Redtailhawk

Thành viên tích cực
SVC$
0
Đúng là chị em nuôi chim sạch sẽ hơn anh em mình thật, bên box ''chim cảnh nhỏ'' cũng có cô bạn *LuLu* tuy nuôi nhiều chim cảnh nhưng nhìn chuồng trại lúc nào cũng sạch boong

Cô chị cũa bạn nuôi chim sạch sẽ thiệt, đúng là con gái nuôi chim cũng sạch sẽ hơn đan ong. Chú chim thấy hiền và thân thiện.....chắc có tay diệu hiền cũa phụ nữ nuôi nên hiền. :a04::a04::a04:

Than,
RTH

Mr.Fky

Thành viên tích cực
SVC$
0
Con này với các loại chim trong lồng khác là béo đấy
Chắc bác hay cho nó ăn dế , cào cào và tắm cho nó thường xuyên phải ko ?
Con Mi này đi thi bé khoẻ bé ngoan đc đấy bác ạ
Em kết Mi của bác rùi đấy

maithanhvan

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Ngày nào cũng có mồi tươi và tắm thường xuyên bạn ạ, chỉ tiếc bây giờ e nó rụng hết lông đuôi rồi, nó tự nhổ chẳng hiểu tại sao. Hy vọng thay lông xong e nó sẽ đẹp hơn.

Mr Rồng

Thành viên tích cực
SVC$
0
chỉ tiếc bây giờ e nó rụng hết lông đuôi rồi, nó tự nhổ chẳng hiểu tại sao. Hy vọng thay lông xong e nó sẽ đẹp hơn.

Bạn đặt câu hỏi " chẳng hiểu tại sao " rồi bạn cũng trả lời luôn rồi kìa ! Bạn yên tâm mà nuôi , mùa này đang là mùa thay lông của hầu hết các loại chim ! Nó tự nhổ lông đuôi bởi vì chân lông đuôi mọc khá sâu nên ko tự đổ lông đc , nếu nó nhổ hết rồi thì yên tâm , còn chưa hết do khó nhổ thì bạn cho em nó tắm nước ấm để em nó dễ nhổ hơn bạn nhé !

thanhlong_mechim

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Tui cứ tưởng dân chơi chim chỉ có mỗi đàn ông, con trai thôi chứ hôm nay mới diện kiến 1 phụ nữ 1 người đàn bà chơi chim hẳn hoi, bái phục bái phục.

boy_nhietdoi

Thành viên tích cực
SVC$
0
lồng mới hay sao mà sạch sẽ quá!!!!chim chưa có lửa nhưng cũng đẽ nhận thấy là 1 chú chim thuần!!!chúc mừng bạn

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom