh nghiệm tháo cái ủng ra trông em nó xinh trai hơn đấy.:a04:

xanh_tim

"Mê chim Hút Mật"
SVC$
0
Em mi này nhìn mướt thật , lại đang căng lửa , anh quay cái clip cho anh em thưởng thức luôn thì tuyệt quá .:a04:

Diệp Đại Thành

Hót - Múa - Xòe
Thành viên BQT
SVC$
0
Nhìn chung tổng thể họa mi của bạn đẹp, khi hót xòe đuôi, mắt méo chứng tỏ đang có lửa & thuộc dạng to con, tuy nhiên nếu khi hót dáng thẳng là đẹp lắm đấy, không biết do trong nhà hay sợ máy ảnh cũng nên không đứng thẳng nhỉ. Họa Mi độ hơn 4 mùa phải không bạn.
Bạn có thể chia sẻ chút về cách chăm sóc và nết chơi của chim được kg.
.
Thân chào

bipt

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Cám ơn mọi người. Con này do ông anh quen thân để lại cho mình mùa trước. Ông anh mình có một con già mùa rất hay, khi bắt em này về nó bị con già đè quá nên để lại cho minh. Tính đến nay đã 4 mùa lồng rồi. em này khi thay lông mình chăm rất kỹ nên xong lông là căng ngay. Giờ thì ra trường chẳng sợ con nào . Giáp lồng đấu hót cũng rất bền , mà giọng nó cũng gian ác lắm, khi nào rảnh mình sẽ làm clip post lên cho mọi người nhân xét.

bipt

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chim mới xong lông nên cũng chưa căng lắm . Ít bữa rảnh mình làm vài clip post lên cho anh em đánh giá .Em này ra trường giáp lồng đấu cũng rất bền .Góc này chụp có ánh sáng đẹp nhưng không phải là góc quen thuộc của em nó nên chim không đứng thẳng được . Rất vui được giao lưu cùng mọi người

ếch cốm

Minh Hải
SVC$
0
Nhìn chung tổng thể họa mi của bạn đẹp, khi hót xòe đuôi, mắt méo chứng tỏ đang có lửa & thuộc dạng to con, tuy nhiên nếu khi hót dáng thẳng là đẹp lắm đấy, không biết do trong nhà hay sợ máy ảnh cũng nên không đứng thẳng nhỉ. Họa Mi độ hơn 4 mùa phải không bạn.
Bạn có thể chia sẻ chút về cách chăm sóc và nết chơi của chim được kg.
.
Thân chào
anh ơi em có ông anh mới đi sa pa về ,ông ý gặp người chơi mi trên đó bảo con mi nào cúi đầu hót mới hay,đánh mới bền anh ạ,còn thẳng hay cong thì em không rõ,giọng chim to vang và dữ dằn,dài là ngon rồi các anh ạ,nghe anh bipt bảo là giọng nó "gian ác" lắm là em đã phê rồi,tuy nghe có vẻ hơi không đc thẩm mĩ lắm:a04:.

Rung_Xanh

Thành viên mới
SVC$
0
anh cho chim tắm bằng nước ấm thương xuyên là vẩy chân khác tự bong ngay thôi em mi nay đẹp quá chúc anh và em nó khoẻ mạnh nha thân chao!

ko co

Thành viên tích cực
SVC$
0
em này đẹp đấy bạn nuôi em nay lâu chưa ?bây giờ mà có được em này để mua ở thị trường là hơi bị hiếm đấy chúc bạn có đựoc em mi tốt

vanhieu15

"jesus i trust in you"
SVC$
0
hình như em này xuất hiện bên Aqua rồi thì phải, chim rất đẹp, và em cũng đồng ý với anh B255 đứng thẳng xòe đuôi mà hót thì ko gì bằng. nhưng của bác cũng thuộc loại rất đẹp và nết chơi tốt rồi. lâu rồi mới thấy 1 mem post con mi đẹp vậy. thèm wá. hihi

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom