bahung074

Thành viên tích cực
SVC$
0
Tối qua theo chuyến tàu SE5, E Mi Mơ của Nam HN đã nhập HK CS Minh Nguyên làm phong phú thêm bộ sưu tập. Dù chưa là hàng đỉnh nhưng cũng thỏa một phần ước mơ. Hiện mình đang có 2 Than Bông, 01 Đất Bông, nay thêm em Mi Mơ này nữa nên rất vui, up hình lên anh em chia sẻ.
Chúc tất cả một ngày mới nhiều may mắn.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

minhhp

Riêng một góc trời ...
SVC$
0
Chuyến tàu đưa em nó nhập khẩu SG và đến với tay bác trong tình trạng khỏe mạnh như vậy là tốt quá rồi . Hy vọng em nó sẽ sớm thích nghi với môi trường và cuộc sống mới . Chúc mừng bác có thêm chú Mi đẹp và tăng thêm dân số trong bộ sưu tập hàng HOT của bác . . . :a44: :a44: :a44:

bahung074

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chuyến tàu đưa em nó nhập khẩu SG và đến với tay bác trong tình trạng khỏe mạnh như vậy là tốt quá rồi . Hy vọng em nó sẽ sớm thích nghi với môi trường và cuộc sống mới . Chúc mừng bác có thêm chú Mi đẹp và tăng thêm dân số trong bộ sưu tập hàng HOT của bác . . . :a44: :a44: :a44:

Cám ơn bạn nhiều, hy vọng em sẽ sớm thich nghi với khí hậu SG để chơi tốt.

---------- Post added at 09:39 AM ---------- Previous post was at 09:36 AM ----------

Tối qua theo chuyến tàu SE5, E Mi Mơ của Nam HN đã nhập HK CS Minh Nguyên làm phong phú thêm bộ sưu tập. Dù chưa là hàng đỉnh nhưng cũng thỏa một phần ước mơ. Hiện mình đang có 2 Than Bông, 01 Đất Bông, nay thêm em Mi Mơ này nữa nên rất vui, up hình lên anh em chia sẻ.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

neuvaisau

Thành viên tích cực
SVC$
0
em này của bác nào bên long biên thì phải. con này hinh như 1 tuổi lồng hót cũng được nghe nói chuyển vào trong sg với giá 6t. không biết phải không.
chúc chủ chim có 1 chú chim hay

phoenix108

"năm châu kết bằng hữu"
SVC$
0
OK.bahung chơi như vậy là ngon lành rồi ,xin chúc mừng .chủ cơ sở thức ăn chim phải vậy mới được chứ. cho em nó vào bột Minh nguyên luôn đi .Sẵn dịp quảng bá Bột luôn .Hôm nào phải đưa ảnh của than bông và đất bông lên cho anh em xem nhé .Anh đã thử chuyển qua bột Minh nguyên cho Than ,Lửa nhà mình rồi kỳ này xem coi có ngon lành hơn không . Thấy chủ cơ sở đảm bảo chất lượng như trong công thức pha chế thấy ok ngay .
Nhớ quay clip xem sau khi vào bột Minh nguyên ,xem mi và than chơi tới không nhe.
Thân mến chúc mừng!

bahung074

Thành viên tích cực
SVC$
0
em này của bác nào bên long biên thì phải. con này hinh như 1 tuổi lồng hót cũng được nghe nói chuyển vào trong sg với giá 6t. không biết phải không.
chúc chủ chim có 1 chú chim hay

Chính xác bạn àh.

Con này chưa phải là đặc biệt nhưng được cái là giá cũng chấp nhận,mỏ và chân vàng rẩt đẹp. về đến nhà là hót ngay.
Cám ơn bác nhiều.

---------- Post added at 10:35 AM ---------- Previous post was at 10:32 AM ----------

OK.bahung chơi như vậy là ngon lành rồi ,xin chúc mừng .chủ cơ sở thức ăn chim phải vậy mới được chứ. cho em nó vào bột Minh nguyên luôn đi .Sẵn dịp quảng bá Bột luôn .Hôm nào phải đưa ảnh của than bông và đất bông lên cho anh em xem nhé .Anh đã thử chuyển qua bột Minh nguyên cho Than ,Lửa nhà mình rồi kỳ này xem coi có ngon lành hơn không . Thấy chủ cơ sở đảm bảo chất lượng như trong công thức pha chế thấy ok ngay .
Nhớ quay clip xem sau khi vào bột Minh nguyên ,xem mi và than chơi tới không nhe.
Thân mến chúc mừng!

Cám ơn anh đã ủng hộ. E sẽ úp hình Than bông lên ngay, riêng đất bông thì buồn lắm, và không dám up vì....bị Mèo nhà kế bên đeo lưới B40 vờn nên em nó nhảy, đâm xước hết đầu và lông lá thì xơ xác rồi,khi nào em dưỡng xong sẽ up lên ngay.

Chúc Anh vui khỏe.

---------- Post added at 11:00 AM ---------- Previous post was at 10:35 AM ----------

Cám ơn bạn nhiều, hy vọng em sẽ sớm thich nghi với khí hậu SG để chơi tốt.

---------- Post added at 09:39 AM ---------- Previous post was at 09:36 AM ----------

Than bông:

Chỉnh sửa lần cuối:

thaoht

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chào bahung
Cho mình hỏi một chút. cám MN có được bán rộng rãi ở các tiệm bán chim ko vậy, nếu mình muốn mua thì mua ở đâu, ở đường Lê Hồng Phong có bán ko vậy.
Con mơ của bạn nhìn đẹp lắm, mình cũng đang chờ đứa em gởi cho con mi từ HN vào, loại thường thôi, chứ cỡ đó chưa dám rớ vào hihi:a01::a01:

bahung074

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chào bahung
Cho mình hỏi một chút. cám MN có được bán rộng rãi ở các tiệm bán chim ko vậy, nếu mình muốn mua thì mua ở đâu, ở đường Lê Hồng Phong có bán ko vậy.
Con mơ của bạn nhìn đẹp lắm, mình cũng đang chờ đứa em gởi cho con mi từ HN vào, loại thường thôi, chứ cỡ đó chưa dám rớ vào hihi:a01::a01:

Cám ơn anh, anh có thể đến tiệm Xuân Trang ở LHP giúp em ( Mod thông cảm vì vi phạm QC nha).

Chim cò theo em thì con nào cũng đẹp và hay hết, tùy theo sở thích riêng của mình, thật sự mấy con của em chưa phải là xuất sắc nhưng quan trọng là phù hợp với khả năng của mình.
Chúc anh sớm tìm được vài em như ý.
Thân chào.

thachthung

"Minh Nguyệt Tâm"
SVC$
0
Chúc mừng a bahung với bộ sưu tập bông mơ.A cố gắng làm vài cái clip xem phong cách chơi của mấy chú hàng độc này nhá.Mới đó mà e Mi này đã vào SG,a thật là may mắn đã vượt qua 1 loạt đối thủ ngoài này để đưa em nó nhập hộ khẩu mới :a15:

hoangdat

Thành viên tích cực
SVC$
0
hix chú mi này đã cập bến sài gòn rui nhanh quá. chú mi này thật sự ko có duyên với cô chị gái mình hix hix . nhưng dù sao cũng chúc mừng anh đã sở hữu một bộ sưu tập bông mơ thật đẹp...

bahung074

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chúc mừng a bahung với bộ sưu tập bông mơ.A cố gắng làm vài cái clip xem phong cách chơi của mấy chú hàng độc này nhá.Mới đó mà e Mi này đã vào SG,a thật là may mắn đã vượt qua 1 loạt đối thủ ngoài này để đưa em nó nhập hộ khẩu mới :a15:

Hì, mình may mắn bạn à, cái gì cũng có nhân duyên phải không?

Mình sẽ cố gắng hết sức để hoàn thiện từng bước bộ sưu tập ( hy vọng chứ khôngdám chắc chắn), khi đó sẽ chia sẻ với anh em.
Chúc bạn vui khỏe.

---------- Post added at 04:16 PM ---------- Previous post was at 04:14 PM ----------

hix chú mi này đã cập bến sài gòn rui nhanh quá. chú mi này thật sự ko có duyên với cô chị gái mình hix hix . nhưng dù sao cũng chúc mừng anh đã sở hữu một bộ sưu tập bông mơ thật đẹp...

Cám ơn bạn nhiều nhé, hy vọng Chị gái của bạn sẽ tìm được em khác vừa ý.

dinhhaind

Thành viên tích cực
SVC$
0
các bác cho em hỏi họa mi có một lôn cánh trắn có được coi là hiếm khôn.thank

khuoukhuoumimi

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Hi em mình không biết về Mơ có nghĩa gì , mình nghĩ có phải chim có đốm trắng trên người gọi là Lang Ben không ? như con người ấy phải vậy không các bác . em có gi không phải mong các bác bỏ qua .

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom